Q.1 Ăn mừng 2 tăng chất lượng

Lượt xem: 742

camonem

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
15
39
32
0 ₿
Vừa nhận quyết định thưởng đạt doanh số nguyên phòng bắt đầu bàn bạc liên hoan cảm ơn sếp này nọ cuối cùng cũng chốt quán The Gang bên LTT phù hợp để bung xõa với mấy chị em trong phòng. May mắn quen được đứa em trong đó nên có đặt dù trễ vẫn được cái bàn đẹp đẹp.Cao trào lúc lên nhạc thêm bia tháp uống như kích thích tinh thần hơn ai cũng quẩy hết mình đến lúc mệt thì mấy chị em về trước còn đám tụi tui kéo đi hát hò tay vin tý cho đỡ ngã , tăng 2 kéo cũng 2 tiếng tan còn tui với ku em mới vào cũng còn máu 2 đứa phi qua luôn dubai để mấy em chăm sóc .

Đi đến nơi làm mấy thủ tục xong xuôi lên phòng ngồi xông cho tỉnh tý vừa lúc em vào, cái dáng thâp thấp nhỏ nhỏ quá là đúng ý , tui phi ra em đón tui bằng nụ cười cực dễ thương cưng lắm luôn, em lau người xong xuôi ngồi nói chuyện mà cứ làm tui nghỉ đang quay lại lứa tuổi hồi đi học. Cảm giác sao nó thích cực kỳ. Em đưa vào tắm và cũng bắt đầu màn dạo đầu của em, em cũng thuộc dạng kỳ cựu nên kinh nghiệm làm khỏi phải chê. Phê lắm , em hôn mút từng tý thêm cái dáng nhỏ nhỏ làm tui cứ muốn ôm suốt à. Sau hồi chăm chút thằng nhỏ đến thằng lớn em tập trung vào phần tạo điểm nhấn. Màn bj em nhìn cái miệng nhỏ nhỏ em mút mà nó sướng đến lúc out trong phê pha luôn à.

Em đấm bóp cực nhiệt tình đá nóng em chuẩn bị vừa nóng rất đã. Em hỏi thăm rồi đấm một hồi bắt đầu chuyển qua phần thư giản, đổ dầu em trường cặp ngực mềm mềm lại làm tui kích thích quá, em vừa trườn vừa đi lưỡi từ trên xuống dưới , từ sau ra trước và em cạ nuru bao phê. Nhóc tui cứ tồng ngồng mấy lần với sự sung sướng rồi em xoay lại 69 tui vừa húp em vừa mút cho đến lúc tui bắn phát nữa là rụn giò. Em ra lau lại cho tui xong em xoa bóp nằm tâm sự hồi em đưa tui ra tắm lại. Về đến nhà mà còn lân lân phê pha luôn . Trước em là số 12 này em nâng cấp lên 26 rồi nhé mấy bác. Em kể vậy ấy chứ trước tui chưa biết lúc nào hihi.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh trải nghiệm tuyệt vời cùng bé ...chúc huynh ngày mới vui vẻ:cuteonion41: