Euro 2024 Gò Vấp Ăn mừng Euro 2024 cùng bé 24

Lượt xem: 260

ipman

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/10/22
Chủ đề
6
44
10
0 ₿
Tình hình là Bác @Dory Tặng cái code do đoán trung tỉ số Euro. Dự tính ban đầu là đi số 10 xong thì bé đèn đỏ, rồi lại đổi qua 11 thì cũng đèn đỏ tiếp. Trong khi gần hết hạn code đành book đại bé 24 để trải nghiệm. Set cái hẹn lúc 2h chiều.
Vừa bước vào tiệm thì được anh giữ xe đón tiếp niềm nở, mở cửa đi vào thì lại đến anh lễ tân. Được anh mới nước rồi chụp mã code, đánh giá cao khoản nhiệt tình tận tâm của 2 anh.
Ngồi chờ được cỡ 5p thì được dắt lên phòng. Vào phòng thì mình cũng không xông hơi gì ráo, ngồi chớ bé vào thì vào việc luôn cho nhanh gọn lẹ. Chờ được khoảng 10p thì bé bước vào. Bé chào mình niềm nở, rất dui dẻ. Đánh giá sơ qua thì bé có khuôn mặt dễ thương, trắng trẻo, V1 thì đã chỉnh sửa căng đét, V2 thì hơi mỡ nhưng cũng được khoảng 6/10( này thì tuỳ gu, mình thì thích mình dây). V3 to tròn đẹp.
Bắt đầu bước vào giai đoạn tắm rửa thì thôi rồi luôn, bé tắm cho mình kĩ từng ngỏ ngách trên cơ thể không chừa chỗ nào, bắt mình đứng thế *** đái để rửa đít sạch sẽ, vuốt không thôi mà cũng thấy phê nữa rồi. Xong bé lick ti thiẹt là lâu rồi lại tắm rửa kì cọ, khoảng thời gian tắm chắc được 20p luôn quá.
Lên giường bé massage khoẻ rất bài bản, có vẻ chuyên nghiệp. Bắt đầu tiến trình mong chờ nhất thì đó là bài massage mệt. Bé liếm từ trên xuống dưới từ dưới lên trên từ lỗ đít tới trứng cút rồi thổi lỗ tai xong rồi buscu bé làm từ tốn chậm rãi không công nghiệp. Đặc biệt kết nhất khoản dọn wc vừa dọn vừa vuốt cu cảm giác rất lạ chưa bao giờ mình được trải nghiệm như vậy. Xong thì cũng out trong miệng bé trong sung sướng.
Kết:
_Chấm bé 8/10 về nhan sắc và body.
_10/10 thái độ và cách phục vụ của bé 24
_10/10 về cơ sở vật chất và thái độ của các anh em phục vụ và lễ tân.
Sau cùng cảm ơn bác @Dory đã tặng code nhé

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Ánh Dương

Massage Ánh Dương

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
80
973
458
0 ₿
Ánh Dương cảm ơn anh! Anh qua đúng ngày hội thi "đèn lồng" của các bé. Anh thông cảm nhé! Trải nghiệm với 24 cũng toẹt vời đúng không anh?