Q.1 - Ăn mừng ngày giải phóng phụ huynh | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Ăn mừng ngày giải phóng phụ huynh

Lượt xem: 708

atkvina05

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
27/4/18
Chủ đề
14
90
66
39
0 ₿
Tranh thủ lễ lạc xong liên hoan cùng hội phụ huynh tui chỉ bên hội phó tranh thủ rút sớm ở tăng 2 chứ qua tăng 3 là chịu không nổi , kiếm chút thời gian ghé thăm bé 16 dấu yêu. Gọi đặt phòng xong ra ngoài ngồi làm ly trà gừng cho tỉnh tý lên xe qua.

Vừa đến vẫn cảm giác quen thuộc từ chú bảo vệ đến mấy phục vụ. Không khí niềm nở mang lại cảm giác như VIP ngay từ đầu. Đọc số điện thoại xác nhận rồi thế là lên thôi. May có thang máy không lại chắc lật người , nhậu yếu mà lại ham vui giờ bê bê. Lên đến phòng nằm thả người ôm gối mà ngỡ như ôm em.
Nằm hồi một bàn tay kiều kiều báo hiệu phải dậy rồi đây. Úi cái nụ cười giọng chào của em không lẫn vào đâu được một cảm giác vừa thân quen mà lại phải quên ngay khi vừa chia tay cứ làm tui chỉ muốn lao vào ôm em suốt. Em ngồi bên tui để tui ôm ấp một hồi , hôn hít cho đã mà cứ thế đã say bia giờ lại say em. Em đưa vào bồn tắm rửa bắt đầu chăm sóc tui cứ như đang phê pha vuốt ve em như một bảo vật. Nay bia nhập hay sao mà em vừa vuốt mấy cái tui vừa sờ đến khu trung tâm tự dưng tui out luôn ngọt xớt. Cứ bên em là phát đầu nó thế . Thành ra toàn đi 2 cái cho huề hi hi.

Lên giường em đấm bóp cho mà tui nằm phê phê quên luôn mới bắn xong. Lại chém gió với em, bởi phần thích nghe cái giọng em. Nhất là lúc nói bựa bựa em cười mà nghe khoái khoái. Đến lúc em im lặng và đưa cơ thể trườn lên người tui nó tê tái nhẹ nhàng mà lại gây cái hưng phấn khó tả, tui quên đi mọi thứ xung quanh chỉ tập trung vào cảm giác em mang đến lúc này nó cực sướng. Nằm mà cứ cấn cấn làm tui phải lật lại thả trym thôi. Khi này em vừa vuốt ve vừa hôn ngực lick ty cứ thế tui lại càng hứng lên, bản lỉnh hơn ôm lấy em rà rà cô bé rồi từ từ thưởng thức từng giọt nước khe khẽ len lõi ra ở khe suối, mê mẫn rồi sung sướng rồi cao trào lên tui được bắn từng tràn từng tràn cực đã.

Nằm ôm ấp em một hồi cho thoả cảm giác rồi ra tắm lại ăn tý bưởi em bốc mà nó ngon làm sao ấy mờ. Thôi lại phải tạm quên em để về với thực trạng hiện tại rồi. Hẹn em ngày lại được sung sướng.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1