Q.7 - Ăn mừng trúng mánh cùng bé 03 ngọt nước | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.7 Ăn mừng trúng mánh cùng bé 03 ngọt nước

Lượt xem: 578

Sonick

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/10/23
Chủ đề
4
12
16
Tphcm
0 ₿
Bữa đi công tác và ký đc hợp đồng với KH, định cuối tuần ăn mừng trên đường về ghé ngang matxa Sala nên tấp vô matxa ăn mừng luôn

Vô được tiếp đón nhiệt tình, ngồi nghỉ mệt uống nước chút rồi lựa hình ktv, đc lễ tân tư vấn bé 03 kỹ thuật tốt, làm phê nên mình ok chốt luôn

Lên phòng thay đồ, xông hơi 1 lúc thì bé bước vào, đánh giá theo cá nhân mình thì bé mặt khá xinh, có nét, body 3 vòng ngon lành, nhất là v1 đẹp bú ngon lành, v2 gọn gàng ôm vừa tay, v3 căng tròn, bóp sướng tay nhìn là muốn doggy

Bé vô chào hỏi xong lấy khăn lau mồ hôi, nói chuyện nhỏ nhẹ, dễ thương, pha nước tắm xong bé dắt mình vô bồn tắm, phần tắm thì cũng như tắm onsen ở các chỗ khác, em làm đủ bài kích thích nhẹ nhàng trong bồn tắm, kỹ thuật tốt, bú mút nhiệt tình làm sém nữa mình bắn trong bồn may mà giữ kịp

Tắm xong lên giường matxa, phần khỏe bé làm đấm bóp chà đá nóng đủ bài, làm khá có lực, phần thư giãn BJ bé làm đủ hết các chiêu từ đi lưỡi mơn trớn, mút lỗ tai, liếm bụng phê nhột, BJ 69, v4 của bé nước nôi đầy đủ, móc lốp húp nước ngon, kỹ thuật BJ của bé điêu luyện bú lút cán luôn làm mình phê quá chừng, chỉ chịu đc chừng 5p là mình bắn tung tóe

Bắn xong nằm nghỉ mệt và tắm rửa lại sạch sẽ và thanh toán ra về

Đánh giá: Bé 03 này kỹ thuật tốt, làm nhiệt tình, khá dâm, 1 số tốt để trải nghiệm

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Hido86 and Súng máy