Gò Vấp Camapro Ấn tượng đậm sâu với bé 22 Ánh Dương

Lượt xem: 2,259

chồn

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/4/23
Chủ đề
4
54
13
Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
0 ₿
Vào 1 ngày đẹp trời đc anh đồng nghiệp giới thiệu có 1 bé rất rất "hot" ở Ánh Dương, sẵn trời độ F.A cũng lâu ngày nên quyết định trải nghiệm cơ sở và bé luôn. Rồi ổng đưa cái mã khuyến mãi trên Camapro làm mình thêm tự tin tiến thẳng tới Ánh Dương luôn.

Ấn tượng ban đầu là nhân viên nhiệt tình, chu đáo, niềm nở với mình như 1 vị khách VIP...do có đặt trc nên mình check in là lên phòng luôn, nội thất sạch sẽ, sang trọng, thơm mát tạo cảm giác thoải mái để thư giãn đc tốt hơn...trên bàn thì có nước và trái cây để sẵn rất chu đáo...mình xông hơi được xíu thì bé vào, nóng quá chịu k nổi nên nhào ra với bé luôn...đập vào mắt là 1 cô bé dễ thương, mặt sắc xảo, body chuẩn k cần chỉnh, người bắc cùng quê vs Sơn Tùng M-TP kkkk...mình kéo bé lại ôm luôn, nói chuyện đc xíu thì bé kiu vào tắm.
Bé tắm kỹ cả thằng anh và thằng em, có xài chai ddvs nam luôn mới ngầu chứ, cảm thấy bé chu đáo dễ sợ...skill bé trong bồn tuyệt vời, BJ nhẹ nhàng, lúc BJ nhìn mặt rất damdang làm điểm hưng phấn tăng lên đỉnh đầu, kết thúc màn dạo đầu trong bồn thì tiến lên bờ.
Phần massage khoẻ bé làm rất có lực, bẻ khớp các kiểu tại bé cũng có kinh nghiệp học tập, trườm đá nóng, cơ thể khoẻ khoắn hẳn ra.
Qua phần chính nè: bé kiu mình nằm ngửa lại, đổ dầu lên và bắt đầu đi đường lưỡi khắp cơ thể cộng click ti, ta nói nó phê gì đâu á, đường lưỡi như có ma thuật, vừa đi vừa ngước mắt nhìn mình, ôi khuôn mặt ấy, quá đỉnh kkkk...bé đi đường lưỡi từ từ và ngặm luôn thằng em, bé BJ từ từ nhẹ nhàng, sau đó bắt đầu 69, một hồi chịu k nổi nữa mình out luôn trong sung sướng vì bé rên khe khẽ nghe phê quá, chưa dừng lại ở đó bé vẫn ngậm và BJ khiến mình tê tái luôn, vắt k chừa giọt nào:)) bé vệ sinh lại miệng và mình nằm ôm bé tâm sự vài chuyện cho tới khi nv gõ cửa. Tắm lại lần nữa rồi tạm biệt bé, hẹn có duyên sẽ gặp lại...
Đây 1 trải nghiệm tuyệt vời, rất hài lòng và có ấn tượng đậm với bé cũng như cơ sở Ánh Dương...V1: vừa tay, săn chắc...V2: thon gọn...V3: đào bự, săn chắc...
Vé osen có giảm giá Camapro
Tip=Tic 8 xị

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Cảm ơn Quý anh đã ghé Ánh Dương để trải nghiệm! Ánh Dương rất hân hạnh sẽ được tiếp đón phục vụ anh trong những lần sau ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: chồn