Gò Vấp Ấn tượng khó phai với bé số 12

Lượt xem: 2,784

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thosangai

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
31/12/20
Chủ đề
8
145
23
0 ₿
Vẫn là tôi đây các đồng râm, nay gặp vài chuyện buồn, không được vui, đành rủ bạn bè trong công ty đi nhậu, ăn uống bê tha 1 bữa.
Nhậu xong sẵn có hơi men trong người thì vẫn thói quen cũ ghé lại Ánh Dương hưởng thụ cảm giác được chiều chuộn cho vơi sầu.
Lên xe rồ ga 1 mạch đến nơi cũng tầm 8h tối gặp ngay anh chàng lễ tân khá là thân thiện, chắc lâu quá mình không ghé giờ đổi mới khá nhiều, không gian sang trọng đẹp dẽ, trang hoàng không khí hậu tết khá là ấm cúng.
Thì ra giá vé có nhĩn hơn xíu là vì đổi mới cơ sở vật chất và dịch vụ. Lấy vé onsen 2 xong, phục vụ rót trà mời mình dùng, mình nhờ tư vấn và có tham khảo trên mạng thì quyết chọn bé 12 ngoại hình khá bắt mắt, nên mình chọn bé. Dùng tô mì trứng xong thì đc cu phục vụ đưa lên phòng, bước chân vào mùi nước hoa của bé và mùi thuốc bắc hòa trộn với nhau, cảm giác như mệt mỏi và buồn phiền nó tan biến hẳn đi.
Trước mắt là 1 cô bé nhỏ nhắn da trắng mịn còn mặt rất xinh xắn, có nét học sinh cấp 3 kiểu thẹn thùng e ngại, bé cười nhẹ và nói chào anh như những lời lẽ âu yếm nhau của các cặp đôi mới yêu vậy.
V1 8/10
V2 eo cực đẹp
V3 8/10
Đẹp cực kỳ mấy ông à. Vào tắm thì bé nghịch vô cùng, cười đùa trò chuyện với mình suốt, đã z còn bonus cho cậu nhỏ mình 1 vài nụ hôn và nói chưa j mà sao nó cứ dựng đứng vậy anh, làm mình cũng ngạu vô cùng.
Lau khô người đến mát xa thì tay nghề bé đúng khá là tuyệt với luôn mấy ông ơi, đấm tới đâu đã tới đó. Sướng ơi là sướng.
Nhẹ nhàng bé nói giờ khỏe xong tới mệt nha anh, vừa nói xong bé cởi bỏ chiếc cáo ngực mỏng tanh bé đang mang, trời ơi bầu vừa vặn nhìn thoii đã vãi đạn, núm khá hồng. bắt đầu đổ dầu thái lên người, dùng ngực trần ấy chà từ đầu đến chân và ngược lại. Kích thích tột độ khi chà bé dừng lại nghịch đưa ngực lắc lắc trên mặt mình mình ngậm đầu ti và nút như kiểu lâu ngày lắm rồi chưa có hơi gái ấy.
Bé bắt đầu chuyển dần xuống ngậm lấy cậu nhỏ, kỹ thuật Bj khỏi chê, liến nút các kiểu cả 2 hòn luôn sướng đê mê, xong bé dùng ngực thư giãn luôn, bầu ngực nõn nà lại tròn như ôm hết cậu nhỏ vậy đưa lên đưa xuống mình kéo bé lên miệng ngậm ty tay thì đưa vào khe suối.
Nước trong đó âm ỉ khi nào lâu lắm rồi bé khẽ rên, âm vang trong phòng tiếng dục vọng ngày càng dân trào.
Tầm 15p thì mình phọt hết trong miệng bé vì nghe nói gói này đc thư giản cia anh em trãi nghiệm thử vì quá phê nên mình chỉ thư giãn 1 lần cũng thấy rất hài lòng các ông à. Quá tuyệt vời mấy ông à, phải nói là xuất sắc, lâu lâu cuối tháng lãnh lương đi 1 chuyến như vậy quả đúng là xứng đáng từng xu một mà mãn nguyện vô cùng. chứ tôi thấy nhiều ông cứ ham chịch chọt đồ như tôi thấy làm tình thư giãn cao cấp như người tình vẫn là đỉnh nhất, rì viu cho anh em bé này khi nào có dịp anh em ghé ủng hộ bé. hôm nay có chút buồn mà đi choie như vậy cũng giải toả được phần nào.
Khi về không quên bo thêm cho bé + ku phục vụ và giữ xe coi như cho mấy em nó chút tiền ăn sáng.
lần sau sẽ quay lại ủng hộ cơ sở. chúc cơ sở làm ăn phát tài tuyển đc nhìu bé ngoan hiền như bé 12 nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: 10giaylaout2

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
73
939
433
0 ₿
Cảm ơn bác đã quan tâm tới bé . Nhà ad còn rất nhiều bé hót LH 0907692468 để đk ưu đãi ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.