World Cup Tân Bình Ấn tượng không five

Lượt xem: 1,013

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,285
889
41
1 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Khi đi massage mệt thường thì các bác muốn gì? Gái xinh, service tốt, vui vẻ, chiều chuộng ... Hầu như Đờ rờ sờ tra ghe (em Ốc gọi mình thế @@ ) đi nhiều nơi, gặp nhiều bé KTV, nhưng được này mất kia, hiếm bé nào đạt 8/10 chỉ số.
Riêng bé này lần đầu mình thấy đạt 9.5/10.

Một buổi chiều đẹp trời, công việc thì rối bời. Nhớ lại còn cái code WC chưa hoàn thành nhiệm vụ. Thế là bốc máy lên nghe đầu bên kia là một giọng Bắc không hề nhỏ nhẹ.
Trước đó mình cũng đọc nhiều bài trong Savi, và thấy nhiều người khen 05 quá. Sở thích thường là đi random không đi mấy số hot. Nhưng lần này quyết định thử đổi kiểu.
Book nhẹ em 05, thì lại bị em Ốc hối thúc đến. Thế là phóng như bay đến Savi. Tổ sư cái con đường Cộng Hòa, mình đang bấn, mà nó lại kẹt xe.
Nhích từng chút, cuối cùng Savi cũng hiện ra trước mặt. Mà cả bầy đang kẹt xe, mình rẽ ngang vào tiệm massage thì bao nhiêu con mắt nó đứng dòm. Hèn gì giờ đó Savi vắng hoe. Kinh nghiệm ông nào đi Savi mà muốn đi số hot thì cứ múc tầm giờ cao điểm kẹt xe, số nào cũng có :)))

Đến nơi show code cho em Ốc, nói thật là vẫn ấn tượng cái giọng của Ốc. Nghe cái giọng là biết tỉnh nào luôn :)))
Đánh giá chung về các bạn nhân viên, thì các bạn khá lịch sự. Cảm giác mấy bạn không được vui vẻ cho lắm chắc đang bị tâm lý chuyện gì :D . Bạn locker dắt mình lên phòng cũng bật máy đầy đủ và chúc mình vui vẻ!
CSVC thì mình thấy tốt, ko hiểu sao các bác chê. Chứ mình thấy phòng ốc rộng rãi, thoáng, đẹp, có xông ướt xông khô đầy đủ. Có ngoài hành lang chắc đang sửa sang hay sao, để đồ đạc lung tung, chứ trong phòng thì ok. Rất sạch sẽ, tuy nhiên ... cái áo gối không thay hay sao, mà nó sặc mùi hôi của ông nào đi trước. Cái mùi nó ám mình về đến tận nhà.
Ban đầu mình tưởng mùi của bé, sau khi bé ra ngoài lấy đá nóng, mình vẫn thấy mùi, đi tìm mới phát hiện ra là cái gối. Mà lúc đó như nhộng rồi, nên 2 anh em trùm khăn lên và quên cái mùi đó đi.

Thôi dài dòng 1 chút đi thẳng vào chuyên môn nào. Tông cửa bước ra là 1 cô bé lùn lùn, cuối đầu lễ phép chào mình.
Đọc trên diễn đàn, kêu bé dạn lắm. Sao thấy cũng bình thường vậy nè. Bé kêu mình ra ngồi ghế đi, sau đó phi lên đùi mình và ngồi cởi áo.
Móa, trước giờ toàn thấy KTV khép nép cửi đồ, chưa thấy nàng nào hành sự ngay trước mặt mình.
Sau đó thì .... thôi, chắc các bác cũng hiểu. Nhiều bác tả rồi, tui cũng ko muốn tả lại.
Túm cái quần là bé rất nhí nhảnh, lanh lợi, ý tứ và bốc hốt bác từ lúc nhìn thấy cho đến lúc ra về. Thế mạnh của bé là buôn bưởi, và các bác sẽ luôn phải ăn bưởi từ lúc vào đến lúc về. Không ăn là bị nhắc, khổ lắm ...
Chống chỉ định cho ông nào ghét trái cây, nhất là ghét bưởi.
Ngoài ra các ông ăn bưởi, thì quả chuối bé cũng không để yên đâu. Nó cũng mệt mỏi từ lúc vào đến lúc ra. Mà bé nhẹ nhàng, nhiều chỗ đi về quả chuối nó ê ẩm mất 2 ngày. Riêng bé này xà quần với chuối cả buổi, mà chuối vẫn ko bị dập.

Quy trình của bé cũng chả giống ai, nó cứ quần lên quần xuống giống như mấy ông chơi tàu lượn siêu tốc vậy.
Bé xuất xứ được đào tạo từ massage khỏe, nên bé massage đã cực kỳ các bác ạ. Lần đầu mình đi massage mệt mà gặp 1 bé massage bài khỏe ngon lành như vậy. Về nhà sướng đến tận hôm nay.
Chỉ cần nói anh thích đấm bóp cái gì là bé đi bài chỗ đó 2-3 lần cho bác mà ko nề hà gì. Thỉnh thoảng như nói ở trên, ko quên bắt bác ngậm bưởi. :)))

Về massage mệt thì thôi, cũng đỉnh luôn. Đủ bài đủ vở, biết lúc cương lúc nhu. Có những lúc mình thấy bé nhả, lúc nhanh, lúc nhả. Thiệt, mình thấy hiếm có bé nào biết như vậy, mà đa số đã sục được là cứ sục càng ngày càng nhanh và mạnh cho nó ra @@
Còn bé này thì chơi trò nhấp nhả thôi rồi lượm ơi. 2 anh em thi nhau chơi trò đường lên đỉnh olympia xem ai nhanh hơn ai. Cuối cùng mình chịu thua các bác ạ. Kiềm ko nổi, mặc dù mình cũng triển 72 phép thần thông ra mà bé vẫn chưa gục (theo bé nói thì sắp gục)
Nói chung là mệt, mệt thật với bả.

Kết thúc buổi đấu trí, bé lại massage cho mình. (Nói chung từ lúc mình vào, đến lúc mình về, thấy bé liên tay liên chân, chả lúc nào nghỉ mệt, nhìn thương ghê)

Tóm tắt lại, bé V1 khủng, V1 đẹp, ko xệ, ti nhỏ. V2 thon, V3 ổn không lép nha, V4 sạch sẽ. Bé cũng rất sạch sẽ, thơm tho, thấy súc miệng trước sau.
Có một điểm trừ duy nhất của bé là bé nhộn quá thôi :)))) bảo đảm mấy ông nào ko thích nhộn nhịp, chỉ thích tĩnh lặng ngồi thiền thì sẽ ko thích đâu.

P.S: Chắc chắn khi nào buồn là anh sẽ đi gặp em đó 05, vì em có suy nghĩ rất tích cực, nói chuyện rất vui, đã vậy còn làm cho anh khỏe!

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
31
490
127
0 ₿
dạ e cảm ơn bác nhiều ạ.chúc bác nhiều sức khỏe ạ

• Like