Anh Ba Khía ĐÍA Chị Massage

Bạn có thói quen đi nhiều cơ sở hay đi một cơ sở?

• Nhiều cơ sở

Bình chọn: 34 66.7%
  • Trung thành

Bình chọn: 11 21.6%
  • Chưa đi lần nào

Bình chọn: 6 11.8%

• Số thành viên bình chọn
    51

Lượt xem: 9,553

A 3 Khía

Thiếu Uý
Đía Chuyện Massage
6/9/17
Chủ đề
24
27
35
0 ₿
Sau một thời gian cộng đồng hoạt động cùng với những buổi offline vui vẻ đầy hào hứng với những code do các cơ sở tài trợ thì bỗng dưng A3K lại nhận thấy rằng anh em đi thì nhiều thế nhưng đối với những anh em mới chập chững bước vào con đường này thì khá bỡ ngỡ và dễ bị " mất lửa" sau những lần không được vui vẻ mà theo chuyên môn cộng đồng mình hay gọi là " sụp hầm " đó nhỉ, vì nhiều lý do mà một lý do khách quan là khi đến một cơ sở mình chẳng biết đi đâu và làm gì trước thế là bị bắt bài dân rùa đi maxa , chủ quan là chưa có nhiều động lực nên thiếu sự tự tinh để bước vào một cách oai vệ nhỉ.
Hôm nay, thay mặt BQT congdongmassage , A3K xin khai mạc chuyên mục
" Anh Ba Kía đía chị Massage " nhằm hỗ trợ cho các thành viên mới nhập môn một cách cơ bản về các thủ tục bước vào cũng như bước ra ở chốn tiên cảnh một cách tốt nhất.
Phần quan trọng và không kém phần hấp dẫn là A3K xin 500 anh em congdongmassage chung tay chia sẽ cái cảm giác trong ký ức mình về lần đầu đi masa như thế nào , cũng như giờ thì như thế nào rồi để tạo một sân chơi cho anh em cũng như để những thành viên mới bước vào đỡ bỡ ngỡ nhé.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Khai mào nào
Bước đầu đi lên mạng đọc các bước đi maxa. Bước tiếp thực hành.
Chốn đầu đi là Như Thuỷ ở Thủ Đức với phòng vip nên cũng đỡ bỡ ngỡ. Lúc đó vé 100k tip 100k. 20k xăng xe nữa keke.

• Like
Điểm cảm xúc: behocviec

cutrone

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/8/17
Chủ đề
1
69
9
0 ₿
Lần đầu di massa thằng bạn dẫn đi plt1 gap e mập ú và để e bj cuop đòi trai ahuhu

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
Lần đầu đi massage của mình là do bị thằng bạn bắt lẫn dụ dỗ, địa điểm là Sông Giông q2. Lúc đó chả biết khỉ gì, vô nghe e nó nói sao thì làm vậy thôi :oops:; e làm cũng bình thường (HJ) nhưng dc cái body cũng khá với lại là lần đàu nên ấn tượng khó phai.

anh và em

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/6/17
Chủ đề
3
265
38
33
0 ₿
Em lần đâuf đi ở Đại Nam vào xong hết dám ra gặp gấu luôn, em sợ gấu nghe mùi hichic

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
336
171
30
0 ₿
Lần đầu đi cách đây 7 năm, vô cứ bối rối ko biết quấn khăn hay mặc quần hay cứ vậy nhong nhong :p

• Like
Điểm cảm xúc: Thích thịt and jules

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
Anh tự tin thiệt. Em mặc nguyên cái under bên trong quấn khăn bên ngoài rồi tự tin xuống ngâm bồn sủi mà xém rớt cái quần hcihic

• Like
Điểm cảm xúc: Mag

Chimbexiu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/9/17
Chủ đề
2
16
13
38
0 ₿
Lần đầu em đi là dưới bến tre, với ông sếp. Em nó mới ngậm dc mấy cái out vô miệng em la quá trời =]]]. Nhục vãi

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
Mình thì lần đầu là lúc đi thực tập tụi bạn không biết xấu hay tốt nữa kèo đi maxa vào nguyên băng như bao sân luôn, xuống cái bồn tắm mà giởn quá bị mấy người đi chung nhắc nhở, quê lắm, giờ chỉ đi lẻ tẻ hichic.

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
336
171
30
0 ₿
Kết thúc câu chuyện là Mag bỏ luôn cái quần tam giác ướt nhẹp lại, chạy về gió cứ luồn vô mát lạnh cả khu rừng :confused:

Traidamsg

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/9/17
Chủ đề
1
3
2
41
0 ₿
Tui thì lần đầu tiên k dám nhìn thẳng mặt của e ktv luôn, k biết làm j cứ ngồi như khúc gỗ haha làm e ấy thấy tui cũng buồn cười

10giaylaout2

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
8
148
49
33
0 ₿
Lần đầu lâu quá, lục bộ nhớ lâu lắm.
Đi chung 1 đám 5 thằng, đi đâu nhớ không lầm là Monica kỳ đồng. Ngâm bồn mà quấn khăn xuống nước mới cởi vì có đông người, mắc cở.
Keke giờ là như nhộng. Mà đi vip nhộng cũng hơng sao, lâu rồi không đi thường.
Còn thư giãn thì bốc hốt đại, từ ngoài vào trong, từ dưới lên trên tại đang nằm.

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
78
0 ₿
Lần đầu làm chuyện ấy lâu lắm rồi, nhớ chít lìn :D

• Like
Điểm cảm xúc: Jupiter99

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Đi cách đây khá lâu rồi cũng phải 8 năm có, đợt đó sinh nhật thằng bạn, 4 ae đi kiếm hàng đá mà ko có, thề luôn lúc nghe vụ đá hàng là run rồi (tính cho 3 đứa kia đá mình trốn) đi loanh quanh lòng vòng khắp nẻo mà không có (hồi đó kiếm gái cafe, đứng đường thôi chứ làm gì có dụ search trên mạng hay call girl) thế là 3 thằng dịch giặc kia đi thẳng vào massage (đi 2 xe) lúc đó nghĩ trong đầu, mạ tộ đi đá hàng tau còn ngán chứ massage bố đây chả sợ (lúc đó hài lắm, nghĩ trong đầu chắc vào đó đấm bóp thôi chứ có cái quái gì phải lo) thế là vào làm 4 suất, thay đồ mặc luôn cái quần lót rồi quấn khăn vào 4 ae đi sục bồn (tính nude rồi mà có e đi xuống quầy nhìn vào cười cái thế là ngại quá phải mặc quần lót chung, kết quả 1h sáng chạy ngoài đường hàng họ teo tóp y chang tóp mỡ) lúc sục bồn, vừa nhâm nhi trà gừng, vừa tán phét mình mới nói "mẹ tưởng gì, kêu đi kiếm hàng xong chui vào đây tắm lên đấm bóp xong về, tụi mày rảnh háng dữ hén" thế là 3 thằng kia cười cười bảo "để tao coi chút lên đấm bóp có còn to mồm hay không" đệt lúc đó thề với các bác nghe thấy có mùi ko hay rồi (lúc đó đã biết gái gú gì đâu, gái mà nó ngồi gần là đổ mồ hôi, răng run cầm cập) sục bồn xong tắm khô, tắm rửa lại sạch sẽ rồi lên phòng nằm đợi. Được 5p có tiếng gõ cửa rồi, giọng con gái vang lên "chào a" thề với các bác lúc đó cũng còn quê, ngóc đầu dậy "dạ chị vào đi" bước vào cái ta nói mắt mở to, mặt chảy dài như trái dưa leo, tiên giáng trần xuất hiện (nói thật với các bác hồi đó gặp gái sợ tổ bố ra cơ mà vẫn được cái tính tốt là khoái ngắm gái xinh, mạ không hiểu nổi) lúc nằm sấp đấm lưng thì ko sao, lúc lật ngửa lên thề với các bác muốn đột quỵ bà nó cho xong, đã sợ gái, mà còn gặp gái xinh, đã thế còn ngắm sát rạt, massage vẫn diễn ra bt à quên nữa lúc e nó thò tay vào massage bẹn bắt đầu mồ hôi con mồ hôi cha thi nhau đổ xoa đâu đc tí e nó hỏi "a ơi e thư giãn cho a nha" thề với các bác lúc đó nghĩ trong đầu "thư giãn là cái quái gì ta, à chắc e nó có chiêu đấm bóp gì hay lắm đây" mình cũng ừ luôn chứ mắc gì xoắn, thế là các bác hiểu rồi ha, e nó lột quần xuống, lúc đó các bác biết sao không, say sẩm mặt mày, đầu óc choáng váng y chang mới tọng xong cả lít henessy remy chuối hột vậy đó, chưa hết đâu còn cái màn e nó lấy tay mình để vào ngực e nó cảm giác lúc đó nguyên bầu trời nó sập xuống đầu, kiểu các bác đang đi ngoài đường bị nguyên cái cành cây nó rớt vào đầu, thôi kệ bóp đại mẹ nó đi, thế là thôi rồi ta mất zin tay huhu, cơ mà lúc đó lạ lắm, lúc chưa bóp thì sợ, lúc bóp rồi thấy nó lâng lâng như cái lúc các bác đi ngoài đường sắp phọt ra quần mà vớ được toilet công cộng vậy đó, lâng lâng mà vẫn sợ các bác à, rồi lúc bắn pháo hoa người nó giật giật như động kinh vậy, khúc cuối mới hài lúc ghi tip thấy trong đó có ghi "tip tùy theo mức hài lòng" mình mới hỏi "ủa tip nhiêu đây" e nó kêu tùy a thôi, mà khổ nổi lúc đó thằng bạn chó nó thu mẹ cái ví để ở nhà nó nên chẳng biết sao, đầu chợt nảy ra cái bóng đèn, đi kiếm đồng bọn, không lẽ giờ kêu ko có tiền đi kiếm bạn mượn tiền, liền nãy ra ý định đi toilet, thế là lúc e nó dắt ra toilet đi ngang phòng nào cũng ngó vào tìm, sợ không có tiền nó cắt củ là tịt nòi huhu, vào lại phòng e nó tủm tĩm cười hiểu ý nên kêu "a cứ ghi vào đây rồi xuống đó bạn a tính cũng được mà a" thế là ghi 50k, xuống ngồi đợi 3 con tó kia ra về xử tội chúng nó làm mình mất zin huhu (nói chứ khoái chết cụ các bác à, đi dọc đường tủm tõm cười như thằng tâm thần ở bùi thị xuân 2 ấy é hé hé)
Hồi đó tồ vãi các bác, giờ nghĩ lại tồ vãi các bác à, e ktv của mình thuộc dạng hot girl, cao, da trắng, nói chuyện duyên vô cùng (nhìn ko dám lấy gì hỏi tên hay số) sau này đi lại vào hỏi mấy bé khác thì mấy bé bảo mới vào làm (đợt hỏi là tuyển ktv nhiều lắm) tiếc ghê, nghĩ lại thấy vừa hài vừa tiếc. À hồi đó mình đi Việt Tuấn 2 (đối diện bx biên hòa) cái lúc mình mới đi chổ này ok lắm, top đầu massage ở biên hòa luôn, khỏe đủ bài đủ lực, hj (vé thường) có thêm hoàng phố (dẹp lâu rồi) giờ việt tuấn chán rồi ko ai đi nữa. Chút kỷ niệm lần đầu của mình vì vậy nhớ như in ko thể nào quên

vincent.hoang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/4/18
Chủ đề
1
25
2
TPHCM
0 ₿
Em chỉ có cái lần đầu bách nhục xuyên tim thẳng bạn dắt đi massa mà mua vé vip kêu vào đi, ko có gì đâu.

Chạy qua kêu thằng bạn dắt đi xông hơi, lúc ra thì thấy em đứng đó với nụ cười thân thiện. Em chỉ bảo nhẹ nhàng:"cởi quần ra đi anh"

Lúc đó ngây thơ hỏi lại:" cởi quần làm gì em?"

Lúc thư giãn thì em nó cũng nói thư giãn nha anh? Cũng ngố tồ hỏi lại :"thư giãn là gì em!"

Xong rồi em nó dòm mình, mình dòm em nó. Tính tiền ra về @@

Nhục thôi luôn, ra kể với thằng bạn cười vô mặt mới quê chứ

Thích thịt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/3/18
Chủ đề
2
42
10
0 ₿
Đọc cmt của bác cười đau bụng thiệt