Gò Vấp Ánh dương 24, event NTT. Bé đồng hương dễ thương.

Lượt xem: 1,131

Tigerbac

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
24/3/22
Chủ đề
18
303
80
1 ₿
Trận liverpool bắt đại không cách biệt thế nào lại trúng code, tháng cô hồn vại mà trúng code liên tục, lại ngay lúc không có ở sg, mod lại ra luật ban code nên phải ráng chạy thôi.

Vừa mới tê tái bên kia do bị cúp nước không tắm được, nên thôi ráng đua từ bình tân qua gv xài cho hết code trả bài mod, và tắm cho sạch mới về nhà được.

Qua tới nơi ta nói nó xa bà cố luôn, tới nơi gần 12h, vào trình code xong chọn bé 24 và được dẫn lên phòng luôn.

Vào phòng xông tranh thủ lau bớt dầu trên người, thấy bé đi vào thì ra luôn, bé rất xinh nha có khi còn xinh hơn trong hình, bé lau người rồi nói ngồi nghỉ tí đợi nước, vừa ngồi xuống là em nó đã tranh thủ động thủ chào thằng em luôn, vậy là thằng anh cũng tranh thủ hái cam mĩ cho vào miệng liền. Nói chuyện tí mới biết đồng hương cách nhau chừng 30km thôi. Lên giường masage đầu đợi nước.

Nước đầy rồi cùng nhau vào tắm thôi, kể bé nghe chuyện bị cúp nước thật hi hữu, bé bảo hèn gì thấy anh trơn nhớt. Bé tắm kĩ, nhất là thằng em làm nó lại ngóc lên chào, bé bj nhẹ vài cái rồi thôi, làm thằng nhỏ buồn cúi đầu luôn.

Mát khỏe em làm ổn do có làm spa từ 15 tuổi, 19 mới qua làm mệt nên đấm bóp phê pha, đi lưng bóp chân quá ổn, nhất là bé cho kiến bò tê tê mông đùi luôn.

Trườn thái với đường lưỡi từ cổ lên tai rùng cả mình, xong quay lại nuru vài đường cơ bản rồi tới luôn 69 bác tài ơi. Bé bj nhẹ nhàng nhưng phê, rồi thằng nhỏ cũng out trong sung sướng. Nằm nghỉ tí cho em nó tắm xong rồi cũng ra tắm lại. Khuya quá rồi thấy đói, bé làm cho tô mì bò trứng ăn cho lại sức rồi về.

Tổng kết
V1 cam mĩ mềm mại.
V2 có lipid
V3 đầy đặn
V4 sạch sẽ, gọn gàng, thơm tho.
Tic nhà tiên tri
Tip = tic.

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Chúc mừng bác đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời tại Massage Ánh Dương…
Ánh Dương xin chân thành cảm ơn bác đã dành thời gian ghé thăm và có những chia sẻ về buổi trải nghiệm.
Chúc bác nhiều Sk và thành công!