Ánh Dương gò vấp - cùng pé 38

Lượt xem: 1,678

mastermas

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
30/3/18
Chủ đề
9
28
10
33
0 ₿
Trước tiên mình xin cảm ơn diễn đàn và mod Logan...đã tặng mình 1 code vip thái free :). Đây là bài viết đầu tiên, nên có gì sai sót thì mấy bạn và diễn đàn góp ý giúp mình nhen:)
Mấy hôm nay làm việc mệt mỏi và muốn đi massage xả stress (cả tháng rồi chưa đi ^^). Nên nay có code vip thái free từ mid Logan là tranh thủ sử dụng liền...mặc kệ trời mưa gió :D. Mình tới Ánh Dương mà lòng hớn hở..kkk. Vào đến nơi là có người dắt xe, mở cửa và dắt mình vào gặp tiếp tân, check code xong rồi mình ngồi uống trà, tranh thủ lên diễn đàn xem anh em có rp số nào hay hay k, để vô check. Vì nôn quá nên mình k vô đọc bài, và chỉ đọc tiêu đề của ae thui...nên mình quyết định yêu cầu bé số 38.
Checker dắt mình lên phòng thì thôi rồi, nhìn như cái động nhền nhện vậy :p, quay qua thì thấy cái giường thì thích lắm luôn, giường này làm thái thì khỏi phải chê...kkkk
Mình xông hơi dc 10p thì mở cửa ra gặp em. Em cao tầm 1m55 face dễ thương, nhìn như mấy em teen vậy. Em chào mình và nói chuyện nhẹ nhàng lịch sự, em k cho mình làm gì cả...tháo chai nước cho mình uống và dìu mình vào bồn tắm, em tắm kỹ và cũng hay hỏi mình (em có làm anh đau không). Tắm táp xong em ấy lau khô và kiu mình lên giường..và bắt đầu...
Mas khỏe: Em làm đủ bài, lực em đánh đối vs mình là đủ, nhưng mấy bác đô mạnh chắc k đủ lực. Em đấm bóp và cũng hay hỏi mình, em đấm vậy đủ chưa, có làm đau anh k, em nói chuyện nhỏ nhẹ lắm. Còn về phần massage đầu và mặt thì em làm chắc cũng 20p...khá kỹ. Về phần này mình cho điểm 9
Mas mệt: Em làm đủ những bài căn bản của thái. Theo mình nghĩ thì em này mới vào nghề, và còn hơi e ngại. Nên mình cảm thấy không đặc sắc lắm và mình thông cảm vì em còn mới mẽ. Phần này thì mỗi người có 1 sở thích khác nhau nên mình k dám lấy sở thích của mình mà khen chê người khác...
Và mình xin trích 1 đoạn từ bài viết của 1 bạn đã post rất hay lun
(Nói chung,nếu muốn gặp em để giảm stress, mệt mỏi thì rất tốt vì em làm tương đối tình cảm và bài bản. Nhưng nếu muốn mục đích khác thì các bác đừng có đặt hy vọng quá nhiều. Vì thất vọng thì chắc chắn là không nhưng cũng sẽ không như kỳ vọng đâu.)

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

iphonexx

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/5/18
Chủ đề
5
41
4
33
0 ₿