Gò Vấp Camapro [Ánh Dương GV]..Mỹ nữ áo trắng xinh đẹp 46

Lượt xem: 2,158

Kaito kiz

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
16/11/22
Chủ đề
7
133
32
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Xin chào mọi người hôm nay mình có trúng code bên AD sau khi nhận được tin nhắn báo code thì mình nhanh tay vô *** để cập nhật các bé làm ngày hôm nay hôm nay có rất nhiều bé làm ai cũng xinh và nay có thêm hình bé mới đầm trắng xinh lung linh nhìn ngon tuyệt vời đặt biệt v1 ngon căng mọng và hồn tôi đã bị em bắt mất tôi đảm bảo ai cũng thích thế là quyết chọn em ngay qua xem có đúng như hình hay không và xách xe lên chạy qua cơ sở liền cho kịp thời gian

Đến nơi vào quầy check code làm thủ tục về cơ sở rất sạch sẽ thoái mải có bãi để xe hơi nhân viên nhiệt tìhh niềm nở chào đón quá ổn làm xong thủ tục ngồi uống hớp nuớc locker dẫn lên phòng lầu 3 vô phòng thì mình thấy cơ sở phòng rộng rãi sạch sẽ đầy đủ xông khô và uớt có thêm có wc nữa còn về bồn tắm phù hợp với hai nguời đặc biệt có sục và đèn ngâm mình thoải mái sau khi quan sát xong thay đồ vào xông nay xông thơm mùi sả rất thoải mái tầm 5 phút bé vào

Trùi ui bé xinh quá quá xinh chết tôi mất rồi dáng người mình dây da trắng eo thon cao tầm 1m57 còn về mặt quá xinh luôn do mũi có pttm đặt biệt ngực to tròn (có qua nâng cấp)bóp đã phù hợp dáng em tổng quan bé ổn áp về bề ngoài đối với người khó tính còn tui quá dễ tính nên quá tuyệt vời còn về giống hình chắc 90% về tuổi nghe bé nói tầm 2k không biết mấy bác sao chứ tôi dễ tạo cho người khác nói chuyện nên bé nói chuyện với tôi rất vui vẻ hoạt bát quên luôn thời gian hên tôi canh giờ để bé thư giãn cho kịp hết thời gian vui cái bé khen gặp ai cũng như anh nói chuyện vui vẻ hiền vậy nên làm thấy thời gian qua nhanh hồi nào không hay bé mới vô tầm 1 tuần nên còn mới chưa quen và mới nên được mọi người thương tour bé nhiều lắm nên đôi lúc hơi mệt làm không được nhiệt tình mấy bác thông cảm góp ý từ từ em nó cải thiện...chốt lại là bé bề ngoài cực kỳ ngon lành như trên còn tay nghề tạm ổn từ từ trau dồi thêm sẽ thành số hot sau này cố lên nha em
Massage khỏe: đấm bóp có lực ,đá nóng...đầy đủ bài bản
Massage mệt: truờn chà đầy đủ biết kích thích một số chỗ nhìn bé làm là thấy có cố gắng học hỏi rồi tại nghe nói truớc đây bé chưa làm massage nên nhìn bé làm là thấy có nổ lực chịu khó học hỏi làm lâu sẽ lên tay sau khi truờn chà thì quay đầu qua 69 thư giãn bé Bj hj đầy đủ sau 10 phút thì kết thúc bé cia hết toàn bộ không bỏ sót giọt nào quá tuyệt vời nói chứ đuợc bé xinh thư giãn là hưng phấn lên ngay nằm thở cái rồi ra tắm chia tay bé nhìn lại thân hình mình dây bé thấy đã ghê lần sau qua ôm cho suớng hôn cho đã tiếp...xuống lầu thanh toán lễ tân vui vẻ nhiệt tình hỏi thăm quan tâm và mời ăn uống nhưng do bận rồi về để lần sau
Tic: code event của mod
Tip=tic
Lễ tân+locker+bảo vệ:150

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,186
Hang Thỏ
64 ₿
Bé 46 rất xinh... mừng bác hài lòng... có thế sắp tới bé sẽ là số Hot ở AD...:ami-(23):

• Like
Điểm cảm xúc: Kaito kiz

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
73
939
433
0 ₿
Ánh Dương chân thành cảm ơn bác đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ Ánh Dương… Cảm Ơn bác đã chia sẻ buổi trải nghiệm cùng 46… Ở Ánh Dương có rất nhiều số hót và kỹ năng đỉnh cao mời bác trải nghiệm thêm các số khác để cảm nhận được chất lượng dịch vụ của Ánh Dương.
Trân trọng!

• Like
Điểm cảm xúc: Kaito kiz