Quận Gò Vấp Ánh dương

Lượt xem: 546

Nét gia hùng

Bé Tập Massage
Reaction score
1
Thấy mấy a nói quá trời nay e mới lm liều vô thử cho biết.mình gọi chị số 29 á vì nhỏ tuổi hơn mới vô mình đã thấy ấn tượng ui đúng là con gái huế.nói giọng dễ thương lắm.các khoản khác chắc e ko cần phải nói thêm đúng ko các bác phải đi trải nghiệm mới cảm nhận dk á nói chung là quên lối về .mấy a phục vụ cũng rất nhiệt tình mọi người nên ghé thử nha.cảm ơn chị số 29 nha .

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • Garryyau Garryyau:
    Chào bác 6 và đồng dzam, chủ nhật dzui dze
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    hôm nay LAK thấy trời mát nè, giờ mà có tí bia sau đó đi massage là chuẩn anh em nhỉ
  • Garryyau Garryyau:
    Buổi trưa ae ra mần vài chai rồi kéo đi là đẹp
  • Hunghao Hunghao:
    Hija hôm nay trúng số có vé free mà chưa vế sg được
  • LenhHoXung LenhHoXung:
    công nhận trời này mà vài chai rồi đi massage là quá đã
  • Huynhquochung Huynhquochung:
    Chào Bác Lục hehe.
  • Alex Chu Alex Chu:
    chào anh lục
  • D Dabomoi:
    Có ae nào đi htgd ở tên lửa kg?
  • MrxXx MrxXx:
    Có j hot bro
  • D Dabomoi:
    Từ a-z luôn
  • MrxXx MrxXx:
    inbox đi bác
  • messi95 messi95:
    Quá chuẩn
  • 1 123 quất:
    Hỏi ngu tí ... massage có được đụ ko
  • Niem Le Niem Le:
    Haizzz mới ghé King 69 lại tụt hứng!có cái máy cà thẻ mà sửa không đc cái tui không dùng thẻ được luôn quay xe về!
  • GTS GTS:
    Dabomoi nói:
    Có ae nào đi htgd ở tên lửa kg?
    xin thông tin
  • L langtu257:
    hi ae
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    hello anh em tuần mới
  • Chuyennnho Chuyennnho:
    Hello AE và Bác 6 đẹp troai
  • Nangcucex Nangcucex:
    Chào lão lục
  • MrxXx MrxXx:
    chào lục ka
  • PhongkenJi PhongkenJi:
    Chiều ae ai đi ADAM k kaka
  • Z Massage Z Massage:
    bên em đang có mấy bé mới bao ok mấy anh qua thử ạ
  • T Thadunghua:
    @Lục A Ka, mình là dân N Trang, thường vào TP nhưng chưa đi Massage trg đó lần nào, bác có thể cho mình 1 vé onsen Windy Tân Phí để khi vào thử 1 lần xem sao được không vậy bác
  • TônSung TônSung:
    đi luôn bác , điệp vụ phải đủ diều kiện nữa

Thầy chùa

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    6
    Thấy mấy a nói quá trời nay e mới lm liều vô thử cho biết.mình gọi chị số 29 á vì nhỏ tuổi hơn mới vô mình đã thấy ấn tượng ui đúng là con gái huế.nói giọng dễ thương lắm.các khoản khác chắc e ko cần phải nói thêm đúng ko các bác phải đi trải nghiệm mới cảm nhận dk á nói chung là quên lối về .mấy a phục vụ cũng rất nhiệt tình mọi người nên ghé thử nha.cảm ơn chị số 29 nha .
    Bác lại quên nối về

thích là chiến

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    9
    Bác tả đúng kiểu cô giáo dạy làm tình

Iris

Bé Tập Massage
    Reaction score
    2
    Ngắn quá bác ơi, đọc k cảm nhận đc nhiều