anh em ai biết phúc lộc thọ bình tân không?

Lượt xem: 15,632

takarina

Bé Thích Massage
31/7/15
53
32
Mới chạy qua bình tân ngang Phúc Lộc Thọ trên đường vành đai trong. Thấy khang trang lắm, thấy một dàn đào đang đi vào đó,.... Tjấy có vẻ tươi. anh em ai đã từng check bên này chưa? Cho chút ý kiến với.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • M mrtutruong:
    Boss mở lại chưa ae ơi
  • A Anh Mười:
    Các bác cho e hỏi ngu phát đc k ạ?
  • H hoangthienminh:
    [xin info] Có bé nào làm ms khoẻ tại nhà ko các cụ ?
  • T Thien3000:
    Bé 09 bên Dubai Tan Dinh thay xinh ko biết có ae nào check chưa vậy cho mình xin y kien
  • hitaro hitaro:
    Thien3000 nói:
    Bé 09 bên Dubai Tan Dinh thay xinh ko biết có ae nào check chưa vậy cho mình xin y kien
    có mấy bài report cũng ổn đó bác
  • P phihoang:
    cần tìm quán mátxa tại ha nội làm muộn chút hoặc b nào nhận matxa tại nhà
  • T Thien3000:
    Đi tới giờ vàng free vé là ai cũng dx free chứ đâu cần gì nữa hả các bác.
  • J Jeremy:
    Tân Phú có chỗ nào mở không anh em ?
  • nguyen89 nguyen89:
    @Jeremy, Ưindy mở đó bác, mà đến phải gọi đt mới mở của
  • H hoangthienminh:
    [xin info] Có bé nào làm ms khoẻ tại nhà ko các cụ ? ở bình thạnh pvđồng
  • L langtuvedem89:
    ae cho hỏi thien hai q10 mở lại chưa nhỉ
  • T takasu:
    Thien3000 nói:
    hôm đó có lướt qua đời nhau 1 lần, em ở ngoài dáng cao như người mẫu, 3 vòng căng đét mlem mlem
  • T Thien3000:
    ok year
  • T Thien3000:
    Chieu nay co ae nao đi Dubai ko.
  • T Thánh mỏi mệt:
    Cho hỏi thớt đi vé 1200k tip sao thớt??
  • robotbua robotbua:
    Sắp 17h giờ r, chuẩn bị chạy thôi yociexp58yociexp58
  • T takasu:
    lên xe đi thôi
  • Thích Xúc Bình Thích Xúc Bình:
    Đại Nam yersin mở lại chưa các bác
  • Q quangvy:
    Thích Xúc Bình nói:
  • Q quangvy:
    Thích Xúc Bình nói:
    mình cũng đang ngóng chỗ này, thông báo mở ngày 19/11 xong đóng luôn hic
  • S S1mple:
    Các bác cho hỏi, PA Relax Q10 sao rồi nhờ?
  • Trương Quang Tùng Trương Quang Tùng:
    Xin chào tất cả ah em.
  • Trương Quang Tùng Trương Quang Tùng:
    Làm báo cáo thế nào nhỉ. Mong anh em chỉ giáo ;

tinhduclasomot

Bé Tập Massage
    2/3/13
    17
    3
    Chào bạn, mình vừa đi phúc lộc thọ quận bình tân. Có nhận xét thế này :
    Phúc lộc thọ đường vành đai trong không liên quan cũng như quen biết những tụ điểm massaga khác, nó là chuỗi nhà hàng, ks, massage và karaoke cùng 1 chủ là: bê vàng, phúc lộc thọ và quán karaoke gần đường số 7 trên cùng 1 đường.
    Mình đã vào đó, csvc thuộc loại khá, sạch, thoáng, nv lịch sự, vào đó massage là xông hơi ướt, khô và massage cá trước khi lên phòng massage. Giá 1 suất thường là 120.000. lần đầu mình tìm hiểu là như vậy, mình sẽ tìm hiểu thêm và inbox tiếp. Chào ae

tinhduclasomot

Bé Tập Massage
    2/3/13
    17
    3
    Không phải nha bác
    OTE="hoangphiho9999, post: 129399, member: 16716"]chung chủ với plt ở q5 mà[/QUOTE]
    Kho

tinhduclasomot

Bé Tập Massage
    2/3/13
    17
    3
    Luxury có bj ko bác
    OTE="NorthWind, post: 131868, member: 21147"]Khuyên mấy bác là không nên đi vô đó, bữa t6 2/6 rãnh rỗi sinh nông nỗi tớ mới đi
    Tíc 120K- 60p , 160k-90p chỉ có loại 2 vé này đừng quan tâm cái menu ghi gì, có gì hỏi thẳng anh tiếp tân. Bữa đi thấy gặp anh tiếp tân mắt kiếng mình hỏi mà nó nghe điện thoại 10 phút làm quê 1 tập.
    Vô trong vắng tanh nhân viên nhiệt tình lịch sự +1 điểm, xông ướt + xông khô + tắm + cá rỉa giò ..... ở dưới nhà(còn 2-3 món không hứng thử)
    Lên phòng : phòng bé tí ( 1 phòng to chắc cắt ra thành 2-3 ngăn bằng miếng thạch cao xài chung 1 máy lạnh.
    KTV : Áo thun + váy bó ngắn che dc mông :D +1 điểm, em này tên H 28t nghe nói còn 6 KTV khác nữa mà nc kêu họ là chị chắc còn lớn tuổi hơn em này=> thua tập 2.
    Mas khỏe : tương đối được tương đối đủ bài , em thịt mỡ nhiều chịu lực nên em chỉ gần mức dưới trung bình á.
    Mas mệt : chỉ HJ và em sẽ ngỏ ý trước và mấy bác ngả giá được thì làm không thôi nhé. Em nói mass khỏe không là Tip 200k roi chắc ý ẻm đòi tầm 250k 300k. Làm như cái máy công nghiệp ấy, hơn 5 phut là out WTF quê tập 3
    Nói tới đây có bác chửi em ngu vậy mà chịu làm, vì cách nc ẻm cũng ngọt miền tây mà + bị cảm nên giọng như mún khóc ấy nên cũng ok xử luôn chứ ngả giá kiểu này em không khoái vì bình thường kiểu HJ công nghiệp ko có tắm táp thì em chỉ Tip 200k như đi Mas khỏe thôi, nói chuyện êm êm ngọt ngọt dễ dụ em lắm ==> Ngu VL
    Kết
    CSVT: dưới phòng chung thì ok, trên phòng riêng thì tệ => trung bình
    Tic 160K
    Tip 300K
    2 điểm + , 3 điểm - suy ra ko hẹn gặp lại nhá PLT- VDT
    Note : Em ko phải mem mới đâu và theo dõi diễn đàn lâu rồi vì lười không report thôi, em ở Q6 nên hay đi Luxury-HG mệt, Hoàng Gia-VDT khỏe , AE có kèo nào gần đó cho em tham gia nhé. Đang nhắm cái Vương Gia- DS7 mà phải gom lúa tầm 15 này sẽ đột kích anh em nào theo không nhỉ he he[/QUOTE]
    Lu˜

takarina

Bé Thích Massage
    31/7/15
    53
    32
    Mas khỏe 90 phút mà nếu đạt chuẩn khá trở lên tip 200k bình thường mà bác, có lần em đi mas khỏe (200% khỏe nhé) ở bình tân tic 250k tip 250k đây vì mas khỏe quá đạt
    Bình Tân có mass khỏe hả bác?

longphungsumvay

Bé Thích Massage
    15/9/15
    90
    8
    Ờ massage Hoàng Gia vành đai trong là mas khỏe bạn nhé (hoàng gia chứ ko phải vương gia bạn nhé ) không biết có thay đổi không chủ tháng 5 vẫn là mas khỏe, còn 1 chổ mas khỏe tên là Quỳnh Ánh hay Quỳnh Anh gì đó bên đường số 1 cũng là mas khỏe vì được 1 em bên Hoàng gia giới thiệu chứ chưa ghé bên này lần nào. Bác có đi thì số 1 bên hoàng gia ấy đãm bảo thấm .
    Toi cũng o q bình tân đay...bua nao ae hẹn đi chung nhé

vicky113

V.I.P Member
    23/10/15
    563
    317
    Massage miền Nam
    Nếu đi mas mệt thì set kèo nào xa xa nhé bác vì khu bình tân + bình phú đi 7 chổ hơi chục lần chả có nơi nào đạt 7 8/10 riết chán.
    Tầm 10 - 15/8 đi 1 in 4 chổ Luxu Q6, PA quận 10, ATPhát Q8, Galaxy Q5 bác ưng thì đi chung.
    Mà bác dạo nay có ghé NA hậu giang ko, thấy buổi tối có 2 em ngồi tiếp tân ngoài lề đường ngon vãi mà không biết có gì hót ko, em chưa thử vì chán đi chổ mới không có rp lắm rồi
    2 em đó hình như mới tuyển vô thì phải, cũng cả tháng rồi

longphungsumvay

Bé Thích Massage
    15/9/15
    90
    8
    Nếu đi mas mệt thì set kèo nào xa xa nhé bác vì khu bình tân + bình phú đi 7 chổ hơi chục lần chả có nơi nào đạt 7 8/10 riết chán.
    Tầm 10 - 15/8 đi 1 in 4 chổ Luxu Q6, PA quận 10, ATPhát Q8, Galaxy Q5 bác ưng thì đi chung.
    Mà bác dạo nay có ghé NA hậu giang ko, thấy buổi tối có 2 em ngồi tiếp tân ngoài lề đường ngon vãi mà không biết có gì hót ko, em chưa thử vì chán đi chổ mới không có rp lắm rồi
    2 e ngồi bàn tiếp tân ngoai đuong câu khách thoi k massage nhé bác...bữa nào set keo đi xa bác inbox riêng cho t nhé hihi

• Like
    Reactions: Lekhaminh

behocviec

Bé Thích Massage
    5/5/17
    69
    10
    Cho
    Đi công tác mới về, hôm qua thì quởn đi lòng vòng kiếm dc chổ mas tắm tiên nè, nhân viên mới nên ko đc cao tay nhưng dc cái trẻ và nc dễ thương, vé trọn gói nữa, nếu bác hứng thú thì cho em sdt, em bắn zalo cái đia chỉ qua thử, bên Tên lửa nhé. Trọn gói 600k
    Xin info voi pro, thanks truoc nha

Hellios

Nhập Môn Massage
    1/8/16
    146
    10
    23
    Đi công tác mới về, hôm qua thì quởn đi lòng vòng kiếm dc chổ mas tắm tiên nè, nhân viên mới nên ko đc cao tay nhưng dc cái trẻ và nc dễ thương, vé trọn gói nữa, nếu bác hứng thú thì cho em sdt, em bắn zalo cái đia chỉ qua thử, bên Tên lửa nhé. Trọn gói 600k
    cho info luôn. Càng sớm càng tốt nhá bác. Tks

tythui2013

Bé Tập Massage
    11/7/16
    43
    9
    39
    Cho e với nha pác, nhà cũng gần đó, đi về sẽ report mọi ng. Cám ơn pác trước

CAT&DOG

Trưởng Lão Massage
    28/3/16
    777
    141
    22

ib em xin tắm thử, dạo này người ngợm dơ quá.

ngocrong

Nhập Môn Massage
    27/4/16
    105
    3
    33
    Chi Xin info di pro

conan2_1

Bé Tập Massage
    18/4/18
    16
    1
    31
    Thanks bác. Chỗ này gần nhà định check thử mà thấy report của bác nên chắc khỏi hjhj

Mở ảnh nền