Anh em nào đi rồi , hoặc chưa đi thì cùng vô phân tích thảo luận trang danchoi.***

Lượt xem: 61,030

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
Tui chỉ các bác trang khác chơi ngon hơn , ít công nghiệp nè, nếu các bác đàng hoàng thì 99% ko công nghiệp luôn. Xin lỗi mod tui ko phải muốn PR hay comment lạc chủ đề massage nhưng thấy ae muốn thông tin nhiều nên chia sẽ.
các bác vào trang vnanchoi, tìm hàng của thằng Sói Trắng, hoặc ko phải Sói thì hên xui, đa số các em làm vì uy tín Sói Trắng, diễn đàn nội quy nghiêm ngặt, tui check mấy lần chưa bao giờ gặp công nghiệp, rất hài lòng. Mà tui toàn check hàng từ 5 xị trở lên ko nên hàng giá nhỏ hơn tui ko biết nha.

• Like
Điểm cảm xúc: KennyThoTran

nbie102

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
3/1/16
Chủ đề
14
72
45
0 ₿
Đồng ý với bác vì đã từng check ở đây, dạo này ko check nữa nên không biết sao, có gì bác kiểm tra inbox nha bác David :3

• Like

langtuludu

Tù Binh
Banned
6/4/16
Chủ đề
4
146
50
tpHCM
0 ₿
Mấy
Cái này thì sau 1năm là thay đổi hết rồi,đâu còn ngon như thời ông nữa đâu.Nói chung là nên cập nhật tin tức mới nhất hãy thử để ko ôm hận

• Like

Mới tập tành

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/2/17
Chủ đề
0
1
1
35
0 ₿
Bạn ở bình dương à. Cho tui sdt hôm nào rủ bạn đi nhậu giao lưu. Zalo mình la 0933631184

• Like

kenli88

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/4/17
Chủ đề
0
2
0
35
0 ₿

kenli88

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/4/17
Chủ đề
0
2
0
35
0 ₿
Phải chi tui đọc sớm để khỏi mất tiền . phí thiệt. Dân chơi.*** cmn

cu-dang-xung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/7/17
Chủ đề
1
39
17
0 ₿
moá lúc trước tôi k biết cũng bị hết 2 phát...web danchoi với gaigoixxx j đó,dm trong ảnh 9 nút...ở ngoài 1 lần thì u30 da nhăn nheo,(mổ ruột thừa thẹo tùm lum)hơi dơ nữa moá lừa đảo...1 lần thì trong ảnh như hot girl zo gặp thì dm u30 béo ú...đến cái bụng còn xệ nữa...moá hàng này chỉ mang đi lừa đảo thoy...ở ngoài ko ai lấy đâu...làm ăn z ko cắn rứt...

cu-dang-xung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/7/17
Chủ đề
1
39
17
0 ₿
mà tui đi toàn hàng 500k chứ k phải rẽ đâu

gấu biển

Binh Nhì