Anh em nào đi rồi , hoặc chưa đi thì cùng vô phân tích thảo luận trang danchoi.***

Lượt xem: 61,004

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿
- Chào anh em , nói về đi check hàng ăn chơi nói chung thì chắc ai cũng biết trang thiendia rùi , từ lượt xem , đến bình luận thấy luôn có lượt xem mỗi ngày , về hình thức hoạt động chắc mấy bác cũng biết ở mục ký sự check hàng luôn giữ thông tin bảo mật , ..... Và khoảng thời gian gần đây , mình thấy phải nói là rất nhìu trang web ra đời quảng cáo các em hàng mà thông tin ( số đt , pass đều show ra hết ) . Trong đó có trang danchoi.*** thông tin về số đt là show hoàn toàn , về hình ảnh phải nói là rất đẹp ( photoshop ) , hàng họ cũng rất phong phú giá từ 300 , đến các e cao cấp 1chai ,1,5chai ,....
- Mình thì cũng ko phải check hàng nhiều , mà có check thì cũng từ bạn bè chí cốt check trước rùi mới đi sau , và trước khi đi lúc nào cũng lên google tìm hiểu thật kỹ về em hàng đó . Cho nên khi mình xem trang danchoi.xxxx cảm thấy có rất nhiều điều đáng nghi ngờ , nếu bác nào đã từng đi rùi , thì cho bít thực hư nhé , những điều nghi ngờ như sau :
1. Trước giờ mình có check cũng thường chọn mức là 500k . Hàng 500k danchoi.*** phải nói là rất đẹp , nhưng thấy hình ảnh cảm giác ảo sao sao đó , tất cả đều photoshop . Bài của theng admin photoshop quảng cáo ko nói đi , các bài của member viết cũng photoshop hết , cho nên cảm giác ko chân thật ?
2. Lượng xem , và bình luận mỗi ngày rất ít , ít hơn trang matxa của ta nhìu , ?
3. Về các bình luận xem thông tin của thành viên tham gia , ngày tháng tham gia đa số trùng nhau , và các câu bình luận gập khuông nhau đại loại là : em này ngon quá , chắc mình phải đi thử sớm , bla bla ,... --> tạo cảm giác theng admin tự lập ra nhìu nick để bình luận ?
4 . 1 điều về hình ảnh nữa là có những góc chụp có người thứ 3 chụp dùm , tạo cảm giác như PR quá
5. Về pass đa số đều chung pass : ví dụ '' bạn anh danchoi '' --> toàn pass bạn của các bố mì ko , thấy nguy hiểm quá ?
6. lên google tìm kiếm thì thông tin các em hàng này phải nói là rất ít và ko có lun , ko như thiendia , lên google tìm hỉu là thông tin rất nhìu .
- Bác nào từng thử rùi thì chia sẻ thực hư như thế nào nhé , ko bít có tráo hàng ko ? chứ thấy hình ảnh thì mướt quá

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
216
1,641
1,178
0 ₿
đã từng check danchoixxx >>> toàn gái Bắc công nghiệp nặng kinh khủng, phục vụ quá kém cỏi, hình ảnh thì đc photoshop quá lố nên nhìn ở ngoài thì sẽ hơi nản. >>> Ko đáng tiền! Tốt nhất thì đi kiếm trên thiendia hoặc người quen giới thiệu thì bảo đảm về chất lượng. Bác ra khu khách sạn ở LHP Q10 (khúc 3/2) buổi tối mấy em chân dài tập trung ở trước bãi giữ xe của các khách sạn đó tha hồ mà chọn, thấy e nào ưng ý thì lại xin set kèo
Túm cái váy lại thì trang danchoi là PR quá lố, ko đúng với chất lượng >>> ko nên sử dụng dịch vụ của danchoi

Sửa lần cuối:

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿
Tui cũng nghi nghi lắm mà, tại nhìn trang web nó thấy các cm ko chân thật . Bác nói gái bắc thì đúng rùi, tui giả bộ gọi thử xác suất 5 số hết 4 số giọng bắc . Mà bác hido dạo này phá lệ chơi trò xếp hình rùi hả ta , nhớ ngày xưa bác nói ko chơi xếp hình , hjhj . Ủa mà như bác đi thì thấy bên ngoài mấy em đó nhan sắc sao ? ví du trong hình 10 thì ngoài 7 ko ? Hay là nó chơi chiêu tráo hàng lun

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Thiên địa hay danchoi cũng chưa vô, trc có chơi bên ac thôi nên ko có kinh nghiệm gì, hóng vậy

Vampire2145

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/6/14
Chủ đề
9
333
100
32
0 ₿
Đã thữ và rất nản,toàn gái Bắc,công nghiệp nặng,nhan sắc thì nhìn hình 10 ngoài đời cở 7,8 thôi.nói chung là em đẹp.mỗi em khi lên phòng đều có thằng ở dưới canh hết.P/S:đề nghị bác lần sau đừng post những bài như vầy nữa vì ko đúng với phương châm của diễn đàn :)

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: KennyThoTran

chimokato

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/5/15
Chủ đề
2
60
14
36
0 ₿
e đang cần 1 acc bên Thiendia có chút chuyện mà sao đăng kí ko dc, bak nào chỉ e với...:rolleyes:

Strangerman

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/3/14
Chủ đề
0
17
2
53
0 ₿
Đã từng check web này, khuyên các bác tránh xa nó ra. Các số trên đó đều của má mì, sau khi mình gọi nó tráo đứa khác tới.... Tránh xa nha các bác

• Like
Điểm cảm xúc: KennyThoTran and Chu 6 SG

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
216
1,641
1,178
0 ₿
tùy em, có em trong hình 10 thì ngoài 7,8 nhưng cũng có em trong hình 10 nhưng thực tế chỉ đc 5-6 (em mà tui check thì chỉ đc...5.5đ!) và thêm 1 điều nữa là đa số các em....hôi và dơ! >< Cũng có nghe vài bác gặp trường hợp tráo hàng nhưng t chưa bị xui như vậy.
Xài dịch vụ của danchoixxx là chắc chắn sẽ bị mấy bố mì chơi chiêu câu giờ, tui bị nó câu giờ 30p lun đó. T chửi thẳng với nó lun là đéo bao giờ xài danchoi nữa

lamchianh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/10/13
Chủ đề
6
60
3
36
0 ₿
tuii cũng thử 1lần....con mb bên danchoi..,nhìn hình good lắm. .mà tới ks thì con khác,nhưng hên là nó ko tráo con cá sấu....mà nó hẹn ra ngoài ks khu bùi viện mắc bõ bà..từ đó cạch lun,chỉ lên mượn hình xem chơi qay tay cho vuii

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
web này toàn ba mì , ma mì pr thôi , đi mấy lần từ hàng 5 xị đến 1c5 rồi , toàn mod với admin post bài , với cài chế độ auto reply , chứ có mem nào check report đâu , hình chụp PTS , thật duoc 5-60% thôi . Đa số mấy em Bắc vào , chán lắm , công nghiệp , không tình cảm gì cả. PR teen 95-96 mà thật sự toàn 23-24t tro lên không à. Thêm vì hàng má mì không nên tráo hàng mình không biết nữa , cái web này chủ yếu lên xem chơi thôi hoặc túng lắm đi mấy em 5 xị , chứ mấy em 7 xi 8 xị 1c 1c5 mình khuyện không nên đi , toàn mami nâng giá lên không , có nhiều truong hop chỉ sửa nghê danh , pr bài mới mà nâng từ 5 xị lên luon 1c5. Nhất là thang nick Lee Dong Trung hàng 1c5 không mà toàn mấy em thấy ghê @@

• Like
Điểm cảm xúc: Sadboy

Baymax09

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/5/15
Chủ đề
5
99
38
36
0 ₿
Muốn check hàng thì cứ nhờ anh em đồng đạo quen biết còn ko thì đi htgđ massage nhiều vào coi em nào được thì bắt mần thịt luôn :) (just kiding :)).
Đừng nhìn hình ảnh mà bắt hình dong rồi có ngày mang họa khổ lắm vả lại check hàng bên ngoài nhiều nguy hiểm rình rập lắm :)

storm1234567

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/6/15
Chủ đề
0
1
1
34
0 ₿
trước e cũng bị ,web này lừa đảo ,gái bắc ,thái độ phục vụ rất bố láo ,toàn mấy con vú bơm ,ôm nhom như ma

• Like
Điểm cảm xúc: Sadboy

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
320
79
0 ₿
danchoi.*** tòa lừa đảo nhé. Mình có hỏi một em lần đó thì em nói là ông bà chủ chăn dắt có rất nhiều số điện thoại và nhiệm vụ của họ là chụp hình đăng lên rồi tạo nhiều nick để comment gây lòng tin. Đặc biệt nếu bác đăng ký vào làm thành viên thì khi comment sẽ không bao giờ hiện lên ngay mà phải để họ xét duyệt. Thêm nữa là mấy số đó chỉ để nhắn tin chứ không bao giờ dám bắt máy.

TonyZu

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/12/14
Chủ đề
0
38
16
35
0 ₿
1 Lời khuyên là đừng dính vào nếu ko phải là khách quen. Tiền mất tật mang đó. Có người quen dắt thì khác ko sẽ toi đấy !

docco

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/7/15
Chủ đề
0
3
0
35
0 ₿
ah

docco

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/7/15
Chủ đề
0
3
0
35
0 ₿
ne! hido86 ơi cho mình hỏi cai! mình ở sg ma do giờ ko biết massage là gi! sao đó được mấy anh giới thiệu đi 1 lần gio nghiền luôn ( nha Trang)! gio trong sg nay! có chỗ nao massage va tắm chung ko! có gi gởi qua mail minh với! mình thấy ban post bài nen yên tâm lắm! chỉ mình kinh nghiệm được ko

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
216
1,641
1,178
0 ₿
Trong SG này mấy chỗ matxa có tắm chung cực kỳ hiếm, chỉ có mấy chỗ...mại dâm trá hình thì mới có chứ mấy cơ sở matxa có giấy phép thì chỉ có 3 loại matxa khỏe lành mạnh, matxa BJ và matxa HJ thôi. Mấy chỗ matxa có tắm chung thì mình k biết vì mình cũng chỉ vui chơi chừng mực chứ ko phải ăn chơi trác táng nên mấy chỗ có *** trá hình hay tắm chung thì mình k biết.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.