Anh em nào đi rồi , hoặc chưa đi thì cùng vô phân tích thảo luận trang danchoi.***

Lượt xem: 60,997

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

beck209

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
3
77
25
33
0 ₿
mình toàn đi bên thiendia. còn danchoi thì đi đc vài lần. toàn rp ảo ko à bác. mấy em hàng bên danchoi đa số là tự viết rp cho mình luôn. cũng đa số là tự cm luôn. bữa trước mình đi bị tráo hàng 1 lần. quê bỏ luôn danchoi.
cho các bác thêm 1 web. banhmy.us . web này thu phí nha. các bác vô lựa ưng em nào thì lên gg search để khỏi tốn tiền =))

• Like
Điểm cảm xúc: shuta1320

jacky

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/8/15
Chủ đề
0
98
47
40
0 ₿
khúc ngô quyền vs nguyễn chí thanh.. khúc sân banh thống nhất cug nhiều em xjnh tươi lắm đó... nhưng tui ko dám đi nên ko bjt giá cả và thái độ có công nghjep ko. nghe tụi xe ôm gần đó nói vì đa số toàn là dân ke nên ko chuột bach5 thử. sợ dính keo bẫy chuột đó mà. :)

Only1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/1/16
Chủ đề
1
25
19
41
0 ₿
:) đi bên NQ ~ NCThah cũng đc,nó chạy dài tới gần Chợ Rẫy. Nhưng cẩn thận,ae ko có móc xích thì đào nó hay quẻ lắm đó,và ko quẻ thì cũng rất công nghiệp hoặc như khúc gỗ:D. Có check mà ức chế cũng nên nuốt mà lượn đi nhé,vừa rồi có thằng hugo chơi xong ko trả tiền mà móc thẻ xù đểu bi đâm chết đó nha( báo nó đăng là bị xe ôm đâm vì cãi cọ đó). Thân ái.

• Like
Điểm cảm xúc: Tuy hung

nbie102

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
3/1/16
Chủ đề
14
72
45
0 ₿
Do đã từng thử qua thiendia, kynu, danchoi, vnanchoi, banhmy, mình có đôi lời như sau, nếu các bác muốn bem hàng cao cấp thì chắc chắn những nơi này khó mà có vì thông tin sẽ không public lộ liễu (nói đến đây chắc các bác cũng hiểu rồi). Nếu phải so về chất lượng giữa các kho hàng này thì mình chân thành khuyên nên đọc kỹ thông tin trước khi check, cái gì hình càng đẹp khả năng ảo càng cao. Hiện mình có khoảng 4 em là mối ruột, bác nào cần thì cứ pm chứ đừng comment vì sẽ làm loãng diễn đàn. Rất mong gặp cao nhân có những mối cao cấp vì đối với mình chất lượng là trên hết chứ không phải tiền :D

tuantrants

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/8/13
Chủ đề
0
6
0
0 ₿
Công nghiệp nặng , mình có thử 3 lần , lần nào củng thất vọng.

vincenzo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/2/16
Chủ đề
0
2
0
32
0 ₿
em mới tham gia thấy bài viết này nên xin chút ý kiến chả là thằng bạn rủ mai tú tí chơi max cây sẵn tiện cho em biết lần đầu đi chơi nên mong các bác tư vấn giúp 1 chỗ matxa tốt ở TPHCM và 1 trang callgirl tốt nhé. Xin cảm ơn các bác nhiều (em lần đầu đi chơi không có kinh nghiệm mong các bác giúp cho)

kysucntt

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/9/14
Chủ đề
2
4
2
0 ₿
Từng đi check danchoi.*** nhảm nhí quá trời, vào hối thúc ko cho đổi tư thế cứ bắt 1 kiểu đè lên nhau. lên report thg admin danchoi.*** mà nó ko thèm public.

neovn

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/2/16
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
Bác ơi ! inbox giùm tôi 4 em mối ruột của bác nhé. Thanks

007

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/2/16
Chủ đề
0
2
1
34
0 ₿
ba´c oi cho mi`nh xin so may e no voi hoac hom nao di chung..sorry bac vi tviet ko dau,, vi ko bit do dau nhu the nao :)

jacky

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/8/15
Chủ đề
0
98
47
40
0 ₿
pác có tiện thì cho e xjn sdt 4 e mà pác nói nka...

vincenzo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/2/16
Chủ đề
0
2
0
32
0 ₿
Bác inbox cho em info của 4 em bác nói luôn nha

Leehua

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/2/16
Chủ đề
0
3
0
34
0 ₿
Bác ơi cho e xin 4 số luôn nha cãm ơn bác nhìu

ductuan76

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/2/16
Chủ đề
0
2
0
44
0 ₿
Nghe mà ghiền bác ơi. Bác cho mình xin số 4 em luôn. Trước giờ, sau khi sexviet die, qua thendia hàng phập phù quá. Thanks bác.

neovn

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/2/16
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
Bác NBIE102 chắc nói giỡn cho vui chứ bữa giờ xin share mà im re :D

Kevin Luong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/1/16
Chủ đề
0
1
0
35
0 ₿
Bác inbox cho em xin số, password mấy em đó với. Thank bác nhiều

Cậu tư

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/1/16
Chủ đề
0
4
1
31
0 ₿
Cho mình xin số đi bác với ơ khu vưc nào , thanks bác !

skynet1994

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/4/16
Chủ đề
0
1
0
30
0 ₿
chia sẻ với anh em 4 số đó với bác nhé

Trạng thái