Anh em nên đi thử Ánh Minh nhé

Lượt xem: 999

Herooooo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/5/24
Chủ đề
1
2
1
TPHCM
0 ₿
Hôm vừa rồi trời nắng quá, nên ghé vào MS Ánh Minh để thư giãn. Nói luôn đây là chỗ MS tay nghề nhé, tui đi nhiều lần rồi.
Lần này cũng vậy, vào là random thôi chứ ko có gọi riêng ai, vì thấy ai cũng vậy. Sau khi xông hơi các kiểu thì lên phòng. Ta nói vô phòng máy lạnh, có hương tinh dầu nó đã gì đâu! Đợi 5ph thì có em gõ cửa. Hôm nay em này nhìn lạ lạ, chắc tầm 3x, mặt mày nhìn thương, mặc váy ngắn liền quần, nhưng áo thì lộ ngực to tròn làm tui cũng thấy kích thích. E kêu tui nằm sấp, bắt đầu massage. E làm rất đã. Tới đoạn massage chân và đùi tư thế nằm sấp, tui đang lim dim thì thấy tay của e có vẻ vuốt lên hơi cao trúng bi của tui làm tui giật minh, tui bắt đầu để ý xem đây là vô tình hay cố ý thì đúng là cố ý anh em ạ. tui cũng nằm im tận hưởng. Lúc lật ngưả ra thì e tiếp tục vuốt chân, lên đùi, lâu lâu vuốt nhẹ chạm đầu cu làm tui cứng lên. Ở tư thế khom khom tui thấy rõ cả bầu ngực to tròn của e. 1 lát chịu hết nổi tui nói e lòn tay vô trong HJ luôn đi e, e ra hiệu cho tui nói nhỏ lại ( vì chỗ này là MS khoẻ nên không cho nv thư giãn khách), e lòn tay vô quần HJ, tui đưa tay bóp vú e, kéo áo ngực e xuống se núm vú, phát hiện e nhạy cảm lắm, chắc lâu rồi ko ai sờ. E sục cặc tui chưa nứng bằng thấy e nứng khi tui se núm vú e. E nứng mà giật giật người luôn á. Sau 1 hồi chịu không nổi tui bắn quá trời

Chưa hết, 2 ngày sau đi nữa, vô gọi e làm. Nhưng lần này sau khi Massage khoẻ xong, tui kéo tay e nắm cu tui mà sục. còn tui bắt đầu bạo hơn vạch vú e ra bú, tay bắt đầu kéo phẹc mơ tuya váy mà tụt xuống xoa mông, xoa 1 hồi tụt luôn xì líp của e xuống khám phá rừng amazon ôi thôi nước lênh láng. Thế là tui vừa bú vú vừa xoa hột le của e, e thì sục cặc rên qquằn quại. 1 hồi sau tui ghì đầu e vô con cu của tui, e chịu hết hỏi bú luôn con cu, bú nhiệt tình như người yêu chứ ko phải như mấy chỗ chuyên BJ nha anh em, e bú tui không chịu nổi xuất tinh vô miệng e luôn. Bất ngờ là khi xuất xong e nhìn tui rồi tém tém cái miệng nuốt cái ực ngon lành. Tui thì qúa thoả mãn

E dặn đừng nói nói ai nếu không bị đuổi, nên ae có ghé tìm e thì nên kín đáo 1 chút nhé.
Tổng thiệt hại: tic 150k ( 90ph), tip 500k ( do quá sướng)
E tên An nhé. Mấy e khác có làm ko thì ko biết

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy