Q.1 Ảnh HOT KTV Massage DuBai Luxury Q1 tháng 04/2021

Lượt xem: 227,216

don_ki_sot

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/9/15
Chủ đề
16
170
88
44
Sài gòn hoa lệ
0 ₿
Đi Dubai có cầu thang bộ để khách gửi xe lên thẳng lễ Tân đi! Bắt khách gửi xe rồi đi bộ lên dốc rồi lên cầu thang, khi về ra lễ Tân rồi xuống cầu thang rồi vòng ra ngoài lấy xe mình thấy không chuyên nghiệp, nhiều lúc đi ra lộ thiên quá

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
Bác tới là có người đem xe bác xuống mà. Lúc ra là họ chạy lên cho mình đâu có đi dốc gì đâu

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ Dubai Luxury Quận 1 xin chào anh ạ, khi các anh đến cơ sở chỉ cần đá chống lấy thẻ và đi thẳng trực tiếp lên quầy bằng cửa chính luôn ạ còn lại giữ xe sẽ lo chu toàn, khi ra về sẽ được giữ xe dắt xe ạ. Thay mặt cơ sở xin gởi đến anh lời xin lỗi vì sự thiếu chuyên nghiệp của bộ phận bảo vệ giữ xe ạ. Bên em sẽ huấn luyện lại kỹ hơn về việc này ạ. A vui lòng cho bên em biết là mình đi vào khoảng thời gian nào để bên em chấn chỉnh lại ngay ạ

don_ki_sot

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/9/15
Chủ đề
16
170
88
44
Sài gòn hoa lệ
0 ₿
Hi! Cảm ơn cơ sở, không phải là lí do từ bộ phận bảo vệ mà là lí do cá nhân: nếu khách tự chạy xe xuống và chạy xe lên có được sử dụng song song cầu thang bộ để lên gặp lễ Tân hay bắt buộc phải đi vòng ra trước rồi vào cửa chính. Nói dễ hiểu là mình đi cửa sau thay vì cửa trước được không á? Do gần chỗ làm mà lỡ đi trong giờ hành chính dễ bị bắt gặp đó

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ hoàn toàn được ạ, anh có thể sử dụng cầu thang bộ để lên quầy lễ tân mua vé và khi massage xong anh cũng có thể sử dụng lối thang bộ xuống hầm để chạy xe lên ạ. hihi rất mong sẽ đón tiếp anh vào lần tới ạ

• Love
Điểm cảm xúc: don_ki_sot

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ anh thông cảm giúp bên cơ sở ạ, hình ảnh các pé liên quan đến cá nhân nên cơ sở không thể cung cấp hình ảnh không che được ạ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

don_ki_sot

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/9/15
Chủ đề
16
170
88
44
Sài gòn hoa lệ
0 ₿
Tks em nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

tieunhi120

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
29/4/19
Chủ đề
24
170
92
0 ₿
Cơ sở có thể cập nhật hình ảnh bé 73 không nhỉ đang định vài tuần nữa máu về sang làm cặp sup bé 11-73 cơ sở cho xin ít thông tin về 2 bé với chiều cao, số đo 3 vòng.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
11 có thông tin trong bài đó pác

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ pé 73 bên cơ sở đã có cập nhật hình ảnh rồi ạ, anh vào tham khảo nhé anh

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ vâng, Dubai Luxury Q1 hân hạnh đón tiếp anh ạ

anhhungxadieu25

Tập Sự
Bé Tập Massage
27/6/20
Chủ đề
0
32
3
32
0 ₿
các bé có được cơ sở mình khám sức khoẻ thường xuyên để ngừa bệnh XH không ad? sau khi phục vụ khách trước xong có vệ sinh răng miệng sạch sẽ không