Gò Vấp Anh khách hàng may mắn và cô bé lễ phép tại Adam

Lượt xem: 1,387

trần lê phú an

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/21
Chủ đề
4
41
2
0 ₿
Nghe dc giới thiệu massage adam có khuyến mãi 50% nên tan làm xong phi nhẹ con chiến mã tới cơ sở thì dc anh locker nhiệt tình thân thiện tiếp đón tới quầy lễ tân để chọn vé thì cũng dc tư vấn nhiệt tình sau 1 hồi được tư vấn thì mình quyết định chọn vé onsen 1 , số thì mình chơi random tại qua gấp quá nên chưa book trước. Sau một hồi ngồi uống trà ăn trái cây đợi xếp phòng thì dc anh locker dắt lên phòng để xông hơi trước , csvc ở đây cũng tạm ổn 8/10.

Xông hơi dc tầm 10p thì có một bé bước vào phòng bé cúi đầu 45 độ chào mình giọng của bé thì dễ thương khỏi bàn nghe xong cảm giác nó nhẹ người luôn á. Bé bắt đầu mở nước để chuẩn bị tắm cho mình trong lúc chờ đợi thì mình có tâm sự với bé một chút ( khúc này thì mình bỏ qua để vô vấn đề chính ).

Bé mời mình đi tắm và bé bắt đầu cởi đồ thì ối giời ơi đúng gu mình mấy bác ạ V1 thì cam lai bưởi mng ạ vừa tay mình V2 thì có xíu lipt ôm thì sướng khỏi bàn V3 nhìn cũng tạm được. Bắt đầu tắm táp bé bắt đầu thể hiện những kĩ năng của mình. Vì đúng gu thằng em mình nhổng lên chào hỏi nhẹ vì sự tò mò em cười và em bắt đầu tắm cho thằng em của mình. Kĩ thuật tay và miệng của bé quá điêu luyện nên mình xém out trong bồn nên mình nói bé từ từ lại tại vé tắm có 1 lần mà out ra tại đây thì bách nhục không còn gì để nói :((.

Đến phần massage khỏe bé làm rất đủ bài lực vừa đủ với cơ thể mình không thiếu bước nào làm cho cơ thể mình hết đau nhức. Đấm bóp rất chịu khó và nhiệt tình rất tình cảm nha, dù còn đau nhức cùng phải hết đau nhức nữa.

Phần massage mệt bé nó làm thái cho mình phải cái tiết mục này quá là phê bé bắt mình duỗi thẳng dò sau đó bôi chất gì đó rồi dùng cặp ngực khá đẹp trườn khắp lưng, lên tới trên thì còn liếm cả tai mình ta nói nó phê tới óc, rùng mình luôn cái khúc đó mọi người ạ. Lật người mình lại bé đi đường lưỡi từ trên xuống dùng đôi môi mân mê thằng em của mình và bắt đầu dùng chiếc lưỡi điêu luyện chăm sóc cho thằng em mình làm cho mình chịu không nổi và out ngay tại đó. Nằm đó mình nằm ôm bé và tâm sự hết khoãng thời gian qui định còn lại, tại mình out sớm quá mà huhu, xong rồi bé có tắm lại cho mình để mình thoải mái đi về. Mình và bé thay đồ bé dắt mình xuống phòng khách nằm nghỉ ngơi uống ly trà xong về. Lúc về không quên quay lại hỏi số thì mới biết em mang số 42 anh em ạ

Kết thúc cuộc chiến ngay tại đó với các thiệt hại

Tic 250k

Tip = tic chưa giảm
Locker 50k vì sự nhiệt tình

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
DẠ cơ sở cảm ơn anh vì đã dành thời gian và sự tin tưởng qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ