Bình Tân Anh là Mìn phải không ? Đi ra cho em cái đồ đáng ghétttt

Lượt xem: 1,211

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
8h tối trong thời gian rảnh chờ xe thì ngồi cũng buồn buồn , nhờ anh Tổng Quản Lý đẹp trai book dùm bé 99 . Sau khoảng 20p thu xếp cũng đến cơ sở vào được gặp anh ấy mà vui dễ sợ người gì đâu mà đã đẹp zai mà còn tài giỏi , ngưỡng mộ dễ sợ hà . Hai anh em ngồi nói chuyện được chút xíu thì được setup từ trước nên được bạn locker dẫn trực tiếp lên phòng . Đây là lần đầu Mìn đi chi nhánh bên Bình Tân của Dubai nên cũng có nhiều thứ rất bỡ ngỡ nhưng cũng nhanh chóng làm quen với những cái mới vì trước sau gì cũng quen mà kkk . Vào phòng thì ấn tượng của Mìn là Design cũng như cách mà cơ sở tận dụng bố trí căn phòng vừa đủ để đáp ứng nhu cầu của khách hàng , và có Toilet trực tiếp trong phòng , và đặc biệt được đặt ở 1 ví trí rất là kỳ bí , làm Mìn tò mò dễ sợ , phải chăng đây là chủ ý của người design phòng :big-smile:

Vào phòng xông rồi thì cũng chuẩn bị vào để xông hơi , xông khô xong 15 phút sau ra thì cũng gặp em , cảm nhận thật sự của Mìn là khi gặp em là " không có cảm xúc " ai hỏi Mìn em có đẹp không chắc chắn là có , có xinh không chắc chắn có luôn , nhưng mà như kiểu gặp không có cảm xúc ấy anh em nên nếu em có đọc được thứ lỗi cho anh . Nhưng mà cuộc vui không nằm ở đây em để lại ấn tượng cho Mìn là một cô gái hiếu thảo , chịu thương , chịu khó , chịu học hỏi , và chịu làm đó mới là điều quan trọng của một cô gái , thật sự khi một người phụ nữ phải bỏ hết quãng thanh xuân hoặc nhan sắc đi làm trong nghề này phải hi sinh cho gia đình nhiều hơn là bản thân các em , cũng có thể là một số vài lý do riêng . Nhưng Mìn vô cùng cảm động trước những câu chuyện của em chưa biết đó có phải sự thật hay không nhưng bản thân Mìn cảm thấy em là một người phụ nữ của gia đình . Em bắt đầu công việc khi còn trẻ rất trẻ cái tuổi mà đa số phái nữ dành thời gian để đi học thì em đã phải đi làm , phải kiếm tiền để lo cho mẹ , và phải chịu sự áp lực của công việc . Cảm thấy khâm phục em vì những điều em đã làm cho gia đình cũng như bản thân em .:sprite-54:

Tới phần vui nè =)) nghe em kể với Mìn là làm tới đâu thì để đa số đưa cho mẹ của em giữ , phần còn lại đủ chi tiêu lặt vặt cũng một phần ,sau một thời gian thì số vốn đủ thì em lại muốn quyết định đầu tư đất nhưng mẹ của em lại mong muốn lấy số vốn đó để đầu tư vào thứ gì đó an toàn hơn , và sau thời gian ấy giá đất lên * 10 thì rất là tiếc :( . Phải chi em gặp anh sớm hơn 1 năm về trước thì chắc có lẽ anh sẽ đầu tư giúp em rồi kkk :smile-2: :smile-2: :smile-2: . Nhưng bản thân Mìn cảm thấy em cũng là người có máu kinh doanh lắm nhé anh em kkk . Nghe em kể mà tiếc cho em luôn kkk nhưng qua đây Mìn lại thấy em rất có hiếu thảo với mẹ mình , điều mà Mìn không làm được và đang làm ngược lại . :sad:

Còn cái vui nữa nè kkk đang nằm em hỏi Mìn có chơi diễn đàn hay không , sau nhìn Mìn giống ai đó , mà nói cái đôi mắt của Mìn kiểu ngạc nhiên luôn á anh em , trời trong suy nghĩ của Mìn thắc mắc mé sao cô bé này hỏi câu ác dữ vậy , rồi nói chút em mò mò ra tên từng người từng người rồi em đoán cái anh là "Mìn " phải không cái ứ hự luôn kkk , gắng chối lắm mà bị em bắt bài rồi giờ phải làm sao đây , thôi đành chấp nhận lộ danh tính :big-smile::big-smile::big-smile:
Về kỹ năng hay về mọi thứ của em đều rất tốt , mà đến khi sắp bắn tên lửa của Mìn em làm cho Mìn 1 điều rất bất ngờ đố anh em làm gì á kkk :sprite-55:.

Tic : Anh ơi cho em thiếu nha , mai em trả kkk ( nói chứ vé này anh hai của Mìn cho nên hông biết gì ngoài sự cảm ơn chân thành tấm lòng của anh dành cho em )
Tip : 1 chai thêm 3 lít
Locker : Ly cafe sữa , tô bún cá =))

Cảm ơn anh lễ tân Dương nhiệt tình , phản ứng rất nhanh nhạy . + 10 điểm cho anh nha kkk . Cảm ơn anh em đã dành thời gian đọc bài của Mìn , mọi ý kiến Mìn xin nhận đóng góp .

Sửa lần cuối:

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,645
30 ₿
thì ra lên sài gòn đi công việc là việc massage :sprite-140:

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
Có thể hiểu sơ sơ công việc của Mìn là chịu đi chịu lắng nghe các e tâm sự.Sở thích Mìn là ngày xửa ..ngày xưa...trong một khu rừng nọ.......

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam and Mr Mìn

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Khi một người chịu chia sẻ những bí mật của mình cho người nghe biết chắc chắn bạn sẽ làm người rất đặc biệt trọng mắt họ ^^

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: tuanthachsung553 and Giàhamzui

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Em Trai tui buồn Đời buồn Tình hay sao mà gần đây chịu khó mò lên Saigon đi Massage nhiều vậy nè !?
Vẫn còn nhớ câu T đã từng nói :
Khi mà em buồn, em hok tiền em mới lao đầu vào anchoi, đi Massage này nọ... Còn khi em làm ra tiền, kiếm được tiền em chỉ lo tập trung cho công việc, cho tương lai của mình.
Mong em luôn sống khỏe mạnh & lạc quan để có thể cân bằng giữa công việc & anchoi nhá T.

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Nghe có vẻ ớn lạnh sống lưng nha anh Già =))))

• Love

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
E lên Sài Gòn giải quyết công việc a , mà lên Sài Gòn ko đi massage thì có lỗi với mấy em quá , giống như a zị thui :baffle:

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Mừng T đã hiểu nỗi lòng của anh một phần nào rồi , nhưng anh hok như Em Trai đây có thể thong thả thư thái mà đi Massage thư giản...
A tuy rằng về Saigon nhưng về đi Họp , tranh thủ giờ trưa xin đi ra ngoài ăn trốn mà đi thôi , hoặc lần nào phải Họp tới 9, 10h tối thì sau khi Họp xong phải đi ăn đi lai rai vài ba chai với mấy Sếp Tổng , sẵn tiện gạ kèo đi Massage thêm lần nữa trong ngày.
Tui khổ quá mà , hic hic nào có sung sướng gì đâu :sad:

• Haha

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,628
2,112
25
0 ₿
chúc mừng anh đã gặp được bé ưng ý và có bài trải nghiệm chân thật về cơ sở cũng như KTV ạ
Hân hạnh được phục vụ anh cho lần sau