Ánh mắt ngây thơ - 01 DBBT

Lượt xem: 1,227

Xinloichiuhetnoi89

Massage Kỳ Cựu
Reaction score
126
Chào mọi người, nghe tới bé 2k là trong lòng nó rạo rực lên sao ấy, lâu ngày cũng chưa thử gái non nên quên mất mùi vị nó như thế nào, sẵn nghe bên Dubai có em gái tuổi đôi mươi vừa gia nhập không lâu, lòng hớn hở liền chạy qua để thưởng thức món mới ra sao, hehe kèm theo trong người có ít men rượu nữa, nóng càng thêm nóng, chỉ có tắm chung với em mới giải toả được hết thui.

Thế là vào gặp lễ Tân mình chọn ngay em 01 cùng với vé tắm để trải nghiệm và khám phá nhiều hơn, cũng may sao bé đang trong tư thế sẵn sàng và lên phòng ngay luôn:)

Vào phòng gặp em, em chào mình và cười rất tươi với 2 chiếc răng nanh, ủa lộn răng khểnh rất xinh, gương mặt em có nét gì đó ngây ngô, đáng yêu làm sao, giọng nói thì giống như con gái mới dậy thì vậy đó, hí hí. Dáng người em nhỏ nhắn, nhưng vòng 1 của em rất là nảy nở như 2 quả bưởi, ngực căng tròn thấy gân luôn nhìn đã mắt, đặc biệt là real tự nhiên nhé Em cỡ hơn mét rưỡi xíu, body cân đối, da vẻ em hồng hào và mùi hương để lại trên người của người con gái ở tuổi đôi mươi thật là cuốn hút khó quên.

Rồi hai đứa dắt nhau vào bồn để tắm cho nhau, ôi thân hình của em nó nõn nà làm sao, lần đầu tiên bắt gặp thiếu nữ khoả thân trước mặt mình với nét mặt thẹn thùng, cặp mắt mình chiếu thẳng xuống vòng 4 của em, vùng tam giác rất là tự nhiên của em cùng với con bướm xinh sạch sẽ gọn gàng, rất là khít và còn nhạy cảm lắm nhé mọi người,

Em chưa có nhiều kỹ thuật cũng như chưa có nhiều kinh nghiệm (do mới làm nghề), tắm với em, em có BJ cho mình, mà thấy em lạnh run người, thấy thương em nó quá và mình cũng không nỡ, Thôi ra em nó lau người cho mình, mình cũng lau lại cho em nó để lạnh tội nghiệp

Em đấm bóp cũng tạm chấp nhận được .Đá nóng đầy đủ, chịu khó, nghe lời và ham học hỏi.

Đến phần mát xa Thái và thư giãn, em vẫn nude rồi nhẹ nhàng lướt 2 bầu ngực từ dưới chân lên tới lưng, cổ cùng chiếc lưỡi nhỏ dễ thương len lỏi từng ngóc ngách, mình cảm nhận được hơi thở âm ấm của em, thật là nồng nàn say đắm trái tim. Mình nhẹ nhàng kéo em lại hôn lên cổ em rồi dần dần xuống đến hai bầu sữa, em rợn người, phản ứng của người con gái mới lớn, em rất dễ chịu, tuy có nhột người nhưng em không hề có thái độ kháng cự, vẫn để mình thoải mái khám phá.

Rồi em đổi chiều kiểu 69, hai chân dạng qua ngực mình, đôi bờ mông săn chắc của em đã lộ hẳn ra trước mắt mình cùng với con bướm non khép nép ấy, nó nho nhỏ hồng hồng và tươi lắm nha, hehe, mình không nỡ bạo với em nó, chỉ vuốt ve mơn trớn với hôn là đủ tê rồi. Em thì mút trứng, lau cột cho mình, sau đó từ từ BJ nhẹ nhàng, một hồi sau thì thằng nhỏ cầm lòng không đặng, nước mắt nó tuôn trào ôi ái ngại làm sao.

Đánh giá tóm gọn về em :
Em làm nhiệt tình, thái độ vui vẻ. Nếu em trau dồi thêm nhiều kỹ năng như những skill bá đạo, kỹ năng về ăn nói để lôi cuốn và chiều chuộng mấy anh nè thì rất là tuyệt vời. Tuy nhiên mỗi người mỗi gu khác nhau, không thể nào đòi hỏi hoàn hảo tuyệt đối được, nhiều khi thích sự nhẹ nhàng, tình cảm, êm dịu như thế cũng thú vị phải không mấy bác.

Kết thúc buổi giải toả, tic, tip, cf như thường lệ.
Thân chào anh em

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • MrxXx MrxXx:
    tang4006 nói:
    Má ơi ko biết có đổi chủ và đổi dàn nv ko? Chứ bị sập hầm lần tởn ko bao giờ dám ghé khu vực Gò Vấp các bác ơi.
    đổi hết rồi đó bạn, bữa tui đi với 1 người anh em thấy ok lắm
  • DrStrange DrStrange:
    Helllo anh em
  • Trymbe Trymbe:
    hi
  • Trymbe Trymbe:
    chờ bác lục
  • Congbinh Congbinh:
    Hi vọng được vé khai trương bên Dubai Tân định ^^
  • A Chat Bot:
    Aegon has joined the room.
  • Dory Dory:
    Nay cả nhà vào tham gia event nhé.
  • Dory Dory:
  • Congbinh Congbinh:
    Anh tìm được 13 món quà là ngôi sao , anh dự đoán món quà nặng 3,2 cân
  • Congbinh Congbinh:
    Sorry nhầm chỗ @@
  • bachkim bachkim:
    Anh tìm được 20 món quà là mặt trăng, anh dự đoán món quà nặng 1,7 cân
  • The Force Chat Bot:
    The Force has joined the room.
  • Haughty11 Haughty11:
    Event này tích điểm xong mun đổi dùng cú pháp gì ad
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    anh em tham gia event nhớ cmt trong bài event nha
  • Dory Dory:
    Haughty11 nói:
    Event này tích điểm xong mun đổi dùng cú pháp gì ad
    Khi đủ điểm anh inbox dory điểm muốn đổi và ở cơ sở nào trước 14h00, dory sẽ gửi code trước 16h00 .
  • bachkim bachkim:
    @Dory có dc dồn điểm sang tuần kế tiếp ko ad.
  • Dory Dory:
    Điểm được tính trong tuần thôi
  • T trungthanh123:
    Mình ở vt, sắp tới lên SG công tác, cũng muốn tìm vài chỗ masage thư giãn mà đọc hoài vẫn còn 1 số điều thắc mắc
  • T trungthanh123:
    massage ở SG có dc qhe ko, hay chỉ BJ HJ bla bla ??
  • T trungthanh123:
    Tip theo mặt bằng chung thì bao nhiêu là phù hợp
  • Yamato Yamato:
    @trungthanh123 massage bác thích fuck thì phải tìm chỗ khác á. Chứ bt thì k có. Tip thì cứ băng tic nha
  • T trungthanh123:
    Yamato nói:
    @trungthanh123 massage bác thích fuck thì phải tìm chỗ khác á. Chứ bt thì k có. Tip thì cứ băng tic nha
  • T trungthanh123:
    ohm, tks bác, thực ra mình cũng muốn phòng ốc, KTV xịn xò tý, chứ chủ yếu là nhiệt tình và có phọt ra dc phát là ok r
  • T trungthanh123:
    chứ có fuck mà trốn chui nhủi thì cũng ko thaoỉ mái
  • Q quần chúng:
    VN mình có dịch vụ cọ lưng không nhỉ?

Sports

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    32
    Ngây thơ nhưng vô số tội rồi

Gun

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score