Q.1 Anh ơi.....đến ngay đi

Lượt xem: 1,324

ngựa con

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
17
40
38
0 ₿
Chào mấy bác, tui hay đi massage kiểu 50-50 vừa khỏe vừa mệt như bk, KO, yhct, gần đây thì thêm vụ lướt lát như orchild , hasu, chung quy lại mỗi lần đi cũng gót ghén tầm 600-900k. Nay lần lò mò diễn đàn này thấy vé có 400k tip 500k mà phòng đẹp quá liều tạo nick đi cho biết.
Đến nới thì việc tạo nick hem có giá trị gì , chỉ có tải app camapro thì được giảm ( tốn 50k kích hoạt được 1 tháng , ổn hay không chưa biết nhưng lúc lướt thấy mấy chỗ giảm trên app nhiều thành ra để luôn ) .
Quánh giá đầu khi đến massage dubai nhân viên mặc đồ lịch sự, xe tự đưa xuống hầm tui chỉ đi lên quầy.
Nhược điểm là ít mấy bé lễ tân nữ xinh tươi tý . mấy chỗ tui đi bèo bèo cũng 2 bé đứng quầy thấy kích thích hơn .
CSVC sang, trải thảm từ cầu thang vô thang máy có thêm tý nhạc nghe cũng vui tai.
KTV tui được đưa cái ipad lựa và pv cũng báo bé nào kẹt kẹt bao lâu lúc tui chọn trúng bé kẹt. Sau hồi tui chốt 89 nhìn có gu tui thích (.)(.) to hehe.
Từ lúc tui lên phòng là thấy đẳng cấp thiệt, phòng thơm giường to vật , phòng xông xài được hết, them cái pv cũng chỉ cho dùng mấy đồ tiện ít trong phòng , xong xuôi tui lại quất đĩa trái cây đã. Đang ăn tự nhiên nghe phà phà cái phòng xông nó lên khói dữ thế là lại lấy cái quần mặc vào chui vào xông tý.
Xông ở đây mùi xã ổn áp ít để lại mùi hơn thuốc bắc. Phòng cũng có ghi mấy cái cảnh báo nóng .
Tiết mục chính bé 89 nảy tui chọn qua ipad giờ ra người thiệt vào, vừa lúc tui ra, app chưa chỉnh sữa nhiều ngực bư là bự thiệt hem như một số chỗ chỉnh cho cố vào là tuột mod. Đầu tiên bé rất nhẹ nhàng chào hỏi, rồi đu đưa làm tui cứ như bị mê hồn trận của bé kéo theo bé bảo ngồi là ngồi đi đâu là đi theo , nhìn cái dáng bé với bộ đồ mặc mà tui từ bỏ khái niệm massage tui đi . hỏi ra thì ở đây mấy bé nhiều đồ lắm không 1 kiểu đồng phục thấy là khoái rồi à. thế là từ cái dự định đi vé thái vào đây máu lên đi vé tắm 1 lần mà gặp bé tui bảo đi luôn tắm 2 shot . Tranh thủ sướng là phải hưởng vào tắm.
Tắm chung : Khúc này nó đã à. Tui và bé cùng tắm cho nhau rồi bé đè tui bắt đầu hôn lên ngực xong chà cặp bưởi của bé đi khắp người một hồi, bé xuống kẹp luôn cây xúc xích của tui mà nó đã . Đến lúc em ngậm rồi bj nó một hồi đến lúc tui out thì phải gọi là lần đầu được sướng ngay từ đầu.
Tiết mục 2 : đấm bóp
- Kiểu này bé làm tầm 8/10 với mấy chỗ khỏe có đá nóng mà sướng cái lúc đấm bé ngồi lên người cạ cạ nó đã ........
Thư giản phần 2 : sau hồi đấm bóp sấp ngữa bé bảo anh nằm sấp lại nha, trùi lại nghe lời. nằm sắp . Bắt đầu bé trườn cặp bưởi nó đi khắp chỗ, phải gọi là có tâm luôn đáy chứ , thêm cái lúc trườn lên đến cổ bé còn thổi nhẹ tai làm tui rơn người . bé trườn rồi cạ cạ cô bé của bé một hồi lật lại tiếp tục, lúc này tui như sẳn sàng phóng hết bao tinh tú ra mà vẫn chưa được bé cho khai pháo, từng màng bánh bao kẹp xúc xích, gậm lút cán, lick ty, mọi bài tui chỉ phải thở để kềm chế một hồi mới được bé cho out khi ở thế 69, lần đầu được húp bướm mà nó đã thế luôn chứ. Out một hồi bé mới buôn ra để tui nằm nghỉ, phải gọi phê mà tê tái .
Phần cuối, chưa xong với em, thêm cái phần chăm sóc sau thư giản, em tắm lại rồi lại ngồi cho tui uống nước yên, ăn trái cây, kèm bưởi hehe. ôm em một hồi đã dời rồi mới đi xuống, em đi chung luôn thang máy xuống thêm cái ôm trong thang máy nó đã nữa.
Một lần bung lụa mà cực kỳ hài lòng với massage dubai. bé 89 này phải gom máu gặp thêm quá, chịu hem nổi với em.

• Like
Điểm cảm xúc: Ron.V and Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,910
3,172
Hang Thỏ
64 ₿
Bé cưng lắm... tranh thủ gặp bé lần sau sẽ còn vui hơn nữa...:ami-(10):

ngựa con

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
17
40
38
0 ₿
ngon lành quá bác à. code tui còn mấy ngày tranh thủ đi tiếp đây.