Rạch Giá Anh say hay sao mà khỏe vậy ??

Lượt xem: 3,053

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Sau một thời gian nghỉ ngơi đã phục hồi lại được 1 phần sức khỏe , thì nghe tin người anh @Ngũ Phát 92 về thăm đi cùng đó là anh @H và người anh thân iu từ Sài Gòn về thăm Mìn , vui ơi là vui hihi , thế là tăng 1 của anh em là quán Dimsum ở khúc đường Phạm Hùng vị trí trung tâm luôn nhé anh em . :sprite-29:

Sau đó lại tiếp đi thêm kaorake tiếc là không có anh Năm nên hơi buồn chút xíu , vì anh Năm hát cũng rất là hay mà lâu rồi chưa được nghe lại hix .
Sau tăng 2 chạy một vòng thế là anh em đi tăng 3 vì đi cho đủ bộ 3 luôn kkk . Trời lúc đó 2h30 sáng cũng buồn ngủ lắm mà thằng nhỏ không cho ngủ , thế là cả 3 anh em quyết định đi đến cơ sở @Massage Hoàng Vũ 3 khúc đường Lạc Hồng , gần như là ở vị trí trung tâm cho anh em nào muốn đi hoặc trải nghiệm thì rất là dễ , nói về CSVC ở đây thì Mìn được nghe là đang tu sửa lại , nên chấp nhận thôi biết sao giờ kkk , để có phòng mới Mìn sẽ đi kiểm tra và đánh giá cụ thể cho anh em . Ở Chi nhanh 1 hay 3 thì giá vé cũng đều có 300 , 500 , 700 không chần chờ cả 3 quyết định đi phòng 700 , được locker dắt lên lầu 3 thì phải đến đó thì 3 anh em tách ra mỗi người mỗi phòng mà thưởng thụ thôi kkk . :sprite-63:

Vào phòng thì cũng định xông hơi mà thôi tắm rửa cho mát mẻ rồi vào việc để Mìn còn về :sprite-122: . Đợi 2p thì em cũng vào , đánh giá e KTV 05 có nụ cười xinh , da trắng nhưng nhìn em mà Mìn ko có cảm giác cho lắm mà thôi đợi e làm cậu bé của Mìn coi sao kkk . Mà ngồi nói chuyện 2p chưa gì em đã giới thiệu về phần TIP -1 điểm , theo Mìn thấy đã là người đi phòng tic cao rồi thì em phải đợi đến lúc MS khỏe xong thì mới nên giới thiệu về phần TIP . Xong thì em cũng mời Mìn đi tắm , vào bồn thì chỉ đứng chứ Mìn mà nằm xuống chắc tắm tới hôm sau mới sạch :sprite-70: , em tắm sơ quá rồi mời Mìn lên giường để cùng chinh chiến . :sprite-123:

Đánh giá của Mìn về KTV 05 như sau :
Face : 6,5 ( em cười có duyên nhưng chưa ấn tượng với Mìn lắm )
V1 : Hơi xệ nhẹ xíu
V2 : Hơi mỡ xíu , nhưng được cái da em khá là trắng
V3 : Mìn không nhớ kỹ lắm
V4 : Không khám phá nhiều .

Massage khỏe : Em đấm vừa phải không nhẹ cũng không mạnh , điểm + là ở CS có thêm môn giắc hơi
Massage mệt : Em có kêu chà nuru mà Mìn thấy không có cảm xúc quá thôi nên giải tỏa cậu bé của Mìn vậy , sau đó em cũng dùng lưỡi kích thích núm vếu của Mìn rồi đi nhè nhẹ xuống dưới phần cậu bé , sau một hồi thì em mời Mìn chơi chiêu ngựa phạch , sau một hồi ngựa chiêu ngựa phạch , lâu một hồi thì em cũng chịu thua Mìn vì Mìn quá khỏe kkk .

Tic : 7 loét
Tip : 1 chai 2 lít sữa
Mời chú bảo vệ ly cafe sữa với dĩa cơm tấm vì thái độ nhiệt tình với anh em . Cảm ơn anh em đã đọc bài RV của Mìn , mọi ý kiến đóng góp Mìn đều ghi nhận trong tym <3 .

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Ờ nợ, ờ tự tử....ờ tu, ờ ờ ờ ờ........ :sprite-35:

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do