Điệp Vụ - Q.12 - Anh trai vượt ngàn chông gai cùng cô bé may mắn mang sbd 27 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Điệp Vụ Q.12 Anh trai vượt ngàn chông gai cùng cô bé may mắn mang sbd 27

Lượt xem: 257

Tran Quoc Khanh

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
25/1/23
Chủ đề
11
51
31
Tp hcm
0 ₿
Hí ae, lời đầu tiên cho mình gửi lời cảm ơn bác @Anh 3 Trinh Thám vì đã tài trợ cho lần vui vẻ này.
Ae nào đi Cẩm Thy nhiều thì cũng biết em 27 rồi, hôm đó mình ntin cho cơ sở mà xui sao còn mỗi e 27 là đang trống thôi, cái mình cũng đắn đo có nên đi e nó thêm lần nữa không. Rồi cgi đến cũng đến :) mình pick e nó lần nữa và chốt e nó lúc 9h tối.
Xong việc, mình phi xe đến cơ sở. Quá trình làm thủ tục cũng như check code khá nhanh gọn và mình được đưa lên phòng trong khoảng 2-3p, điểm cộng cho phần này.
Xong mình vào xông hơi đợi em nó, khoảng 10p sau e nó bước vào, vẫn như ngày nào cùng v1 nét căng cùng v3 không thể chê vào đâu được cùng với đó là chất giọng miền tây cực kì dễ thương. Hai đứa trao đổi chiêu thức tí tí rồi cũng vào ngâm bồn và bắt đầu màn thuỷ chiến. Em nó vừa tắm mà còn vừa nghịch thằng e của mình, khó chịu vl ra mà mình cũng đâu có vừa, cũng tranh thủ làm tí tí với e nó. E 27 gần như là signature của Cẩm thy rồi, v1 dù được độ nma vẫn rất oke đủ xài tại mình k qtam độ hay kh. Xong mình lên giường và bắt đầu phần ms khoẻ, e nó làm khoẻ rất kĩ và có lực nha ae, ae nào đau nhức ở đâu cứ nói e nó là e nó làm từ a tới y luôn. Phần này gthieu sơ vậy thoi g vào phần chính là ms mệt nè. Em nó mở đầu cùng bài trườn thái với cặp loa của ẻm, em nó chà tới đâu mình giật như con tôm đến đấy, xong em nó hướng xuống phía dưới và bắt đầu phần WC, em nó làm phần này siêu kĩ luôn nha ae. Xong em nó lật mình lại và làm ở phía trước, lưỡi em nó đi đến đâu là tay mình cũng phải nghịch lại đến đấy kkk, xong đến phần 69 thì nước nôi e nó cứ phải gọi là đong đầy bao la, hai đứa 69 nhau hoà huyện cùng tiếng rên của e nó cũng đẩy mình đến cao trào sau 10p cùng màn BJ và CIA không chê vào đâu được của em. Xong xuôi, mình ngồi nch tí rồi cũng tắm lại và ra về. À trước khi về mình có làm bát mì trứng tẩm bổ sau một chuyến đi dài ae à.
Đánh giá e 27
V1: dù được độ nma vẫn rất oke nếu ae k qtam vđề này
V2: ít lipit
V3: căng, vỗ đến đâu đàn hồi đến đấy
V4: nước nôi đầy đủ
Service: 9/10 , mình không cho 10/10 vì e nó thiếu 1đ là mình để trở nên hoàn hảo kk
Tip=tic
Thanks ae đã đọc

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy and Gundamsg90

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
91