Q.12 - Anh Trai Vượt Ngàn Chông Gai cùng em 25 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.12 Anh Trai Vượt Ngàn Chông Gai cùng em 25

Lượt xem: 77

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
57
249
86
0 ₿
Sau khi nhận được nhiệm vu liền tranh thủ lên chiến mã phòng qua Cẩm thy liền mình check code xong thì locker giới thiệu các e đang còn thì mình e số 25 khá ok liên book luôn e, lên phòng tranh thủ xông hơi 10p thì e vào mình cũng ra gặp e liền chào a nhanh tay lấy khăn lau người, rồi lấy nước cho mình uống ngồi ghế tâm sự lúc thì e bắt đầu cởi xiêm y thì thôi nhìn V1 hàng bưởi năm roi chứ không vừa đâu hàng chính hãng luôn bóp rất là đã tay nha, ngồi lúc vào bồn tắm rửa khắp cơ thế sau đó e đi đường lưỡi nhẹ từ trên xuống dưới rồi tắm sơ lại ra ngoài e kêu ra từ cẩn thận, lấy khăn lau người rồi lên giường năm up.

Massage khỏe thì e làm khá tốt và đầy đủ e còn hỏi a mỏi chỗ nào để đấm ký cho, chăm sóc khá chu đáo nha.
Massage mệt sau khi đấm xong e kêu a úp lại đi thái thì thôi đúng vòng 1 chính hãng có khác đi tới đâu phê tới đó ae ạ, cùng đường lưỡi điêu luyện nữa thì trên cả tuyệt với đang năm up mà thằng e nó cứ dựng lên thôi, xong chuyển mình sang nằm ngửa thì tiếp tục đi thái cũng đường lưỡi tranh thủ khám phá vòng 1 e sờ rất đã nha, dần chuyển sang tư thế 69 tranh thủ khám pha hang động của khá nhiều nước và khít, e thì bắt đầu tấn công liên tục thằng nhỏ thôi thế mình đành phải ra trong miệng e sướng tê người luôn, e đi lây khăn lau người cho mình rồi nằm nghỉ tý , e ngồi kế bên đấm bóp chân tay tiếp sợ mình mêt hehe, sau khi nằm lúc thì ra bồn tắm lại rồi ngồi ghế tám chuyện lúc nữa ra về.

Face dễ thương kute
V1 bưởi chính hãng
V2 hơi lipit
V3 khá ok
V4 khít và nhiều nước
Em làm khá nhiệt tình và nói chuyện vui vẻ ae nào đi rồi chắc nghiện đó nha.

Tic cảm ơn mod và cơ sở đã tài trợ
Tip bằng giá vé

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
104
3,376
2,901
32
16 ₿
Mừng bác gặp được bé Chee xinh đẹp. Súng cũng mê nhất face với V1 của bé

• Haha
Điểm cảm xúc: Minh97

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
104
3,376
2,901
32
16 ₿
À xin đính chính là mừng bác và hoa khôi 25. Già cả rùi lú lẫn cả :ami-(47):

Minh97

Đại Uý
Sư Huynh Massage
7/9/22
Chủ đề
56
597
300
0 ₿
Bé có V1 đẹp lắm. Thật khó diễn tả cảm xúc. Real 100%. Kỹ năng ok lắm nhe.

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy