Q.1 - áo đỏ chứng tỏ em dăm , số 229 ace | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 áo đỏ chứng tỏ em dăm , số 229 ace

Lượt xem: 591

vmũ hiệmp

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
5
80
35
0 ₿
đợt này mình khá hên khi ý tưởng của mình được sếp khen hay thưởng nóng cho 2tr mà tiền này hình như vừa đủ làm 1 buổi massage ahihi , đợt này đang nhắm tới ace , bé nào cũng xinh hết nhất là bé 299 mà gọi thì bé đang kẹt tour mất nên mình đổi qua bé 229 , coi qua hình thấy cũng ok nên đổi qua bé này luôn , đồi núi chập chùng chỗ cần to thì quá trời to rồi hẹn xong thì ghé luôn , nay thấy bên này đông quá trời ngồi tư vấn vé thì chọn vé onsen rồi đưa code thanh toán luôn

mình được đưa lên phòng khá nhanh , vô thì mình được phục vụ 1 chai nước và 1 đĩa trái cây , vô xông được 1 lúc thì bé bước vào với áo choàng ngủ màu đỏ bước vào , khói bên này lên cũng dày nên mình nhìn được mờ mờ thôi nhưng đôi chân dài miên man đó thì không chê vào đâu được , sau khi xông xong thì mình cũng ra ghế ngồi , bé bóc trái cây rồi đút mình ăn quá tình cảm luôn sau 1 hồi hỏi thăm thì biết bé có làm cia với wc luôn mà 2 cái này lại không có trong menu trời thương hehe , đụng gì hên đó

ăn xong đĩa trái cây thì bé từ từ cởi đồ rồi 2 đứa vào bồn tắm , trong bồn bé chơi khá lớn vừa tắm xong là bé cho mình biết mùi của nuru lẫn trườn thái ngay trong bồn liền , kết hợp thêm màn liếm tai rồi lick ti , công bằng mà nói thì lưỡi bé khá dẻo nhưng tấn công dồn dập kiểu này ra nhanh thì uổng , mình bảo bé từ từ đã , ra giường đi em , bé ok lấy khăn lau người cho mình liền không quên ghẹo thằng em của mình

lên giường để kìm lại thì mình kêu bé làm bài khỏe trước đi , bé làm bài khỏe tốt , phải nói là rất tốt luôn , đấm bóp bấm huyệt không thua gì mấy bé làm bên massage khỏe , nhất là vài cổ vai gáy với lưng , mê chữ ê kéo dài luôn , đấm bóp bé làm kĩ cũng tầm 20 mấy phút , sau khi mình bảo ok rồi bé mới dừng , bé bắt đầu đi luôn bài mệt , lại bài trườn thái và đi lưỡi để khởi màn cho trận chiến sắp sảy ra , xong phần lưng bé lật người mình lại mà bú mút ti , vừa nhột lại vừa nứng chịu đâu cho nổi , xong phần thái và nuru thì bé dạng chân mình ra rồi bắt đầu màn dọn wc , nó nhột mà lâu lâu bé còn đưa lưỡi vào chịu gì nổi với mấy trò này của bé nữa , xong phần wc là màn bj , mình bỏ qua màn 69 vì nay không có hứng lắm nhưng bù lại bé vừa bj vừa đưa mông kế bên tay cho mình mò cua bắt ốc , đụng tới đâu là nước nôi tràn tới đó liền , thêm quả mông tròn căng bóp quá đã luôn , bé vừa bj vừa đá trứng cút liên hồi , kết quả là đành chịu thua với màn tấn công của bé

nay tic thì có code camapro nên giảm còn 720
tip 900
tổng 1tr620 quá êm , tip luôn 80 cho lễ tân cho tròn tiền

ACE Entertainment

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
90
387
306
0 ₿
dạ cảm ơn anh đã dành thời gian ghé thăm cơ sở và có buổi trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng, rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ anh, chúc anh cuối tuần vui vẻ ạ

joker bến tre

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
75
28
0 ₿
hình như 229 thandam thì phải co lan em ngu ngơ vào bị bé dớt cho phê tịt lối về luôn @@

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
265
3,014
2,217
0 ₿
Wow, em này có chiêu wc luôn hả? Chiêu này lâu rồi t chưa gặp em nào có tuyệt chiêu này đó