Q.1 - Áo đỏ chứng tỏ yêu anh. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Áo đỏ chứng tỏ yêu anh.

Lượt xem: 330

Legoland5

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/6/19
Chủ đề
18
108
88
26
legoland.com.vn
0 ₿
Cuối tuần thong thả chở nhóc nhà đi luyện thi ca sáng đến ca chiều thêm ca tối quá là mệt mỏi, ngẫm nghĩ lại trước mình đâu luyện mà vẫn vào đại học ấy thôi mà giờ không luyện thì nó cứ ngơ ngơ thế nào , thôi vì tương lai con em chúng ta phải cố gắng vậy.

Trong lúc chờ nhóc luyện bên Trần Bình Trọng tui cũng tranh thủ luyện cho mình tý máu . Gọi qua Dubai lấy phòng rồi chạy qua luôn làm vé tắm là kịp giờ . Qua tới chọn iPad chấm bé 163 mặc đồ đen nhìn như bé mèo mun ở nhà keke. Len phòng xông hơi cái bé vào mà hẻm mặc đồ đen giống trong hình bé mặc đồ đỏ nhìn cung hấp dẫn lắm chứ ui nhưng mà khi vừa ra bé bỏ chiếc áo choàng đỏ ra bé bận nguyen bộ ren đen bên trong làm tui nao núng liền. Chào hỏi vài câu tui cùng be vào tăm tranh thủ thời gian tý.

Tắm onsen be làm nhẹ nhàng gội đầu rồi đến kỳ cọ tắm mình sau mới đến phần cao hứng tui nằm ra để bé bắt đầu trườn lên mân mê đi lưỡi nhẹ một đường tui thấy tê cả người, da gà nổi lên và đến lúc bé trườn xuống bj nhẹ một lúc tui bắt đầu hứng lên nhưng cảm giác trong bồn mà out cứ làm tui không quen lắm, dạo này hơi dị ứng out trong bồn thế là len giường tiếp tục chinh chiến

Thăng hoa ngay khi vừa lên giường bé để tui nằm sấp và đổ dầu trườn lên thay cho xà bông hồi nãy, lần này be trườn vừa êm vừa mượt làm mấy lần tui xem đè nén thằng nhóc cho nó out mất. Thế rồi nằm ngửa cùng khám phá thế giới với bé, cảm giác non tơ của bé mà làm tui như nghiện đi nghiện lại mấy lần khi vừa húp sò bé vừa xoa bóp cặp mông căng mộng và bao nhiêu sức chiến đấu bị bé rút hết làm tui out trong sung sướng.

Massage khoẻ sau khi thu giản bé làm khá là chuẩn, gặp vừa out xong mà được đấm bop chà đá nóng nó đã gì đâu đó, kèm theo lúc này vừa hay nhóc nhà gọi kêu đón sớm, ủi may thiệt. Tắm rửa roi bé đưa xuống về.

Thiệt hai vé tắm 900k tip bé 1tr.

Quánh giá sơ bé 163

Gu nhẹ nhàng, nhìn dễ thương với mai tóc kiểu mái ngố cưng cưng.

thư giản bé bj từ từ không hối thúc, ông nào đi 2 shot chắc sương x222222.

Buổi thư giản hơi bị gấp ruts nhưng rất hài lòng vơi bé.

• Love
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
258
2,814
2,096