Gò Vấp - Aroma Spa: Phá vỡ mọi giới hạn | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Aroma Spa: Phá vỡ mọi giới hạn

Lượt xem: 2,045

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
102
3,430
2,966
32
16 ₿
Trong lĩnh vực spa vuốt lướt đủ mọi thứ thượng vàng hạ cám chẳng biết đường nào mà lần, có khen có chê, và lại cũng có rất nhiều bình phẩm, mà bình luận nào thì cũng có “lý tưởng” riêng của họ. Nhưng rồi mọi thứ cũng chưa có gì gọi là đột phá…tất cả cũng chỉ là bản năng và theo lối mòn…chỉ có điều câu hỏi ngày càng ít đi vì ai cũng hiểu nó là gì và như thế nào. Bản thân Súng cũng chỉ là lữ khách qua đường, không dám gọi mình là kẻ si tình. Ấy vậy mà dù là vuốt lướt hay massage, cái tình mới là “chất riêng”, không có nó, mọi thứ công nghiệp và vô nghĩa.

Cơ sở spa đây sao?

Đêm mưa lất phất ngồi cạn ly bia, nhấm nháp nồi lẩu Ngọc Dương tiềm thuốc Bắc ở quán Bình Dương quen thuộc, trong làn khói nghi ngút, tôi như thấy được mọi thứ tái hiện trước mắt như một thước phim chiếu chậm, thật đúng là “từng người tình bỏ ta đi như những dòng sông nhỏ…” Khi tinh thần đã cạn kiệt, tình yêu cũng vơi dần, ta lê bước loanh quanh các con hẻm như để trốn chạy cái xa hoa náo nhiệt chốn thị thành, và rồi cũng chẳng có gì nổi bật…mà sao lạ quá, chẳng phải chỗ này trước đây là…mà thôi, cũng chỉ là khách dừng chân như mọi lần thôi mà, Súng cũng không mong đợi nhiều, chỉ là mong cầu một chút làn gió mới, một chút ve vuốt, không cần quá cầu kỳ. Tuy là spa nhưng có thể nhận ra cơ sở vật chất đã được cải tạo lại từ massage nhưng nhẹ nhàng hơn, tinh tế và bớt chất cải lương, Súng nằm ngả người trên ghế ngắm nhìn bầu trời ngàn sao, lòng ngân lên giọng hát trầm ấm của ông bạn @Garryyau trong mỗi lần đi KTV

“Ngày em thắp sao trời,

Chờ trăng gió lên khơi

Mà mưa bão tơi bời

Một ngày mưa bão không rơi

Trên đôi vai thanh xuân

Ướp hương nồng bên gối đắm say”

Có một chút nhẹ nhàng nhưng lém lỉnh “Anh ơi, anh trải nghiệm gói dịch vụ nào ạ”, đôi mắt sáng trong cặp kính cận không giấu nổi vẻ thông minh, con bé mình dây, thon gọn trong chiếc áo sơ mi trắng mỏng tang thật khiến lòng người lay động. Muốn chốt gói 120 phút với bé Lễ tân quá mà phải giữ mình nên thôi 90 phút với 450k xem như cũng hợp lý, nếu không ổn thì lặn sớm. Do spa mới mở nên cũng chưa có KTV nhiều, chỉ chọn tên không chọn hình qua Ipad, hình thức giống JK, Emo và VIB. Thôi thì chọn bé Hiền vì trực giác mách bảo cứ “hiền” là gặp lành…..:ami-(47):Rôì nhấm nháp ngụm trà nóng, dùng ít trái cây hồi hộp đợi bé cưng xuất hiện, cái cảm giác hồi hộp như lần đầu với người yêu. Và rồi bé xuất hiện trong bộ đồ spa màu cà phê sữa cùng chiếc váy ngắn nữ sinh xao xuyến…ôi sao nhìn quen quen, gương mặt trái xoan, nụ cười thiên thần như lấn át lý trí. Súng bẽn lẽn theo sau bé qua từng nhịp cầu thang, ngắm bờ vai ngà cùng bờ mông căng tròn của tuổi đôi mươi, ta bỗng nghe nhịp tim mình vang lên rất khẽ…

Sao có thể là trò chứ ?

Bước vào phòng mới biết hóa ra mọi thứ không tầm thường chút nào với buồng tắm đứng, bồn tắm để ngâm lá dao đỏ, xông ướt, xông khô đầy đủ, trang trí thì có phần hơi “khêu gợi”…người ta đi spa là để tịnh tâm mà…và rồi “Thầy không nhận ra em hả?”. Súng thấy nhói tim, hơi hoảng loạn tí nhưng vẫn kịp định thần, ngắm kỹ cô bé và nhớ lại: đôi mắt sâu như hút hồn, nụ cười trong trẻo như pha lê cùng bờ môi trái tim này, thân hình nữ sinh này…đúng là em…chỉ là trong một hoàn cảnh khác. Thật khó xử, nhưng giờ làm sao xử? Mà vẫn phải xử vì…tôi ôm bé vào lòng an ủi, cái cảm giác ấy vẫn còn, trái tim này thật ra vẫn rung động vì em, bờ ngực mềm mại của người thiếu nữ qua làn vải áo thật muốn xé tan cõi lòng. Tôi hôn vội em lên trán, vuốt trên làn má ửng hồng, ngắm nhìn cặp mắt long lanh như muốn nuốt trọn trái tim vào lòng. Tôi vào phòng tắm, khẽ nhìn em qua cửa kính đang ngồi mà lòng xốn xang, cây “hàng nóng” lại biểu tình mạnh mẽ. Lau khô người, nhanh chóng quấn khăn và lên giường nằm để che giấu đi suy nghĩ tội lỗi bên trong.

Cho thầy gần em thêm chút nữa...

“Em chỉ vừa chuyển qua mảng này nên có gì Thầy bỏ qua và chỉ em thêm nhé ạ…”, tôi ậm ừ để cố gắng tập trung thả lỏng cơ thể không nghĩ ngợi nhiều. Bài khỏe của em vẫn còn thiếu chút lực nhưng có nỗ lực trong việc duy trì các bước Cổ Vai Gáy, phần miết vai và hai bên sườn khá nhịp nhàng, cảm giác đôi bàn tay nóng ấm mềm mại lả lướt trên tấm lưng rộng đã đủ truyền năng lượng thanh xuân. Cặp chân em cọ xát hai bên đùi, cảm giác nóng ấm từ hạ bộ truyền đến, sao lại có thể suy nghĩ như vậy….:ami-(4):

Chiếc khăn cũng rơi xuống còn lại tấm thân trần trụi oằn mình trong cơn kềm chế tê dại. Em xoa dầu vào tay rồi đẩy từ bàn chân lên bắp chuối ôm trọn bờ mông, nhẹ nhàng thả rơi qua khe mông để từng nhịp ngón tay lướt thật chậm qua bìu bẹn…một luồng điện chạy dọc theo sống lưng. Đối với phần má đùi trên em lại lách vào bụng mà xoa nhẹ rồi lách nhẹ xuống cậu bé đang “cấn” vô cùng…có nên bùng nổ?

Cuối cùng Súng cũng được nằm ngửa để giải thoát phần linh hồn đang bị giam giữ, ấy vậy mà lại bắt gặp ánh mắt thơ ngây của em “Em có thể bớt dễ thương đi một chút được không?”. Một nụ hôn khẽ. Tôi như chết chìm. Em lại tiến dần tiếp điểm tội lỗi, từng ngón xuân nồng chụm lại như búp măng bao gọn cây côn thịt, xoa bóp từng thớ gân guốc, bàn tay kia vẫn xoa nhẹ 2 hòn ngọc dương làm săn cứng. Đầu óc tôi phiêu lãng trong đê mê, bấu víu vào tâm hồn trắng trẻo, xinh đẹp, mềm mại của người con gái vừa tròn 18, em khẽ rên vì tôi biết em cũng có cảm tình. Mọi thứ của em đều thật đẹp!

Tip X 2 Tick với vô vàn cảm xúc đọng lại, tôi thấy mình và em trong quá khứ, như sống lại ngày ấy và…phá vỡ được rào cản từng có giữa hai chúng tôi. Xin em đừng vội đi quá nhanh nhé cô học trò bé bỏng!

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
53
1,154
1,396
Sài Gòn
11 ₿
Thầy ơi… Thầy đăng vầy chết con bé…lỡ ai vào cũng bảo: “Em làm cho anh giống như làm cho Thầy Súng ấy” thì sao…:ami-(10):
Nghe nói mai mới khai trương mà Thầy đi tiền khai trương sớm thế này ngày mai có khi ko còn chỗ để xe :ami-(17):

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
102
3,430
2,966
32
16 ₿
Hai đứa mình như 2 thằng tự sướng cho nhau í. Đứa này viết đứa kia rình vào còm mên. Bí mật: mình bị xuất sớm :cuteonion53:

• Haha
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
102
3,430
2,966
32
16 ₿
Để nhớ mang máng hẻm 102 Lê Văn Thọ quẹo vào nằm bên tay phải á bác, hôm đó tối quá lủi đại vào luôn có biết gì đâu