Ba ba ... dịu dàng dễ thương, trải nghiệm khác biệt

Lượt xem: 1,820

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thehuy93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/2/18
Chủ đề
15
106
54
31
Sài Gòn
0 ₿
1 buổi chiều rảnh đi làm mệt mỏi thì đành vô massage thư giãn cho khỏe hihi. Phi ngay con xe đến cơ sở. Lần đầu đi nên đi luôn vé ... thần tiên xem như thế nào. Vì nghĩ vé VIP thì như các chỗ khác nên quất ngay vé thần tiên.
Ở đây có vé super VIP 2 KTV làm, nhưng mình thì thích 1 người thôi vì dễ dàng tâm sự.

Locker dễ thương vui tính dẫn mình lên lầu.

Đập vào mắt mình, ôi CSVC chao ôi là đẹp, nguy nga tráng lệ, giường nằm rộng cứng cáp, đủ cho 3 người nằm luôn đó chứ chứ ko như vé VIP hay các chỗ massage khác nhé. Điểm đặc biệt là phòng không có bồn tắm mà dùng ... phao. Chà chắc thú vị lắm đây. Bồn là xưa rồi diễm.
Đặc biệt hơn là KTV, lần đầu đi thì cơ sở điều 1 bé dễ thương cực kỳ. Giọng nói nhẹ nhàng, rất thích hợp để tâm sự.

Vô thay đồ rồi lên phao nằm tắm thôi, em cũng thoát y. Cảm giác nằm tắm trên phao khác lạ so với tắm bồn lắm. Thường thì tắm xong các bác sẽ lên giường để em massssage thư giãn nhưng không, pé này thêm công đoạn ... làm thái và thư giãn khi tắm. Ta nói nó phê làm sao, em vừa trường thái, mình tranh thủ khám phá cơ thể em hihi. Kỹ năng làm thái của em rất tốt, rất thích nghịch thằng em, bác nào yếu là dễ out lắm.

Trải nghiệm tắm trên phao mới lạ, các bác nên thử. Sau khi trườn thái, nghịch thằng em, em đã ngậm thằng đệ mình. Chuyện gì cũng tới, mình out 1 cái thoải mái.
Nằm nghỉ 1 chút, tắm rửa lại rồi lên giường thôi.

Ở đây nếu bác nào thích thư giãn trên giường thì nói trước với bé ngay từ đầu nhé.

Thư giãn trong lúc tắm rồi, bé massage nhẹ nhàng (bác nào thích mạnh thì bé này ko phù hợp) vừa tâm sự với mình để ... hồi sức lại. Bé hay nghịch thằng em mình nên thằng em mình ... xung sức trở lại, mình yêu cầu bé ... làm thêm 1 lần nữa. Em đi người, hôn hít khắp cả người, đặc biệt là xung quanh vùng bẹn. Má ơi nó nhột và đã làm sau. Bé BJ thêm 1 lần nữa và mình out thêm lần 2 hihi

Nằm ôm em 1 chút rồi chia tay em, hẹn em lần sau nhé.

Phải nói em là 1 cô bé "rất khác biệt", mang lại đúng nghĩa cảm giác mới lạ với nghề massage.
Tip cho e gấp đôi luôn

Rất cám ơn cơ sở, mang lại trải nghiệm khác biệt. Cám ơn cơ sở đã chọn 1 cô bé rất ok, mình đi lần đầu rồi mà còn gặp vài lần nữa. Quên mất tên bé là gì hihi

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Đầu tiên chúc mừng bác ngon trym.
Em góp ý bác chút thứ nhất không có tên cơ sở Ms, thứ 2 không có số Bd " ba ba " không biết có phải số không, thứ 3 không có số đo 4 vòng... Nên bài viết nghe sặc mùi hư cấu ( xin lỗi bác nếu em sai ). Ae chỉ góp ý chân thành nên có gì chưa chuẩn mong bác thông cảm.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

thehuy93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/2/18
Chủ đề
15
106
54
31
Sài Gòn
0 ₿

Tên cơ sở thì mình ko nói lại vì đã nằm trong topic rõ ràng rồi.
Số đo thì mình ko quan tâm (tùy mỗi người), với mình bé đẹp, dịu dàng dễ thương là ok trên hết.
Mình thì viết bài đúng cảm nhận thôi :D

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Ok bác em cũng chỉ góp ý xây dựng thôi chứ không có ý chê bai hay đả kích gì cả. Vì sự nghiệp sung sướng muôn năm...:D:D:p

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

man7even

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/12/17
Chủ đề
1
78
6
0 ₿
Có gói nào tắm phao mà 1 ktv k các bác, định trải nghiệm thử

ThienHa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/2/19
Chủ đề
1
5
0
31
0 ₿
Mừng bác ngon cơm, chắc phải đi thử bên này 1 lần.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.