Tân Phú Ba chữ thôi : Em Tuyệt Lắm !!!

Lượt xem: 1,488

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tuấn Đức

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/4/22
Chủ đề
2
6
0
0 ₿
Hôm nay thấy trời đẹp tự nhiên có hứng đi massage thế là đi ngay massage luxury gần nhà luôn . Khi vừa chạy xe tới đã có 1 bác phục vụ ra tiếp đón một cách nhiệt tình, vô chọn ngay vé CIA luôn.Vô đó không biết vì lí do gì chưa chọn được em nào phù hợp nên tui random luôn.
Lên phòng mới là điều thú vị nhất. Ngồi bâng quơ đợi em. Lòng nôn nao. Cũng không hiểu vì sao nữa. Em rồi cũng tới, tiếng gõ cửa vang lên kèm theo sự hồi hộp của mình. Một em gái trẻ trung bước vào. Coi như bước đầu thành công một nửa. Ít nhất thì hôm nay đi không gặp cá xấu, cá mập.

Ấn tượng đầu tiên về bé thì là một cô bé nhỏ con , da trắng nè, mắt đẹp ,xinh ,dễ thương,giọng ngọt .Cái bé lấy khăn lau người cho mình xong dẫn mình đi tắm,mình xin phép bỏ qua phần tắm để vô thẳng vấn đề cho anh em nha .
Massage khỏe đừng thấy bé nhỏ con mà xem thường bé nha các bác ,bé rất là có lực luôn á ,đá nóng các kiểu nói chung là bé làm rất kĩ và vui vẻ ,nhiệt tình và chịu khó .

Massage mệt : thì điều gì đến thì cũng phải đến thôi ,bé bắt đầu đổ dầu trườn cho mình rồi dùng cập ngực của bé xoa đều lên lưng tui rồi kèm theo đó là đường lưỡi của bé là cho mình sướng tê hết người luôn .Bé bắt đầu những màn bú liếm thể hiện kĩ năng mà bé có , cái lưỡi của em mình cảm thấy rất điêu luyện luôn .Mình là mình kiềm nén lắm rồi ,thằng em của mình luôn bị đặt trong tư thế báo động .Sau khi bú liếm các thứ thì em còn đá 2 trứng cút của mình nữa . Ngực bé và bé ciu của tôi cùng một ở cùng một góc nhìn. Trông bé lúc này đẹp tuyệt, bình thường khi nãy tôi nhìn là thấy bé đã xinh rồi mà chẳng hiểu sao khi để bé ciu trước mặt bé trông còn đẹp hơn mấy trăm vạn lần. Mái tóc đen dài phất phơ theo từng nhịp mút như tạo thêm điểm nhấn tô điểm trên làn da trắng mịn của bé.Đến lúc này tôi không kiềm hãm được con thú hung tàn trong người nữa ,tôi đè bé nằm xuống đối mặt với khoản không vũ trụ của bé dưới anh đèn mờ trong phòng ,tối đã ngắm nhìn khoản không vũ trụ mà tui tạm thời làm chủ kkk .Tuy không phải cự phẩm hay gì nhưng với con mặt của một kẻ mê mụi thì đó là một khoản không vũ trụ tuyệt đẹp .Bắt đầu vào tư thế 69 thì tui thấy bé đã ướt hết hế là tui cũng tranh thủ húp lấy húp để .Em cũng không chịu thua tui em bắt đầu sử dụng những kĩ thuật mà bé có sẵn để làm cho mình thì mình cũng phải chịu thua và bắn hết tinh túy của mìnhvô miệng bé.Và cũng kết thúc tại đó ,xong tui ôm bé vào lòng .Nằm ôm bé một lúc thì bé dìu mình đi tắm lại và đi xuống ,lúc mà chuẩn bị lấy xe đi về thì mình có chào tạm biệt bé ,không nghe rõ bé nói gì những thấy bé cười với mình một cái mình cũng thấy vui rồi .Kết thúc một buổi trải nghiệm tại LUXURY một cách vui vẻ và sung sướng.

Lo ăn chơi quá quên hỏi mẹ số đợi cơ sở lên coi bé số mấy :(

Massage Luxury Tân Phú

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/7/22
Chủ đề
2
121
8
0 ₿
Cơ sở xin cảm ơn anh đã ghé và trải nghiệm dịch vụ
Luxury Tân Phú tự hào với đội ngũ nhân viên và ktv chuyên nghiệp đảm bảo sẽ mang đến những phút giây thư giãn thực thu
Phòng ốc hiện đại tiện nghĩ mang đến những trải nghiệm mới mẻ nhất ạ
Tuy nhiên cơ sở còn mới và còn nhiều cái chưa thể hoàn thiện hết nên cũng rất mong nhận được những ý kiến đóng góp của các Anh
Một lần nữa Luxury tân phú xin cảm ơn và rất mong được phục vụ anh vào các lần tới

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.