Baby 02 phê không tưởng!

Lượt xem: 1,804

boybanhbeo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/6/16
Chủ đề
4
52
15
0 ₿
Tình hình là cuối tuần nóng bức và tinh thần khá căng thẳng nên em muốn được xả stress, thật may mắn khi nhận được code free từ bác Logan ( em cảm ơn bác nhiều nhé), em liền phi xe đến ML ngay và yêu cầu bé 02. Vừa và gặp 2 bạn tiếp tân khá thân thiện nên trong lòng em bắt đầu thấy thoải mái dần.
- Lên phòng em nude ngày và quấn khăn vào xông hơi luôn, đầu óc được thư giãn, cơ thể cũng đỡ nhức mỏi hẳn, được chừng 10p thì bé bước vào, em cũng ra cho bé tắm táp sạch sẽ rồi lên giường đấu thôi. Em khá ấn tượng với điều này là nhìn khuôn mặt tròn trịa của bé rất dễ thương, cười duyên lắm các bác ạ, vừa làm bé còn chịu khó nói chuyện với mình nữa, cảm giác rất gần gũi nên bác nào khó bắt sóng thì cứ yên tâm vào gặp bé nhé.
- Phần mát khỏe: cảm nhận theo gu của em về cách làm của bé thì khá oke, có cảm giác kích thích không hề nhẹ và cũng đủ để tay chân hết mệt mỏi.
- Phần mát mệt: công nhận mệt mà phê lắm nên em mới mệt các bác ạ, bé dùng nguyên cặp bồng đào ma sát khắp người em luôn, xong thì lại tắm lưỡi từ trên xuống dưới cho em nữa, ban đầu phê lắm, đến khi bé tắm kèm nước suối lạnh thì Ôi thôi lại phê không tưởng luôn. Tắm em xong thì đến thằng em của em, cái phần nầy nhiều tuyệt chiêu sâu xa lắm, đầy đủ cho các bác cảm nhận luôn. Phương châm của bé là "Từ từ đưa anh vào cõi thiên thai", hợp gu em ghê luôn. Cuối cùng thì súng cũng đã nổ, vô cùng kích thích và hưng phấn bởi âm thanh và động tác của bé, em kết thúc một buổi vui chơi đầy thỏa mãn.
Đánh giá theo cảm nhận của em:
+ Face: baby, dễ thương.
+ V1: bồng đào, mềm mịn, size đại.
+ V2: múp máp, đầy đặn.
+ V3: căng tròn, nây nẩy.
+ V4: gọn gàng, sạch sẽ.
Tip: theo tình cảm của các bác nhé, miễn sao đôi bên đều vui vẻ là oke.
Tic: free.
Giữ xe: 20k.
Lời cuối em xin cảm ơn admin 1 lần nữa và xin chúc diễn đàn ngày một lớn mạnh, cơ sở làm ăn ngày một phát đạt hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: Dũng Lụi, xpress and paul2017

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿