Gò Vấp baby kute chiều chuộng tê tái là em

Lượt xem: 1,111

Tăng A Ngưu

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
72
59
0 ₿
Ngồi bùn trời nóng nắng cực quá, nắng nóng như lò thiêu, mệt mỏi say nắng tấp vào quán cafe ngồi nghỉ tý, lướt lướt diễn đàn xem có gì hot không, lướt lướt 1 hồi nắng cực nên quyết định đi tâm luôn cho mát, địa điểm dừng chân là win gv
:cuteonion4::cuteonion4::cuteonion4:
Đến gửi xe, rồi đi vô quầy cũng là các thủ tục quen thuộc, thấy anh em review chổ này khá nhiều, xem hình có mấy bé mới vô nhìn cũng ưng ý, lướt tới lướt lui thấy bé 10 có vẻ hợp gu. Ngồi uốn chưa hết ly trà được pv dẫn lên phòng, “xông hơi trước nha anh, bé xuống liền”, gửi em nó 20k để gọi là. Do nôn nóng gặp em ấy nên không xông hơi vì ngoài đường xông hơi rồi, nghe tiếng gõ cửa “vô đi em”, cái nhìn đầu tiên bất ngờ vì gương mặt nét baby , kute, nhỏ nhỏ xinh xinh, ngực đẹp vừa tay, mắt tròn xoe.

Ngồi tám chút với bé (đa phần ôm ấp, bé thôi), bé cũng dâm dâm nhẹ nhàng, Bé dẫn mình vào bồn cùng tắm với em nha, vừa vào bồn là mình như con hổ không thể tha cho bé được, bay vào ôm lấy hôn tới tấp cặp ngực của bé ngay và liền, bé nói sao anh dâm quá dạ muốn ăn thịt em hả, nhưng em thích, làm mình cũng kích thích theo, ôm ấp làm tình các kiểu, bé nói thôi ra giường đi em làm cho anh nè, anh dâm quá làm em cũng hứng theo

Massage mệt: bé rất nhiệt tình, tình cảm, làm đủ thứ trong bồn lun bao phê pha, tôi bị mê mẩn với ấy rồi mấy ông ơi, giọng nói nhẹ nhàng mà còn dâm nữa., nghiện mất thôi. Do quần nhau trong bồn lâu quá, khi lên giường trườn trườn cạ cạ tới công chuyện, trườn rồi đi lưỡi nhẹ nhẹ, phê phê, ngất ngây con gà, ngậm thằng nhỏ cũng nhẹ nhàng, chưa được 10p là hàng triệu tinh binh đã được thoát ra ngoài.

Massage khỏe: đấm có lực, cũng nhiều bài, khá ổn
:cuteonion39::cuteonion39::cuteonion39:
Đánh giá:
10
Face: xinh.dịu dàng, nhẹ nhàng, nhìn cưng gì đâu. Muốn dẫn về làm vk quá.
V1: vừa tay bóp sướng gì đâu
V2: eo thon, ôm sướng hơn NYC
V3: nhìn là muốn đẩy từ phía sau liền
V4: nước nôi bao la

Thiệt hại: 800k có camapro + 20k pv
:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:

• Like
Điểm cảm xúc: Hồng Ban Chủ, NMT9x and NiKon

NiKon

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
19
142
84
0 ₿
nghe bác tả là thấy thích thú với bé rồi đấy

Massage Win Gò Vấp

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/7/22
Chủ đề
11
61
14
0 ₿
Cảm ơn quý khách hàng đã trải nghiệm dịch vụ bên cơ sở. Gặp được bé dễ thương ứng ý

Black horse knight

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
26/6/23
Chủ đề
10
31
21
Tphcm
0 ₿
quá ngon bro ơi. hôm trước tui có ghé, book bé 10 này mà bé ngủ mới dậy, chưa ăn uống j nên ko nhận tua. chứ ko là cũng tèn tén ten rùi.