Baby Rp 16 tb3

Lượt xem: 2,106

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Devil Baby

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/6/18
Chủ đề
10
11
14
0 ₿
Thân chào các anh em gần xa.
Sau một thời gian dài núp lùm thì hôm nay Baby quyết định viết 1 cái rp đóng góp cho diễn đàn. Góp được bao nhiêu sức thì góp nha. hì hì.
Chuyện là hôm t7 vừa rồi có ghé thái bình 3. Mà xui sao bữa đó đông khách thiệt chớ. Sau khi vào box tb3 đọc hết thông tin mấy em cũng thuộc được mấy số. Làm thủ tục xong, lên phòng cho locker 20k cafe mình bắt đầu bấm tay đọc số. Nhưng ôi thôi, đọc đến đâu tụt mood đến đó. Đọc nguyên list 1,18, 22 thì mấy em lên tua hết. Ặc ặc... mấy nay ăn ở cũng tốt lắm mà ta. Thây mình xịu xuống, ku locker mới nói để nó điều cho. Biết thừa là tụi nó đưa người lên theo tua chứ có điều gì đâu. Mà thôi kệ, vào đến đây rồi mà. Chấp nhận random luôn.
Lỡ vào rồi thì xông cho khỏe người cái đã, còn lại tính sau. Xông hơi xong thì em cũng bước vào. Tướng tá ngon lành cành đào ah nha. Cũng tạm ổn.
Em nó vào phòng chào mình xong, đợi mình nghỉ xíu cho nguội người rồi tắm. Nói chung phần này em làm cũng bình thường. Chịu khó tắm kỹ cho thằng em mình. Mà nghĩ lại cũng đúng, lát nữa em nó Bj mà, sao làm qua loa được.
Về phần thái em nó chà nhiệt tình. Nhưng do có lẽ phong trào làm thái ở đâu cũng có, đi nhiều quá rồi... nên nó không có phê như những ngày đầu tiên nữa. hơ hơ hơ.
Kết hợp chà thái và đi lưỡi. Cái lưỡi của em mút vào tai mình nghe chẹp chẹp rất là kích thích. Có lẽ được điểm này là nổi bật nhất. :)
Cuối cũng cũng thư giãn, em HJ nhẹ nhàng. Sau khi thằng nhỏ cương lên chút xíu thì Bj liên hồi. Mình thuận tay khám phá em. Em cũng có thái độ hợp tác chứ hok có khó chịu gì. Cuối cũng khi gần lên đỉnh em nó Hj nhanh để kết thúc. (Những bác nào đi nhiều thì sẽ biết phút cuối thường mấy em tăng tốc Hj hết chỉ để đầu lưỡi gần liếm chút xíu thôi. Chứ ít khi có em nào Bj đoạn cuối mà phê đến nỗi ra được đâu. hehehe). Mình cũng hok quan trọng lắm, cảm giác thoải mái là đc mà. Ra về trong sung sướng.

PS: Tip cho em 5 xị. Mấy bác nhà mình có là đại gia thì cũng đừng có phá giá nha. Tip theo mặt bằng chung được rồi. Tip cao quá mấy em làm giá. Khổ cho anh em đi sau thôi.

Chàng Khờ Thủy Chung

Trung Uý
Sư Huynh Massage
6/2/16
Chủ đề
25
668
451
0 ₿
Cám ơn thớt. Đã check 2 lần và em rất tuyệt.
Vì mới vào vài tuần nên còn ngại và bẽn lẽn. Thế nhưng mình thích và dần chỉ dạy em.

Lần sau đi SVip gói mắc nhất - được tevez thơm lắm các bác ạ, CL say sưa, em ấy làm tình trên đỉnh 9 tầng mây. Mình vốn không thích chân dài thế nhưng mê em với bầu ngực đầy đặn, nét ngài nở nang, thêm hoa sen ngay ngực. Em ấy từng trải nhưng cũng rất kinh nghiệm, 2 bên ôm ấp say đắm lăn qua lăn lại.

Miệng em rất thơm da thịt đầy mùi sắc dục. Mỗi lần đi khách xong là em tắm và đánh răng nên vệ sinh lắm. Đầu lưỡi còn vương vấn vị bạc hà của kem đánh răng, đầu hoạ mi run lên từng đợt mỗi lần em đưa lưỡi xoáy vào đầu sao. V4 của em thơm và rất ngọt, nước lênh láng, cứ để nhẹ tay vào thì em uốn éo mình ...

Làm hết chỉ có điều lút cán em thôi (mang BCS chắc em cũng dám hãm hiếp em ấy các bác ạ) .
Nói chung bắn hết lên em ấy... xong em ấy vấn ôm ấp như người tình lâu năm không được chịch.

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Kiểu này ko thăm em nó ko đuoc rùi. Report gì ác quá xá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.