Bác nào muốn được chiều như Em bé thì gặp bé 17

Lượt xem: 2,793

giauvoibitcoins

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/2/19
Chủ đề
20
224
105
34
0 ₿
Thân chào các Bác..

Lời đầu tiên, chân thành cảm ơn Bác Lục đã tạo điều kiện tuyệt vời cho mình được trải nghiệm phút giây thiên đường tại DuBai...

Sau khi được chiếu cố, mình bay thẳng lên Dubai với tâm lý hồi hợp và sung sướng.. như mọi khi, giữ xe và locker đều rất nhiệt tình, dịch vụ tốt ghê, ko thay đổi.. tiếp theo mình lên quầy đưa code và đặt gạch ngay em 17( vì nghe quảng cáo đã lâu )..

Bước lên phòng là cảm giác hồi hợp chờ đợi em nó, vì mình ko xông hơi nên ngời bấm đt lát thì một tiếng gõ cữa đã vâng lên.. ôi thiên thần xuất hiện.. thân thiện vãi.. body đẹp, hàng họ to tròn chất lượng.. nghĩ bụng hài lòng rồi đây... thế là 2 a e ngồi nc đùa nghịch nhau xíu.. em nó rất tâm lý cho mình khám phá yêu thương và sau đó nhẹ nhàng tắm táp cho mình.. vừa tắm vừa nghịch , vừa nc thật là đã.. em tắm rất kỹ ( có điều vé Thái nên ko được tắm chung với bé ) bên cạnh đó chăm sóc thằng em mình muốn dựng đứng và phun trào ra luôn .. may ghê kiềm chế được.. xong phần tắm là phần mát khoẻ...

Phần này em làm đủ lực, vừa làm vừa kể chuyện giao lưu rất vui.. em nc đủ thứ trên trời.. nhưng Thoòng qua cuộc trò truyện mình nhận thấy đây là 1 cô bé rất có nghị lực và kinh nghiệm trong cuộc sống.. tay nghề mát khỏe rất đa dạng, đủ bài và làm rất tâm lý.. hỏi vị trí đau trên cơ thể mình để làm nhẹ nhàng chứ ko ào ào làm.. 1 điểm cộng cho em..

Thêm 1 điểm bất ngờ nữa là đang làm khỏe , ko cần hỏi, cho mình bài Thái bất ngờ luôn.. ôi ngạc nhiên vãi.. thế là thân hình trắng, đẹp được phô bày.. cặp tuyết lê to tròn, căng mọng.. đi thái quả thật sướng, cảm nhận đầu ti đi khắp cơ thể.. bên cạnh đó bé con đi đường lưỡi kèm âm thanh như JAV.. ko ngừng tại đó, vừa làm thỉnh thoảng còn lên vùng cổ vùng mặt khuyến mãi cho mấy nụ hôn, tăng phần Hưng phấn cho mình lên gấp đôi... thêm phần nữa là vừa đi đường ngực, tay bé còn nghịch 2 quả chanh của mình làm phê tê tái luôn.. sau 1 hồi nằm sấp bé lạnh lùng xen lẫn nhẹ nhàng yêu cầu mình lật ngửa để đến màn tra tấn thể xác và tinh thần tập 2

Ái chà chà.. bé đi thái rất lâu và rất nhiệt tình nha các bác.. yêu cầu gì làm nấy, thích gì chiều nấy.. e có rất nhiều tuyệt chiêu lạ sẽ làm các bác thích.. mình sẽ bật mí 1 tuyệt chiêu nhỏ là mút ti.. vừa mút, vừa đánh lưỡi kèm âm thanh cộng với tay nghịch cậu nhỏ đủ thấy nhiệt tình và kinh nghiệm của em nó.. nghịch với nhau 1 hồi, đi lược ướt hết người mình eoofi cuối cùng điều gì cũng tới.. khu vực cấm cũng bị xâm phạm.. lau cột, đi lưỡi , đá bi đủ hết.. ko hề dùng tay.. đảm bảo các bác hài lòng.. thêm nữa ngậm trứng cút cũng là 1 trong những tuyệt chiêu thế mạnh của em nó => làm các bác tê tê trước khi phun trào.. sau 1 hồi chịu đựng mình cũng phải trào ra trong sung sướng bởi sự nhanh mạnh và ào ạt trong kỹ thuật của em..

Sau 1 hồi 2 ae chiến đấu thì bé nó cũng quay lại màn mát xa đầu cho mình và 2 đứa tâm sự thêm 1 lát là đi tắm..

Phải nói em nó rất chiều mình, thích gì là được nấy ( nhưng nằm trong phạm vi gói thái thôi ) .. được chiều hết mực vì vậy mình rất hài lòng trong đợt trải nghiệm này

Bên cạnh đó, Lần trải nghiệm này mình có dụ được thằng bạn đã có kinh nghiệm, thâm niên trong massage 3 năm nay rồi.. phải nói mình rất thích đi DuBai vì dịch vụ tốt, cơ sở đẹp và các bé rất xinh, chiều khách và tâm lý, ko công nghiệp chút nào... phải thú thực với các bác là nó cực kỳ khoái và khen quá trời ( hiếm khi thấy thẳng đi nhiều mà hài lòng được như vậy ).. không bỏ công mình giới thiệu và nó công sức nó chạy từ Bình Tân lên Gò Vấp.. vì vậy đây cũng là điểm hài lòng thứ 2 của mình..

Tạm kết câu chuyện là lời khuyên thật lòng của mình dành cho các bác là hãy bỏ thời gian mà trải nghiệm tại DuBai, ko uổng phí thời gian, tiền bạc và công sức của các bác đâu.. chỉ mất vài mil tinh lực của các bác thối

P/s: Tick bác Lục tài trợ ( cảm ơn Bác rất nhiều )
Tip tuỳ theo sự sung sướng ( Như bạn mình nó còn nâng cấp gói để phê tái tê 2 lần => lên cung trăng gặp chị Hằng luôn )

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123 and traiquanbinhthanh