Bác nào thích massage kiểu spa có hưng phấn ........

Lượt xem: 72,440

Producerdj

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/9/15
Chủ đề
0
5
0
40
0 ₿
Minh co biet o san bay.bac da di cho nao chua.a e minh shaare nhau cho vui

Aongucnano

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
1
213
22
36
0 ₿
Mới khám phá ra tiệm hớt tóc massage có kích thích nhẹ nhàng ở quốc lộ 50 . Các bác chạy tới cầu nhị thiên đường tới quốc lộ 50 có tiệm hớt tóc CÁT TƯỜNG . Ở đây ktv mặc chip. Massage có kích thích nhẹ. Ở đây khách vô massage có thể mặc quần lót thôi. Ticket + tip 300k.

Aongucnano

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
1
213
22
36
0 ₿
Bác ghé khu nguyễn tiểu la quận 10 . Nhìn vô mấy tiệm hớt tóc có nữ mặc váy ngắn thì vô. Hầu như tiệm nào cũng có Bj.

v132193

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/9/14
Chủ đề
3
18
11
0 ₿
thể loại này trước mình có thử qua ở massage Eden saigon 4*

Lần đầu mình đi foot gặp em số 14, làm kích thích như chủ thớt mô tả, ms foot lên bắp đùi vs bẹn ko biết vô tình hay cố tính mà ghé cạ thằng em hoài :D, kết thúc lần đầu đó thì chỉ là ms foot + cạ cạ !

Lần 2 mình vận đi ms foot và kêu thử số khác thì ăn dame :v chỉ đc ms foot bt ko có gì hết.

Lần 3 quyết tâm check lần nữa xem thực hư thế nào, kì này đi foot order em 14, vào vẫn là bài đó nhưng hnay mình ngồi ghế ngay trong góc + thời điểm đó vắng, em cạ cạ hồi đưa tay bóp hẳn thằng em lun :v, quạy 1 hồi lâu ẽm gợi ý hỏi mún hj ko thì mình đang cao hứng quá liều lun : ))), ban đầu cũng sợ lắm tại ms foot ngay phòng public lỡ thằng lock mà đi ra đi vô thấy là quê vl :))), rồi ẽm hj, chườm người lên ôm + cho khám phá 3 vòng vô tư lun ( khoản này mình report thật chém làm lulu nhé :v ), mình có vào khe suối lun mà chưa đc bao lâu là out vì quá hứng ở phút dạo đầu rồi :v.

Sau lần đó thì mình có ghé đi VIP 3 lần vs 14 và 2 em khác nhau thì chỉ có 14 là có skill vậy, còn mặt bằng chung ở KS 4* đó là HJ

Giá thì cũng khá chát
Foot : 300k
Body : 400k
VIP : 650k
Tip : khoản này tùy ae chơi nhé ko tiện nói

Tóm lại theo mình thỉ thể loại này chỉ thình thoảng gặp , spa cũng có massage cũng có , chỉ là ẽm có hứng thú làm với mình hay ko thôi, chứ rp chung chung mấy bác khác đi mà ko đc vậy lại về bảo chém gió thì khổ :(

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Thanks rp.
4 sao thì với giá đó là đúng rồi, quan trọng là e kiểm soát được cảm giác, đưa mình đến cao trào và liền mạch 1 chuỗi cảm xúc.

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Đúng thể loại Vic đang tìm kiếm, hôm nào rãnh check cái mới được

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
498
583
53
0 ₿
giá này chát quá, cũng kg có gì đặc biệt, nếu KTV thường xuyên HJ là hết hay rồi. Phải là KTV kg HJ nhưng đụng chạm nhẹ nhàng mới độc đáo. HJ thường xuyên sẽ chai lỳ cảm xúc, còn chỉ làm massage rồi hứng lên đụng chạm chút chút mới phê

v132193

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/9/14
Chủ đề
3
18
11
0 ₿
đệ ko đi lâu rồi giờ ko biết ẽm còn làm ko có gì huynh check rồi rp đệ hay với nhé : )))

chính nó đó bác , dạng đang trong bài ms foot nhá hàng cái rồi lại ms bình thường , tê tê ức chế lắm :))))