Bạch Kim đê mê với em 14.

Lượt xem: 7,524

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Một buổi trưa đầy oi bức chả hiểu sao lon ton chạy cắm vào chốn này ( chắc quen nóng thì kiếm chỗ nào mát mát ), bỏ qua mấy thủ tục mua vé đánh giá ngay về csvc khi vừa vào phòng. 10đ. Rất đẹp được chăm chút khá kỹ.
Bé KTV 14
Face : 7đ khá xinh
V1 : 8,5
V2 :7d có tý lipit
V3 : 7d cân đối
V4: 7đ vừa đủ.
Tiết mục chính, giao tiếp, em nói chuyện vui vẻ ngọt kekeke.
Mx khỏe: Khỏe thiệt, đấm đủ lực , khá đủ bài , buổi trưa mà gặp em là đúng bài luôn,
Mx mệt:Bài thái em làm rất rất phê, đường lưởi em đi từ đợt từng đợt làm người như run lên cùng cặp ngực đầy đặn của em chà lên, cảm giác ấm dần từ từ lên đến cổ rồi em gửi một nụ hôn làm lox đang mê man bổng tỉnh giấc , phấn khích quá thằng nhóc biểu tình dữ dội , thế vội lật lại không là nó quấy là mệt à. Lần này dược em tiếp tục mànd đi thái nhưng cảm giác sướng hơn nữa là được nhìn em rõ hơn cảm nhận tê hơn là em làm món bánh mỳ kẹp xúc xích , ui cặp núi của em nó mềm mại tạo cảm giác như *** zậy keke, đã thế chưa đủ em bắt đầu bj, êm êm , tranh thủ hưởng thụ lox khám phá vòng 3 min màng cùng v4 bắt đầu ướt át của em. và công nhận em rất hay tron gviec tạo cảm giác từng đợt cao trào cứ dâng lên làm lox không thể chịu nỗi vào cuối cùng cũng được giải phóng một buổi trưa đầy nằng cực của mình .
Em nhẹ nhàng lau chùi xong để nằm nghỉ tý rồi tâm sự với em, em đưa vào tắm rữa lại cho sạch sẽ và chia tay em.
Một buổi với đầy cảm giác đê mê cùng em.
Tic thai + tip 800k + lock 50k.
Hẹn gặp em trong dịp gần nhất.

Hòn Vọng Chim

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
13/10/17
Chủ đề
3
254
41
0 ₿
Được bé 7 với bé 14 rồi, thank bác lox nhé, tranh thủ vào gặp thử bé xem.

đẹp độc lạ

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
13/6/17
Chủ đề
16
377
85
27
0 ₿
Chỗ này sang, vào cảm giác như vua , thích ngồi cái ghê để em nó bj hơn lên giường B05B05

Xichlo1975

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/12/17
Chủ đề
9
233
46
49
0 ₿
mình cảm nhận bác lox đánh giá face hơi khó đấy, mình gặp bé nhìn xinh lắm luôn. thế mà bác cho 7đ làm hồi hộp chết. ths bác nhiều .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.