Q.10 - Bài review thứ 2 cho QT | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 Bài review thứ 2 cho QT

Lượt xem: 1,063

Wang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/6/24
Chủ đề
2
2
3
123456
0 ₿
Lại là một ngày âm u tui lại tìm đến QT để tiếp tục tìm chân ái. Dù đã nhiều lần lỡ hẹn với em nhưng nay lại được đi tour đầu, chắc hên kk
Vì đã đặt lịch trước nên 2h mình vào là đã có ẽm
Ấn tượng đầu tiên là cao nha. 2 đôi mắt tròn xoe. Tui cũng từ tốn say hello rồi hỏi han các kiểu. Em thì chủ động ngồi sát lại và tấy mấy cơ thể đang rung lẩy bẩy của tui kaka
Rồi chuyện gì tới cũng tới, chưa kịp hát quốc ca thì trận đấu đã bắt đầu. Hai đứa ăn cháo từ sofa lên giường. Wow cái lưỡi điệu nghệ thiệt, thơm nữa. Hông biết ai cũng vậy hay sao mà cứ rảnh là ẽm đè ra ăn cháo mình suốt, ẽm bảo a thơm quá?!. Cái này ae đã từng đi số này chia sẽ tui biết nha
Tiến triển quá nhanh ngoài sự chuẩn bị của tui nhưng thôi tới đâu tới. Trước lạ sau quen kk
Ăn cháo rồi ăn dưa lưới cũng tầm 10p. Tính tới đây là 2 đứa trò chuyện chưa đầy 10 câu là on game.
Hôm nay tui ko xông hơi mà chỉ vô tắm sơ. Ẽm cũng rất chu đáo hỏi trước là muốn trong bốn hay trên giường. Chịu nha. Dĩ nhiên là trên giường rồi.kkk. Tui bị cái tật khó ra khi ở trong bồn với lại thương mấy ẽm đau chân mỏi gối tê tai nên lên giường cho êm
Hiệp 1: (45p+5p bù giờ) tui nói thiệt á, ko hiểu luôn. Mọi khi thường 15-20p shot 1. Nay lạ quá. Ẽm thì sợ mình làm chưa đủ tê nên cũng hỏi mình “em làm tệ quá hả” Mình nghe mà ngại quá chừng. Tui hơi khác người là cái nào sướng thì cứ từ từ mà tận hưởng chứ không phải như người ta nhanh-gọn-lẹ.
Skill em thì đỉnh khỏi bàn. Đúng như mấy ae trước có rv là có màn bưởi kẹp xúc xích nha kk. Skill Bj đỉnh, sắc nét về âm thanh và phần nhìn. Lâu lâu đưa mắt lên nhìn mình. Râmmm
Lúc này, tay chân ở không thôi kiếm chuyện làm kkk. Nước nôi dữ dằng nha. Điểm cộng lớn nhất là ẽm rất chiều khách đâm ra mình cũng hiểu chuyện nhẹ nhàng nhất có thể.
MS khoẻ mình bỏ qua
H2: còn 10p hết tính là ôm ấp tâm sự rồi về. Ai ngờ thằng nhỏ lại làm loạn. Thôi mình xuống khe suối cho mát người. Trời đất V4 này đẹp nha, xịn, láng mịn. Mình đành trả lễ công ẽm nảy giờ. Mình cảm nhận được ẽm lên đỉnh thiệt sự nha (kinh nghiệm riêng kkk) thì thôi lên luôn. H2 chưa xong mà locker đã gõ cửa nhắc 2 lần. Nhưng lỡ vô trận rồi thì phải có tỉ số. 2 đứa tăng tốc độ. Lần 2 này mình out lẹ hơn nhưng lại đạt Khoái cảm nhiều hơn. Chắc do hoàn cảnh và kiểu bị dí nên cảm xúc cũng được đẩy cao hơn. Xong xuôi 2 đứa bận đồ chưa tới 1p vọt ra ngoài làm nhớ đến thời hs qua nhà con ghệ chơi cứ sợ PH về phát hiện. Quá là kịch tính kaka
Đánh giá chung:
V1: luôn đeo 2 trái dưa lứa bên mình. Mềm mịn, real nha mấy ông
V2: cân đối, cũng rất mềm và mịn luôn
V3: tròn mềm, vỗ chát chát
V4: phần trên cắt tỉa gọn gàng, bên dưới lán mịn đẹp. Tui dám khẳng định đây là 1 trong những V4 đỉnh nhất trong các số tui từng đi ở QT
Cuối cùng, con số ae chờ đợi đây - 28. Ae nhẹ nhàng để tui còn dùng nữa nha kkk

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
49
1,138
357
0 ₿
Cảm ơn Bác đa iu thương ủng hộ nhen :) chúc Bác luôn may mắn hạnh phúc bình an nhé :) hẹn ngày gặp ko xa nạk