Bài rp về lần check hàng em 27 của massage Tokyo Q.10

Lượt xem: 1,102

Kendy Sang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/5/20
Chủ đề
2
8
2
33
0 ₿
Cũng do đọc được kha khá rp của mấy ae từ các nơi nói về em 27 của tokyo q.10 nên cũng muốn xả thân vào làm thử một vé sẵn tìm bé để thử sức xem có sung sướng như lời đồn hay không.
Cũng may là có hẹn trước với locker bên đó nên vào là kèo được set luôn lên tìm em nó trên phòng với gói vé VIP 2 có giá 7xi
Ấn tượng đầu khi gặp em nó là: Face xinh, dễ thương, có duyên. Nói chuyện nhỏ nhẹ lể phép, lịch sự. Body damdang, v1 tròn đều khá đẹp, mềm mại nhưng không nhãu, chắc tay bóp sướng. V2 thong gọn, chuẩn dáng. V3 tròn to, đúng chuẩn, mịn màn và mát lạnh. V4 chuẩn chỉ hàng ngon, cực bót, cỏ dại được dọn sạch sẽ và chăm sóc kỹ nên hồng hào cực đẹp.
đánh giá chung về service của em 27 thì khá là ổn áp, nhẹ nhàn tình cảm có pha nét dâm dê và biết cách chìu chuộn khách. Phần tắm cùng ẽm thì cũng khá là kích thích với những bài uốn lượng, mân mê kích thích rồi mới vào màn chính là nuru kích thích toàn thần rồi tiếp tục là phần BJ khởi động cho biết mùi sướng.
Phần tắm bé phục vụ khá ổn, có thể đánh giá tốt, đủ đạt 9đ
Phần massage thì em nó chủ yếu tập trung vào nuru thôi nên cũng theo chiều đó mà tận hưởng, không có phần massage khỏe chuyên xâu một tí nên -1 điểm trước rồi nhé. Phần nuru thì không có gì để chê, chỉ là dáng em này mình dây, số ký hơi nhẹ nên hơi thiếu cảm giác, mình thì gu hơi xôi thịt tí nên trừ em nó thêm -0.5đ tội không được mập mạp nhé. Còn service thì chuẩn từ a - ă khỏi chê Bj thì quá ngon còn v4 thì hàng non ngọt nước nên thoải mái xơi sướng tít mù.
Sung sướng xong thì boa tiếp cho bé 7xi nữa là ra về, tổng thiệt hại hết 1m4 cả tic kèm tip. Em 27 rất đáng để thử, lần đầu khá ngon không biết lần sao ghé lại sẽ ntn