Bình Tân Bại trận trước chiến thuật xã lũ của ddcn 01 Dubai

Lượt xem: 671

Ronaldo79

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
95
46
0 ₿
Đi công vụ về hơi bùn bã trong lòng, tui alo hotline Dubai hỏi xem có gì hot hem thì nghe được câu có bé 01 ddcn mới vô , nghe cái hưng phấn set kèo chiến ngay kkk
Quen đường phi tới nơi cũng nhanh, thủ tục nhanh gọn lẹ rồi run đùi chờ lên phòng thôi, 4 chữ ddcn cứ chạy lòng vòng trong đầu làm tui hưng phấn tới lạ kk
xông hơi ra thì em đã ngồi chờ sẵn rồi , số 01 ko teen nha , nhưng mặt thì rõ ddcn , cười nhẹ cái là vô đề sờ mó bật công tắc gật đầu ngay , bé nó có cái nhìn đầy damdang kkkkk
Bé tắm rất kỹ càng, nhưng kỹ quá gì mà nắm thằng nhỏ suốt chả chịu thả tay ra làm tui rất là khó chịu, máu dồn xuống đó hết trơn kkk phải phân tán tư tưởng liền, song thủ bóp cam miệng đá lưỡi cho hạ nhiệt chứ kéo dài là thằng nhỏ sẽ hy sinh trước khi xông trận mất , vừa thọt tay xuống hốt thì làng nước ơi hốt trúng cái mạch nước ngầm hay gì mà nó ào ạt quá , nóng hơn cả nước tắm kkkk quần nhau phê pha thì bảo bé lên giường chúng mình quần tiếp kkk
Bé làm khỏe cũng bt, không cảm nhận gì nhiều ở phần này
Rồi bé âu yếm nói mình vào công chuyện tiếp nha anh , bắt đầu tái đấu , địch trên ta dưới , địch tấn công ồ ạt bằng chiến thuật trườn cam rãi thảm từ chân tới lưng , thêm cả thả lưỡi cục bộ làm tui tê tái mà không phản kháng ji được ngoài bơm máu xuống chân giữa kkk ngã ba trung tuyến trở nên căng thẳng, không thể án binh bất động được nữa, lật lại khởi nghĩa ngay, 10 quả tên lửa phòng không s300 phóng thẳng lên khống chế 2 quả cam nãy giờ rãi thảm làm tui vật vã nãy giờ, bé bất ngờ chuyển hướng tấn công khu ngã ba dữ dội, tui cũng đành mở chiến dịch "khe sanh" dùng 2 sư đoàn ngón tay tiến vào quấy phá trận địa, mà mùa này khe sanh ngay mùa mưa chuyển sang khe lũ , nước ngập cả mồm kkkkk trận chiến diễn ra trong tiếng bom đạn đậm chất JAV , dù quân ta kháng cự mạnh liệt nhưng gặp kẻ địch quá mạnh , kết hợp với tính chất damdang và nước lũ vào mùa , quân ta chống cự yếu ớt dần dần và chấp nhận bị hạ gục, hàng triệu chiến sĩ đã hy sinh....
Nằm ôm bé hồi sức mà bé nghịch sao thằng nhỏ chào cờ tiếp hay thiệt , không chịu nổi úp cái onsen 2 chơi khô máu luôn, lần này chơi thủy chiến , lần này ta tấn công mạnh mẽ hơn với lợi thế mùa lũ có lớn thì xuống biển cũng không khác gì , tui và bé cùng hy sinh , mãn nguyện với tỉ số 2-1 hehehe
cái danh hiệu ddcn này quả thật đáng sợ , tui sẽ còn quay lại hẹn bé tái chiến
chiến phí 1100 nhờ có code, bồi thường thua trận 1400 ...

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Chẹp chẹp....Chắc 01 idol kỹ năng mới r :sprite-51:

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,855
4,623
30 ₿
chúc mừng bác nha, số này có vẻ mới toanh nha, nhiều bí ẩn cần khám phá hehe

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi
đọc hồi y chang nga vs u cà cái kéo qua chiến tranh vn lun =)))) thích văn phong của bác rồi đấy =))
tiện thể cho hỏi ddcn này có tha thu ko =)))))

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
cảm ơn anh trai đã tin tưởng và ghé trải nghiệm dịch vụ, gặp được nàng thơ trong mộng
Gọi 0848330337 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau
Massage Dubai Bình Tân đang tài trợ buổi OFFLINE 10 NĂM CONGDONGMASSAGE, không biết Anh có đăng ký tham gia chưa ạ, a đăng ký ra giao lưu cùng các anh em ạ