Gò Vấp Bài viết đầu trên congdong cùng e A99 Hera

Lượt xem: 860

Kẻ truyền thừa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/6/22
Chủ đề
4
20
15
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Sài gòn dạo này nắng nóng oi bức, thằng em ở trong cũng khó chịu liền chiều thằng em hú bạn bè đi làm vài chai khu Nguyễn văn lượng khúc đó có dubai mà lại đóng cửa, đầu năm lên ae cũng có nhiều chuyện để 8 đủ thứ chuyện nhất là về masssage với các e xinh tươi mlem …, thôi không lòng vòng rủ nó đi xã stress luôn tìm kiếm tham khảo 1 hồi quyết định xuống hera trải nghiệm với vé giảm 50% tự tin hẳn . Bước vào hera ae phục vụ nhiệt tình niềm nở là thấy vui phần nào , rồi được tư vấn các vé và ktv . lên 2 thằng làm cái vé 900k, 2 shot cho thoải mái đầu óc đang nóng người nên được locker xếp phòng nhanh mừng quá 2 thằng bạn chia tay tại đây tui lên phòng với bé A99 còn thằng bạn thì lại chọn cách hên xui . Tui vô được tầm mấy phút thì bé vô gõ cửa chào “ dạ em chào anh ” ( ước gì con vợ mình nó nhẹ nhàng như vậy kkk ) mà muốn xiêu cmn lòng. Em đẹp hơn cả trong hình anh em nhé, da trắng mặt dễ thương cặp ngực căng tròn to như 2 quả bóng mùa wolcup vừa rồi mà messi cùng với argentina đạt được sau lớp vải.
Tua nhanh phần xông , tắm táp sạch sẽ làm tình bằng miệng với cái lưỡi siêu nhạy bén lướt đến đâu tê tái đến đấy . xong làm liền shot 1 ui ngon e cho bóp vòng 1 đã tay còn được bú bình nữa. v4 thì nước nôi đầy đủ . bé bj cho mình cực phê cầm cự đc 10 phút out .
Massage khỏe 1 lúc đầy đủ bài bản , thêm phần massage nurru cạ con chim chịu không nổi thì làm luôn shot 2. Lần này em làm còn phê hơn, e dùng ngực để kẹp xúc xích, đá bi liếm ngọc đủ kiểu con đà điểu, tranh thủ bóp v1 e nó đã quá, khám phá khu ẩm ướt phía dưới bé rên to nghe sướng lỗ tai thui rồi. thằng em cầm cự đc 15 phút thì bắn thẳng vào miệng bé vừa ngậm vừa tiếp tục bj phê tới lóc kkk...
Thỏa mãn 2 hiệp sau nói chuyện với bé thêm 1 lát nữa rùi xuống gặp lại thằng bạn cũng vừa phê pha ra cứ tủm tỉm cười hỏi số thì nhất định không nói để giữ cho riêng mình bạn đểu . 2 thằng ra làm 2 tô mì trứng làm mấy quả quýt nói chuyện với Quân Tỉnh thấy cậu e khá thú vị nc nhẹ nhàng phải phép và hướng dẫn cho mình viết bài ( có tham gia nhưng lần đầu viết ) hi vọng theo kịp được các ae trên cộng đồng và được nhận những code từ mod . rồi tip cho 2 bé ra về. hẹn gặp lại cơ sở và bé A99

• Like
Điểm cảm xúc: darksider

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
52
971
479
0 ₿
Thay mặt cơ sở và bé e xin kính chúc a zai năm mới thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Xin chân thành cảm ơn a về bài rv cho bé và cơ sở a nha . Hi vọng sớm được đón tiếp a trở lại sau khi bình phục ạ kkk