Q.1 Bailey và bé 29

Lượt xem: 1,236

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
325
158
0 ₿
Dạo này cảm hứng mát xa tuôn trào, tui lại mò đi mát xa khi có cơ hội, lần này vẫn là Dubai, lúc vào quầy mua vé được em lễ tân dễ thương tu vấn osen.thế là tui ok luôn, cũng không yêu cầu bé nào cả , cho sao hưởng vậy
hìn chung csvc ở Dubai vẫn ok phòng rộng gọn gàng, lên phòng vào xông hơi ngồi tầm 5p sau em gõ cửa bước vào chuẩn bị đồ đạc các kiểu.Lúc bước ra chào em nó thì tui khá là hài lòng, em nó dễ thương cực kỳ , sau đó em lau người cho tui và ngồi tám một tí , lúc sau em bảo vào tắm cùng em, lúc em lột hết vải trên người thì body em nhìn ngon tuyệt, cả 2 vào bồn thôi bắt đầu tắm cho tui mơn trớn nhau như thứ gì chịu nổi , em nó chăm thật nhẹ nhàng thằng nhỏ xong em bảo thôi lên giường đi anh..
sau đó lên giường đến lúc khoẻ rồi thì em thi triển tay nghề đấm đá ấn vuốt các kiểu, body em nó thơm mà da dẻ mịn màng ghê
xong em đổ dầu lên lưng mình bắt đầu chiếc lưỡi và v1 thật mềm đi từ dưới lên trên làm tui rạo rực , sau đó tui cảm nhận đằng sau lưng mình v4 cạ cạ trườn lên trườn xuống , thế là tui quay lại em nó lai tiếp tục lấy v4 trườn thằng nhỏ , tay tui cũng không yên khám phá v1 v4, nước nôi ướt tay , mà ôm em nó lại hun thích lắm, thơm phức , hun mà thiếu điều muốn đè ra thịt lun , vô thế em nó no cứ miệt mài BJ thằng nhỏ tui thì vét sạch cô bé , cuối cùng cũng thăng hoa tê tái , em còn ở lại nằm cho tui ôm tới hết giờ mới về, về nhà vẫn nghe mùi thơm của em nó thoang thoảng đâu đây hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho and Cung Thủ

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Bé 29 này thì xinh và ổn quá

• Haha
Điểm cảm xúc: Cung Thủ

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

Chẳng hay 2 Vị Lão Ca đã gặp nàng ngây thơ , non nớt này rồi hả !? Cả 2 người đều nói ổn thì chắc là cũng ổn áp lắm đây @@
Bữa ghé 41 LTHG , Khánh Cỏ có giới thiệu nói gặp ẻm thử mà do hôm đấy JL lại muốn gặp PÉ .. nên vẫn chưa hữu duyên gặp được , sao mà Dubai Q1 cứ lòi đâu ra mấy Pé tươi xanh như nồi canh thế thì biết tới bao giờ mình mới dừng lại bên một Ghệ Đẹp nào được.. Khổ tâm thặc!!

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Garryyau and LSO

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
325
158
0 ₿