Bầm dập với 24 Shangri-La GV

Lượt xem: 2,180

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
Chả là lâu rồi toàn vào hóng anh em , sợ tới ngày mod buồn buồn quét vụ hóng ké nên tranh thủ làm cái rp để còn tý chỗ trong đây kekkee.
7h 30 tối buồn quá không biết làm gì đi lang thang khúc quang trung đến chỗ mẹc xe dech ben thì thấy cái bảng Massage Shangri-la hiện ra ( dù trên đường cũng có vài chỗ nhưng mặt tiền gần nhà nữa nên hem an tâm). quẹo vào thì số sướng gặp cái quán nhậu đối diện luôn vậy là queo vào quán nhậu đánh vòng qua cho an toàn. gấu nhà khiếp lắm.
Vừa vào thì nhóc bay ra cười và bảo để chống em dắt, mình đứng đợi lấy thẻ , nhưng nhóc biết tâm lý nên bảo anh vào đi em đưa thẻ vào luôn +1 cho sự nhiệt tình hiểu khách. Đến lễ tân tư vấn được mấy gói nhưng có vẻ mình thích gói thần tiên hơn nên book luôn, bảo chọn số nào đấm tốt tý cho anh.
Đóng lệ phí 400k cho gói thần tiên (có cái mo bai cài sẵn áp giảm 100k kkekke)
Nằm chờ thì được 1 chai nước 1 đĩa trái cây luôn trong lúc chờ, thời gian chờ khá lâu tận 10ph là có phòng keke. vừa lên phòng y như kiểu nhật cửa kéo lùa hiện ra là nguyên cái nêm phao trước mặt , bên phải là giường rộng, bên trái 2 phòng xông đã mở sẳn, à quên bé 24 có sẵn rồi luôn, +1 cho sự chuẩn bị.
Giai đoạn 1: thay đồ, em lấy mán lên giúp, mình vào xông hơi, do hơi lên nhanh nên vào xông khá đã. Ra em lau cho rồi dìu lên giường ngồi nghỉ ngơi tâm sự tý cho vui.
Đánh giá sơ, em nói chuyện vui, ngoai hình đầy đặng tý.
Giai đoạn 2: Thần tiên, đầu tiên được nằm sắp em bôi sữa lên và bắt đầu trườn , ui trùi nó sướng như thế nào ấy, nằm hưởng thụ cảm giác em đi bằng cặp ngực từ chân lên đến lưng, rồi lấy v4 cạ cạ nữa sướng chêt được., em lấy lòng bàn chân mình chà vào ngực em nữa suong71ggggggg. chịu hem nổi luôn ấy. Lật người lài thì tiếp tục chà, mà lần này thì chắc yếu yếu là tiêu với chiêu bánh mỳ kẹp xúc xích của em liền, thêm chiêu lấy v4 cạ cạ nữa chịu sao thấu, và sau khi chà sữa xong em xã nước sạch sẽ bắt đầu tắm lưỡi cho người mình, đi từng ngóc ngách, đá bi múa cột đầy đủ, mà cảm giác nằm trên phao nó phê thật, mát mát mà êm ái nữa, em bj nhiệt tình 90% và với chiêu kết thúc trong hj . Như nắm đươc tâm lý, lúc ra rồi em vắt cho sạch sẽ luôn, khá hài lòng với cách làm của em.
Giai đoạn 3 : Hồi sức. sau khi lên mây rồi em tắm lại, lau khô rồi đưa lên giường và bắt đầu màn nhào bột.đấm rất có lực, ấn đến đâu là thấm đến đấy, nằm mà cảm nhận như đang đi spa vậy, em đấm tầm 30ph, xong lật lại tiếp tục đấm, bóp tay , chân, đầu, em làm thật sự rất có lực, bác nào yêu yếu nói em ấy giam lực keke.
Sau khi hồi sức xong người nhẹ nhỏm, thằng em cũng nhẹ nhỏm luôn, hai anh em vui sướng ra về.
Phần quan trọng là tip cho em, vì rất hài lòng nhưng muốn tạo bất ngờ cho em mình nói xuống quầy tip. Em rất vui vẻ đưa mình xuống quầy rồi em đi lên ngay, không đứng xem hay đòi hỏi gì hết. +1 cho sực chuyên nghiệp này.
Tổng kết
Tic : 400k
Tip: Tic + ***
lock: cf
Một buổi trải nghiệm tuyệt với vời bé 24. Khỏe tốt, thưa giản rất hiểu ý khách.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,538
Xì Gòn
25 ₿
Có thêm 1 bé mx khỏe tốt rồi đây, chấm bác 1 phát.kekek

• Like
Điểm cảm xúc: Kubisung

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
Khỏe lắm, ấn đến đâu là thấm đến đó luôn bác. thử đi , về là anh em đều khỏe, B05

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.