Bạn 10 bán vú sữa bên Dubai

Lượt xem: 3,415

Uber Boy

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/18
Chủ đề
5
145
48
0 ₿
Cũng mấy ngày rồi nay mới rãnh rỗi chém vài đường cùng anh em về chuyến bufer trái cây bên Dubai bình tân . Hôm đó cũng ngày mưa như mấy ngày nay đang trên đường về thì mưa tới sẳn tiện tấp vào dubai trú mưa luôn .
Lấy cái code rồi lân la hỏi mấy số mới thế nào thi a lễ tân bảo ok anh lên đi e tuyển cho a . Nge câu nói quen quen đi chỗ nào cũng vậy cứ em tuyển cho rồi lên trớt quớt nhưng được câu không hợp gu a bấm chuông e đổi bé khác cho thì cũng yên tâm được chút .
Lên xong hơi chắc chưa dc 3p la tung cửa chạy rồi , bên đây hơi j mà quá xá nóng mún xĩu. Vừa ra thì bé cũng gõ cửa bước vào . Hú hồn cái hồn còn nguyên , cô bê tóc vàng vác 2 quả bưởi đứng trước mặt mình nở nụ cười tỏa nắng mà thật ra e cũng chẳng để ý e cười j hết chỉ lo ngía hàng thôi . Vô kèo rồi chút a sẽ k quên ku lễ tân đâu .
Nói chuyện tí thì biết bé số 10 cũng mới về đây chưa được bao lâu. E bước đến lau người rôi chuẩn bị nước tắm sạch buội trần trước khi làm thịt . Ai mà thik nói chuyện như mình chắc sẽ hợp với bé, hơi tăng động xíu cứ tí ta tí tởn suốt vậy .
Màn mẹ tắm con của bé rất kỉ , kì cọ sạch sẽ từng ngóc ngách không sót chổ nào . Nhin e đứng ngoài tắm mà k kiềm lòng dc biết thế nay đi vé tắm cho rồi
Mát khoẻ chỉ cơ chút góp ý là bé hơi yếu khoảng này có lẻ mới nên bé chưa biết được nhiều bài với lực cũng hơi nhẹ
Đến cái mát mệt mới đáng nói nè , zú bự chà thái bao phê mà cái tật bé này cũng lạ cứ chà vô mặt cho mình ngộp không vậy đó . Chà tới chà lui chà xui chà ngược rồi đang nằm úp lại bắt nhõng đí lên bj ngược đá trứng cút tè le . Xong lại bắt ngữa ra lia lưỡi từ trên xuống dưới . Từng đường lưỡi đến từng đường vú cứ lăn tăn trên từng cm cơ thể . Và cứ thế em miệt mài dùng cái lưỡi đó cuốn lấy thằng nhỏ chắc mún hạ đo ván mình hay sao mà e bj sâu mút cây liên tục vậy . Được caia skill bánh mì xúc xích phê dữ man con ngan , đúng là ngực to không lo chết đói thật . Em cũng chủ động quay người lại cho mình khám phá rồi cungz được em cho 69 nhẹ nhàng . Hizz out lun trong cái thế này tiếc là hok dc cia chứ k chắc đã lắm .
Kết thúc cuộc mây mưa với tổng thiệt hại cũng không đáng kể tiền vé với tip lun tròn 1 lít . Bác nào thick hàng to face xinh thì bé này là tuyệt vời

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
yếu sẽ ngộp thở với bé này, ủa tay nghê vần chưa lên ah ta? lấu rồi mà, còn cái vụ xông hơi hôm trước minh có góp ý với quản lý rồi, mình bị mấy lần rồi đó.

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dạ muội đã có tiếp nhận vấn đề này rồi ạ và sẽ sớm khắc phục ạ

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Tính ra đủ skill hết cả :v BJ ,69,... Ngon nhé bác

Dân Chơi Mưa Rơi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
7/6/18
Chủ đề
6
316
101
0 ₿
Vừa đi hôm qua bé này body ngon mặt xinh mà có vẻ quá tải hay sao thấy hơi bị íu phần khoẻ quá