Q.7 - Bắn 2 cái với em 18 windy | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.7 Bắn 2 cái với em 18 windy

Lượt xem: 709

Natalia

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
10/8/22
Chủ đề
3
4
4
0 ₿
Số là nay làm tranh thủ về sớm để đi xả luôn chứ đang bí bách quá rồi tính đi thử bé 18 mà nghe lễ tân nói bé nó đang bận ,thấy cũng đang rảnh nhiều thời gian nên quyết định đợi bé nó. Xong thì được ku nhân viên nó dẫn vào phòng, vào xông một chút thì nghe giọng bé nó chào. giọng nghe nhẹ nhàng với ngọt lắm nha anh em.

Tâm sự mỏng với bé nó vài câu thì bé lau mình rồi dẫn vào tắm, vào tới đây là chính thức lâm trận rồi đó anh em mà phải nói body bé này nhìn dâm thật, khuôn mặt có nét cool girl nhưng lúc hành sự thì là hot girl
Skin trắng mịn màng cùng khuôn mặt dâm
v1 bóp chắc tay cực phê
v2 có eo nha
v3 mềm mại, dâm
V4 cắt tỉa múp máp
Vô bồn thì bé nó chăm sóc mình với thằng em còn mình thì khám phá cái body dâm đãng của bé nó, vừa chọt vào bím đã thấy nhờn hết cả ngón tay , còn thằng nhỏ mình vừa dựng lên là bé nó bắt đầu mơn trớn, cạ vú và hôn khắp người, sau đó vô trận luôn kỹ thuật bj với dùng lưỡi cực kỳ điều luyện nha đặc biệt là nhiều pha còn chơi mút sâu nữa. Kìm không nổi nên bắn tung tóe sau 7p em CIA hết luôn

Tắm xong thì ra làm tí nước rồi nằm xuống cho bé làm khỏe nói chung là về phần này tui không quá quan trọng nên không nói luôn, làm được chút thì bé nó lật lại mà chơi bài nuru trườn ngực , trườn bím, phải nói là cực kỳ phê bé nó trườn từ dưới lên nên tui ăn trọn cặp trái cây của bé nó luôn. Mà có một điều tui cực ưng với bé này là cực kỳ nghe lời nói bé lấy ngực làm cho mình đi thì bé cũng làm mà vừa kẹp con ku vừa bj nữa chứ phê khó tả. Gần chịu không nổi tui nói bé đổi lại 69 2 đứa vét nhau .đc 5p thì tui không chịu nổi nữa đành chấp nhận thua trong sung sướng . Lần này bé vẫn CIA đầy đủ

Đánh giá nhanh thì bé 18 này kỹ thuật tốt, nhiệt tình nhẹ nhàng , chịu chiều khách.
Tick 600k tip 1200. Tổng 1tr8

• Love
Điểm cảm xúc: Hido86