Q.7 Bắn đại bác 2 phát mừng bé 19 Sala

Lượt xem: 1,487

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
17
178
85
12 ₿
Săn lùng được hàng ngon nên phải bắn thôi, gặp lại bé quá vui hơn là gặp lại người yêu. Lấy vé xong lên phòng, bé cũng vào phòng sớm. Tui ốm chặt bé, bé cũng vui mừng khi gặp lại mừng. Sau màn chào hỏi thì tui vào xông hơi chút, bé chuẩn bị nước sẵn cho tui ra tắm.yociexp56
Tắm thì quá đã, bé tắm cho tui ngon lành như chà xà bông, kì qua kì lại, khều qua khều lại sau những màn chọc ghẹo làm tình nhẹ nhàng thì tui đã bắn đại bácyociexp96 một phát phê tanh bành và rồi lau khô đưa nhau lên giường.
Massage khỏe, bé làm tốt đủ bài như xoa bóp, thảo dược, đá nóng tuyệt vời.
Massage mệt, bé lại tiếp tục ra những màn trườn chà ngực, xoa bóp kèn sáo gây sức ép cho tui và thằng tèo, tui mò khắp body be, riêng bé lại đè thằng tèo ra bú mút, chọc tức nó, nó càng tức thêm, để hạ màn, tui đè bé ra 69 và bé thì đè thằng tèo ra đưa lưỡi liếm mút đầu nó. Lúc này thì càng căng, nhân thấy lúc này phải hạ vì căng quá, cao trào dâng lên, bé đã hạ thằng tèo bằng màn sung sướng, và bắn phát đại bác phát thứ 2. Sau hai phát đại bác sung sướng thì nằm ôm ấp bé chút tay vẫn bóp xoa khích lệ sau đó tắm rửa rồi ao.yociexp117

V1: mày rậm, mặt dâm
V2: Bự, nút lưỡi đầu ti sướng
V3: Ổn
V4: Nước nhiều, thơm tho sạch sẽ, 69 quá sướng
Sau hai phát đại bác thì chia tay êm đềm.
Tổng thiệt hại: 600k đã giảm 1 nửa.
Tip: 1tr2
Tổng: 1tr800k

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
55
186
120
0 ₿
Cảm ơn anh trai đã ghé trải nghiệm và gặp được bé ưng ý, rất mong được phục vụ anh cho những lần sau