Bàn đào vs 69 C.Thy

Lượt xem: 4,055

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
Lần trước đã lỗi hẹn, lần này phải thực hiện, ko là cô Cá chẳng vui nên ngay khi inbox sáng đốm đỏ là chạy ngay đi. Dừng lại bên vệ đường dưới chân cầu vượt, alo hotline để hỏi thăm, ai ngờ mất hút, 3 lượt gọi ko được thì thôi nay xem mình ăn ở thế nào, cứ thẳng tiến bất chấp.

Đá chống xe, quay ngang thì thấy chú bộ đội, tội chú cứ ngày đêm ngó sang bên đường mà cầm súng. Tiến nhanh lại em trai quầy trao đổi nhanh gọn và hỏi thăm 1 lượt có bé nào đang rãnh hông để hàn thuyên tí, quầy báo đủ số, vậy thì 69 lên đường với mình, heee. Không để kịp cái mông xuống ghế là em trai pv bê nước và bia mời lên luôn, quá nhanh quá đã. Lên phòng vừa ngồi thì 2 em zai pv ra vô xin phép đổi cái này cho anh, đưa trái cây cho anh... cám ơn rối rít làm mình cũng ngại ngại, kaaa, like cơ sở tiếp.

Xông nóng cho ra ít mồ hôi và bụi đường, qua ô kính nhỏ thì thấy cái mông tròn và cặp chân trắng thon là xịt khói, xô cửa ra ngay làm em giật mình và chào mình,kaa. Chào em rồi tháo cái khăn quấn đầu lau mặt, em cười bảo tưởng mình để trọc chớ, rồi giành hết công ăn việc làm, mình thất nghiệp từ lúc này. Em mời mình ngồi nghỉ tí, ăn đào, còn em bỏ bớt lớp ngoài chỉ còn bikini và ngồi ăn đào với mình trong cái tư thế bá đạo. Hội bàn đào là có thật nha mấy bác, mình ko kể hết được.

Đèo bồng tắm cho mát, bơi ngụp tới lui mà do cái bồn thiết kế công năng giới hạn nên em lôi mình ra quăng lên mặt phẳng. Trong lúc đấm đá đủ các bài thì em tra hỏi nhẹ tình hình ra vào các chốn thì mình chỉ cười, bảo lần đầu của anh là dành gặp em. Tám 1 ít món ăn với em thì cả cái body hấp dẫn đổ dốc lên người mình. Thiên nhiên hoang dã, núi đồi nhấp nhô, lưa thưa cỏ hoang bên bờ suối ẩm, vài ba con rắn ko xương lăn lộn đánh vờn nhau, và rồi cô nàng hái rau đỏ mặt đối diện anh đốn củi hì hục... Nước tràn bờ đê, nước ngầm vụt qua khe miệng em để rồi rơi vãi bì bõm trên 2 cơ thể ấm.

Em hỏi anh mệt ko ? mình bảo ko, em lại hỏi sướng ko? Mình bảo ko ? Em lại nắm ko buông, hỏi lại sướng ko? Cứ thế 2 đứa nhây qua lại làm Sướng thật, thế mới cho dừng.

Vệ sinh lại rồi đứng trước gương, lại ôm em phía sau, hôn cổ em, xoa ngực em... Ôi lại thế rồi...

Tạm chốt cuộc tình dang dở:
- Ktv: chốt xinh, nhí nhảnh, 4 vòng đẹp;
- Nhân viên pv và Qly: niềm nở nhiệt tình bao hài lòng;
- Tic: có Cô cá và upgrade nên;
- Tip: hài lòng nhẹ nhàng, cafe cho mấy em trai pv, cô Qly thì cho nụ hôn qua gió tạm.

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

Phượng Hoàng Lửa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
20/8/19
Chủ đề
5
43
14
32
0 ₿
Lại bé 69 rồi, người xưa của tôi

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
38
0 ₿
69 này mới đúng ko bác???

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Thay mặt cơ sở và pé 69 ad xin chân thành cảm ơn bác đã ghé trải nghiệm. Mong sớm gặp lại bác.

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Ad tưởng bác ko hài lòng với pé 69 thì ad buồn quá. Thanks bác nhé! Khi nào rảnh mời bác ghé thăm cơ sở và pé.

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Bác vui tính quá, các pé hành bác quá rồi. Lần sau bác ghé ad phải giặn các pé nhẹ tay thôi.

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Bác quả là cao thủ, đã tu luyện bao năm để đạt đc công năng thượng đỉnh xin chỉ giáo cho AE congdong nha bác.

Minhhieu10909

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/8/19
Chủ đề
1
84
16
33
0 ₿
ngon trym quá bác