Bàn luận về BK nha ae

Lượt xem: 5,265

tuonghuy209

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/2/19
Chủ đề
2
17
7
33
0 ₿
Hôm qua mình có đi BK vào tầm 7h hơi đông nha ae . Lần đầu nên chả biết gì vé hôm nay 150k xông hơi thay đồ . Vào gặp chị quản lý ngồi thu tiền . Chị hỏi mình có yêu cầu số nào ko, Mình nói xếp e nào trẻ đẹp . Chị trả lời vậy a lên lầu đi có phục vụ xếp cho yên tâm . Đi vào thì ở đây ko yêu cầu là đi theo tua nha ae . Ngội đợi 15 phút . Vào phòng thì dc ktv masssa khoẻ . Ở đây nội quy khó nên từ phục vụ nam tới ktv ai cũng có vẻ là nghiêm túc quá đáng . Ngồi phòng chờ mà thấy ktv hỏi số cũng ko cho vì nội quy nó vậy thật là vãi chym.
Phần massage khoẻ thì phải nói là bài bản và bẻ khớp các kiểu rất phê . Nói chuyện với bé ktv thì vui vẻ mà hơi cứng ngắc vì nội quy khó .
Phần cuối giờ còn 10 phút thì hj ui mẹ ơi làm nhanh mà mạnh nên k có cảm giác đâu nha ae .
Anh em biết số nào ở BK đẹp mà vui vẻ dể chịu thì cmt bên dưới nha . Vé 150k tip 300 . Giữ xe 10k bạn phục vụ 50k . Với giá này thì khởe về thể xác nha ae thư giản chỉ là phụ . Nhưng mình đi đc ktv vui vẻ thì sẻ khác . Cảm ơn ae nhớ giới thiệu số ktv nào tốt lên đây nha ae

Anh 7

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/4/21
Chủ đề
1
22
12
0 ₿
chỗ này làm khỏe ok mà, gần nha tui. Về massage mệt t nghĩ phải có quen 1 vài số thì đi ngon hơn.
tip tầm 200k là ổn rồi. Hóng số có kiến bò, lâu rồi ko đi, đang muốn vừa khỏe vừa có happy ending :D