Bàn tay ấm áp bé Thảo - nâng niu đàn chim Việt

Lượt xem: 901

Thich Phong Sinh

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
32
614
748
Sài Gòn
1 ₿
Tuần này quá điên cuồng rồi, cảm thấy như chiếc máy sấy - bật ở chế độ Vắt Siêu Khô, bèn nhớ tới Thảo mộc đang có bài Lingam phục hồi bản lĩnh đàn ông gì đó nên ghé vào. Giấc trưa nên còn trống , vẫn bạn tiếp tân ngày nào, cao gầy nhưng ko chịu làm, vào book gói Lingam 100p 499 + 100 phòng vip. Đến tour bé Thảo - tên ở quán là Đan thì phải - bé trên dưới 20, mặt xinh, cười tươi, tròn tròn nhìn cưng. Bé từng làm Ms khoẻ, spa, đam mê giãn cơ, nên dù vuốt lướt bé vẫn làm ms khoẻ nếu có yêu cầu, bé làm có lực, chuẩn bài, mình đau vai, lưng, bé làm đúng chỗ, chuẩn. Vuốt lướt bé làm có cảm xúc, mình rất thích đôi bàn tay bé, ấm cực kì lại mềm mại. Phần Lingam bé làm chậm, rất rất chậm, bé xoa kỹ từ gốc tiền liệt tuyến lên tận đầu ciu, có xoắn, có lướt ngón, có vê, rà ngón dọc thân, mình tưởng là qua những ngày vừa qua đi mệt liên tục m lên ko nổi nhưng bé vẫn nó đứng sững sững 20p, và kì diệu thay vẫn bắn được, m tưởng m cạn sạch ko ra nổi sau mấy ngày liên tiếp vừa qua. Bé giao tiếp, giỡn, nhây nhây, vui. Từ đầu đến cuối mình ko đụng vào bé. Nói chung kĩ thuật bé tốt, giao tế tốt. Tic+tip: m để tròn 1tr. Lần sau có ghé lại m sẽ book lại bé.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: hạng vũ, emhamvui and jose