Q.1 Bảng phong thần những KTV tốt nhất ở Dubai

Lượt xem: 3,232

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
248
2,334
1,729
0 ₿
Chào anh em. Bữa giờ mới có thời gian rảnh lên forum viết bài. Hôm nay Hido sẽ lên 1 bảng phong thần những ktv tốt nhất ở Dubai mà Hido đã trải nghiệm trực tiếp thời gian qua, đánh giá này dựa theo tiêu chí sở thích cá nhân (hệ lolita, teen) nên có thể sẽ không chính xác hoàn toàn tuyệt đối với những anh em không cùng hệ với Hido
Top 1: 99 (đi 3 lần)teen 20t, dễ thương ngọt ngào, kỹ thuật BJ CIA đỉnh, dáng cao ráo
Lưu ý: Hiện tại em 99 đang tạm nghỉ 1 thời gian vì mới đi sửa mũi
Hạng 2: 11(đi 3 lần) een 19t, xinh xắn dễ thương, kỹ thuật BJ CIA đỉnh cao không thua kém em 99, chỉ thua kém chiều cao 1 chút so với 99
tuy nhiên 2 em 99 và 11 này chỉ xinh xắn chứ không có đẹp lung linh như hoa hậu Đỗ Mỹ Linh nên anh em nào mê đẹp kiểu hoa hậu thì đi kiếm hoa hậu đi nha hehe
Hạng 3: 12 và 69 (2 em 25t)dễ thương, nói chuyện tâm sự khéo léo, anh em nào thích tâm sự thì 2 em này là chuẩn bài, kỹ thuật BJ 2 em này là ngang ngửa nhau
Ngoài ra còn có những số khá chất lượng anh em có thể thử: 16,06,89,79,22 đặc biệt em 16 là khó book nhất vì đắt show, Hido đã book 4 lần và hụt cả 4 lần nên anh em nào muốn book 16 thì nên book thiệt sớm
Hy vọng với bảng xếp hạng này sẽ giúp ích đc cho các anh em đi matxa có đc sự trải nghiệm hoàn hảo nhất

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
Cảm ơn bác đã kịp thời thông tin,toàn hoa đẹp ko biết chọn hoa nào may nhờ có bác đưa đường dẫn lối :)

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cảm ơn anh @Hido86 đã luôn tin tưởng và ủng hộ cơ sở trong suốt thời gian qua
Cảm ơn anh đã có bài chia sẽ và giới thiệu các bé
Hân hạnh được phục vụ anh

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Hido86 and Giàhamzui