Chém Gió Banh anh hay banh em anh chọn ai.

Lượt xem: 1,012

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Đang lúc dầu sôi lủa bỏng máu me đầy mình, anh méc với anh bồ thay nhau ẵm từng cuốn sổ đi lòng đau nhứ cắt, nước mắt đầm đìa, nhớ những lúc ngồi ghế em nệm vú mà nó sướng bao nhiêu, giờ phải ngồi ghế súp nệm gối đau lòng. Nhưng trong cái rủi có cái xui , số đen nó đen đều là l.o.x vô tình va phải một cô bé quá hợp , thế là cảm nắng trong một lần đi ngồi gác lấy zalo mà không lưu chỗ , thấy bé đăng hình rồi thả thính làm quen được vài hôm bé rủ vào quán, nhưng vào quán bé thì xa thế rủ bé ra quán mình hay nhậu ăn uống nghỉ ngơi , nói chung quán này được cái vui có không khí lắm anh em có thể coi thử .

Chỉ thế thôi, nhâu coi có trận banh à, mà về em nhắn nhằn suốt, đại ý như không muốn đi chơi với em hay sao, mà anh cứ đi quán rồi coi đá banh suốt, coi xong thì nhậu cho say rồi lại về nằm phè ra, dù cũng nói woldcup 4 năm mới có lần lớn mà nên coi cho có không khí, em thì lại không chịu cứ muốn là l.o.x phải bỏ đi , đi chơi , đi siêu thì hay mây mưa gì đó vì em cũng làm việc đâu có thời gian mà ra được.

Khá là buồn , nhưng lựa chọn coi hết đợt rồi làm hòa hay khỏi coi rồi đi với em. Anh em thấy hướng nào tốt hơn ...

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx and highlatency

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
354
211
0 ₿
Phải xem bác mê banh hay mê bưởi thì mới khuyên dc kkkk

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,830
4,597
30 ₿
bỏ banh này bắt trái banh kia đi bác lox kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
Thay vì xem người ta đá, thì mình tự đá được không anh =))

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,283
885
41
1 ₿
banh 4 năm mới có 1 lần, bóng thì ngày nào chả có, từ từ húp không vội đâu bác.